PDA

View Full Version : Lỗi ko nhìn thấy tên nhân vật và tên quái ai giúp mình với

tungpro102
22-08-11, 02:31 PM
Server dev trên nền Mướp 1.0
Nhưng bị lỗi là ko thấy tên nhân vật và tên quái
Không biết có phải do font tiếng việt có dấu ko
ai biết giúp mình với nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Éc mod chuyển topic sang box hỏi đáp hộ cái nha :P

Kenizzle
22-08-11, 02:55 PM
ứ hự..
Tân Kiếm Hiệp :-?
30 charrrrrrrrrrrrrr

tungpro102
22-08-11, 04:32 PM
Bạn ko nhìn thấy mình chạy server của mình à mà bảo là TKH, chỉ là dùng cái auto của TKH với lại 1 số thứ nữa thui, scirpt settings mình làm lại gần hết

assaa
22-08-11, 04:38 PM
Bạn copy thư mục font trong client sang chổ khác thử xem sao

tungpro102
22-08-11, 04:40 PM
Mình del font đi rồi mà vẫn bị...........................

thaihoa91
22-08-11, 05:06 PM
Tùng cho mượn 1 bài gửi ở đây nha vì sẵn có tấm hình vòng sáng của Tùng nên làm lun ;)) Thanks trước !

Tạm thời share video và hình ảnh, tối nay sẽ share file game.exe để test ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DNTmaster
22-08-11, 05:06 PM
Tình hình là bác này có thể dùng Core hay Game.exe của ai chứ ko phải của Server này nên bị thế thôi :D

tungpro102
22-08-11, 05:27 PM
Tùng cho mượn 1 bài gửi ở đây nha vì sẵn có tấm hình vòng sáng của Tùng nên làm lun ;)) Thanks trước !

Tạm thời share video và hình ảnh, tối nay sẽ share file game.exe để test ;))

Đẹp lắm, mặc dù đã có rùi hihi
Tối nay share game.exe à :P
Cái vòng tím nhìn phê phết nhẩy

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đẹp lắm hihi
Tối nay share à, cái vòng tím nhìn phê phết nhẩy :D
Làm được lên xuống ngựa chưa Hòa

Bên GVN tình hình là rất căng thẳng, qua đó chơi ko bạn hiền ;))

tungpro102
22-08-11, 05:28 PM
Tình hình là bác này có thể dùng Core hay Game.exe của ai chứ ko phải của Server này nên bị thế thôi :D

Dùng game.exe của TKH ( tính dùng cái ko thể hack = CE, WPE, RPE của mướp) đang tìm cách fix ko hiện tên :D

thaihoa91
22-08-11, 05:55 PM
Đẹp lắm hihi
Tối nay share à, cái vòng tím nhìn phê phết nhẩy :D
Làm được lên xuống ngựa chưa Hòa

Bên GVN tình hình là rất căng thẳng, qua đó chơi ko bạn hiền ;))

Chưa xong lên xún ngựa ;)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr