PDA

View Full Version : Cách dùng RPG viewer để xem file kiếm thế

saochinquankha
12-08-11, 12:13 PM
Miình dùng RPG viewer để view file kiếm thế, mình phải coppy file pak sang data của võ lâm để view nhưng nó bị sao sao ấy, có nhiều hình không view được, ai biết giúp đỡ mình với nha :D
Cho mình hỏi luôn là file skill kiếm thế là file tên gì vậy mình view image_4.pak có một ít nhưng không phải tất cả, mình biết mình còn cùi bắp nên mạn phép hỏi, mình cũng có tìm rồi nhưng chỉ nói là file image không nói là file nào :(

jxvietnam
12-08-11, 01:02 PM
RPG viewer chỉ view đc spr của JX, ko view đc của KT !

saochinquankha
12-08-11, 01:13 PM
Cảm ơn [you] nhiều lắm, bạn có thể cho mình biết skill kiếm thế nằm ở file image nào không bạn

thaihoa91
12-08-11, 03:04 PM
Cảm ơn [you] nhiều lắm, bạn có thể cho mình biết skill kiếm thế nằm ở file image nào không bạn

Hãy unpack settings.pak mà tìm nha bạn !

caothiengthien
20-08-12, 07:23 PM
Cảm ơn caothiengthien nhiều lắm, bạn có thể cho mình biết skill kiếm thế nằm ở file image nào không bạn

các bạn không để ý thôi . muốn xem Spr của kiếm thế dể thôi chỉ việc copy fire *.pak của kiếm thế qua thư mục data của võ lâm và dùng RPGViewer là bạn có thể xem thoải mái muốn gì hog được .
có thể áp dụng cho phong thần , võ lâm 2

thaihoa91
20-08-12, 09:51 PM
các bạn không để ý thôi . muốn xem Spr của kiếm thế dể thôi chỉ việc copy fire *.pak của kiếm thế qua thư mục data của võ lâm và dùng RPGViewer là bạn có thể xem thoải mái muốn gì hog được .
có thể áp dụng cho phong thần , võ lâm 2

Chả có gì khó, ko cần wăng đi đâu, đổi thư mục pak của Kiếm Thế thành data, vì RPGViewer chỉ hỉu JX load thư mục data nên nó mặc định thế !

kh4nhvjp
28-07-14, 05:57 PM
Mình click vào file .pak nó hiện ra thông báo lỗi out of memory là sao :(