PDA

View Full Version : [JX] Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2)

Trang : 1 [2] 3 4 5 6 7

nmhai-pp
12-08-11, 09:23 AM
Mình đã update server này, nói chung là thấy hay và giống với phiên bản của VNG nhất. Cảm ơn JXVN nhé :).
Có 2 thắc mắc tiện đây nhờ các bạn xem giúp luôn.
1. Không ép được mũ hoàng kim Mộng Long của Thiếu Lâm.
2. Hình như có điều chỉnh NV dã tẩu phần thưởng thấp đi rất nhiều (cả exp và money...). Cống nạp tiền cho NPC Võ Lâm lên được chức Tả Sứ nhưng khi luyện thì chỉ thấy exp tăng gấp đôi còn money thì vẫn rớt như cũ :(.
Có bác nào giải đáp giúp với nhé, cảm ơn nhiều :)

jxvietnam
12-08-11, 09:30 AM
^
1. Chắc vậy, vì tui ko ép hết các món
2. Giảm kn dã tẩu để lâu max cấp 250

icydream35
12-08-11, 09:32 AM
HJ, cuối cùng cũng đã update fien6 bản cuối. Jxvietnam cho mình hỏi là sẽ có máy ảo chứ bạn. Mình và nhìu bạn mong có server trên máy ảo lém.

lchau1989
12-08-11, 09:33 AM
úi chao! đã có update 3 rùi
kéo về play thui
thk jxvietnam lần nữa hen :D

cho_ben
12-08-11, 09:39 AM
Jxvietnam ơi, bạn có ý định làm trên VMware không vậy bạn???

gacom3000
12-08-11, 09:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau khi up lên bản 3 thì minh bị lỗi như trên, một số tài khoản bị như vậy số còn lại thì vào chơi bình thường. Ai biết cách sửa thì sửa giúp mình với. Xin cảm ơn.

jxvietnam
12-08-11, 09:51 AM
cũng đang tính làm bản server(server tsbd 0.3 update kết hợp hút hít đã update v1,2,3) trên máy ảo ^^

thanhtunghk
12-08-11, 09:53 AM
cũng đang tính làm bản server(server tsbd 0.3 update kết hợp hút hít đã update v1,2,3) trên máy ảo ^^
làm đi bạn đang mong. thanks................

cho_ben
12-08-11, 09:54 AM
Nếu có thể làm trên máy ảo thì tốt quá, mong chờ cái này lâu rồi, thank bạn!!!

jxonline94
12-08-11, 10:04 AM
Công nhận trang bị huyền tinh rất chuẩn Op :D , nhưng bạn có thể Up thêm bộ vũ khí của ĐM đc k . Chỉ còn thiếu bộ VK ĐM Huyền tinh thôi

Hình ảnh đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Op rất chuẩn theo hệ ;))

tututu12
12-08-11, 10:06 AM
làm đi bạn đang mong. thanks................
làm nhanh thui mà có gì đâu chỉ là dung luong cao quá mình ko up lên thui

ferari
12-08-11, 10:12 AM
Công nhận trang bị huyền tinh rất chuẩn Op :D , nhưng bạn có thể Up thêm bộ vũ khí của ĐM đc k . Chỉ còn thiếu bộ VK ĐM Huyền tinh thôi

Hình ảnh đây

Op rất chuẩn theo hệ ;))
Bạn cho mình xin mấy file VN có dấu của bạn được không?

conan2002
12-08-11, 10:45 AM
Pảrt 1 up date lần 2 ljnk bị lỗi mình down, thì chỉ hiện file tat2vdex6g3djef.htm không down đuoc file cần down. ai down rồi up laj dùm mình với. thks

Edward_Newgate
12-08-11, 10:50 AM
Mediafire đang hâm dở
Không phải link bị lỗi đâu

kutunvg2010
12-08-11, 10:59 AM
Ai mở online sever nào chưa , cho mình chơi vs nào :D

super3baby
12-08-11, 11:04 AM
tớ bị kẹt nhân vật ở map luyện skill .... giờ phải làm thế nào bh ? :(

kutunvg2010
12-08-11, 11:24 AM

Hình ảnh đây

Op rất chuẩn theo hệ ;))

Mình có thể chơi sever của bạn đc ko , cho mình cái nick chát

conan2002
12-08-11, 11:48 AM
chờ mãi mà vẫn không tải được, chán quá

jxonline94
12-08-11, 11:54 AM
Mình đang chỉnh sửa lại exp của server , chắc chừng vài bữa nữa có thể up online cho mấy bạn :D

Hiện tại VH có dấu đã được 80% 8->

Hy vọng JXVN sẽ up thêm phần Khảm VK ĐM

hackervnk
12-08-11, 12:04 PM
máy có cài Antrivirus đâu mà tắt.....đang bực ge ko bít sao lại bị

Cài Đi ! Có Virus Diệt Sạch ! Ko Ảnh Hưởng Gì Đến SV Cả

@ Bị Dis GameServer Khi Mặc Bọ AB Cùng Với Đồ Thiếu Lâm Kích Full ........

Edward_Newgate
12-08-11, 12:20 PM
Mọi người thử tạo acc mới nhận vk train 9x xem có lỗi ko nhé
Tui bị lỗi nhận tụ tiễn thành Phi Đao hoàng kim
Phi đao thành Phi Đao Bạch Kim

kutunvg2010
12-08-11, 12:22 PM
Mình đang chỉnh sửa lại exp của server , chắc chừng vài bữa nữa có thể up online cho mấy bạn :D

ả ả , VK ĐM ko có hã :( bùn à nha , tại vì lúc nào mình cũng chơi ĐM Bão Vũ hết , hehe hy vọng về ĐM :D

hieuhien1
12-08-11, 12:38 PM
máy có cài Antrivirus đâu mà tắt.....đang bực ge ko bít sao lại bị

bạn vào đây nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kutunvg2010
12-08-11, 12:38 PM

Cho tủn xin cái yahoo nhá 30 char

conan2002
12-08-11, 12:43 PM
có ai biết cái lỗi của bishop này không
nhấp vô nó báo lỗi là :

this application has failed to start because DSOUND.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.

mong các pro chỉ cách khắc phục lỗi này giùm .

Mình cài trên MVware

conan2002
12-08-11, 12:44 PM
nhấp vô nó báo lỗi là :

this application has failed to start because DSOUND.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.

Mình cài trên MVware

cauam.tapiu
12-08-11, 12:54 PM
nhấp vô nó báo lỗi là :

Mình cài trên MVware
win bị lỗi rùi :D
nên cài lại win cho máy chính và ảo:D

171890
12-08-11, 12:54 PM
Mình đang dùng sever TSBĐ cũ thì phải xóa patch cũ đi rồi copy patch mới vào phải không bạn ?

conan2002
12-08-11, 12:55 PM
win bị lỗi rùi :D
nên cài lại win cho máy chính và ảo:D
xúi dại hả cha....vẫn chơi được trên TSBD 3.0 no hút hit, mà không thấy lỗi lầm gì..

jxvietnam
12-08-11, 01:04 PM
Mọi người thử tạo acc mới nhận vk train 9x xem có lỗi ko nhé
Tui bị lỗi nhận tụ tiễn thành Phi Đao hoàng kim
Phi đao thành Phi Đao Bạch Kim
1 là chưa copy file rangeweapon.txt trong updatev3/server/setting/item vào server
2 là copy rồi nhưng ko copy qua client !

Mình đang dùng sever TSBĐ cũ thì phải xóa patch cũ đi rồi copy patch mới vào phải không bạn ?
Xoá server cũ + patch cũ luôn nha bạn, server này là 1 bản riêng hoàn toàn

sẵn đây cũng xin nói thêm : tất cả các file đc tui nén trong updatev3 đều có thay đổi và chỉnh sửa, nếu vì 1 lý do nào đó bạn ko thể copy hết vào server + client thì gặp lỗi gì các bạn tự chịu nhé :">

cauam.tapiu
12-08-11, 01:05 PM
xúi dại hả cha....vẫn chơi được trên TSBD 3.0 no hút hit, mà không thấy lỗi lầm gì..
ọc , thế thì lấy bishop của TSBD đó chép vào :D

rexviet
12-08-11, 01:24 PM
lỗi: dis gs
trang bị: đai Thiên Quang, giày thiên quang

Net42.Vampires
12-08-11, 01:28 PM
thế cái sv kết hợp cũ cũng phải xoá đi làm lại hả jxvietnam

conan2002
12-08-11, 01:29 PM
ọc , thế thì lấy bishop của TSBD đó chép vào :D
đã thử vẫn bị lỗi như thế....:-L

jxvietnam
12-08-11, 01:39 PM
lỗi: dis gs
trang bị: đai Thiên Quang, giày thiên quang
đang mặc bộ trang bị nào bạn ơi ? kể tên hết các món đồ đang mặc ra luôn

thế cái sv kết hợp cũ cũng phải xoá đi làm lại hả jxvietnam
tui ko hiểu ý bạn lắm ?

hienquan
12-08-11, 01:48 PM
jxvietnam oi cho minh hoi chút.....sao mình luyện skilll cả ngày mà không lên được skill nào vậy

ppkhoa
12-08-11, 01:48 PM
lỗi skill Đao 90 của TL, có vấn đề gì đó mà đánh, đao bay ra lúc được lúc không, trỏ vào con quái, nó đứng gõ suốt 30s ko thấy mất máu. & lỗi skill buff 120 NM, tăng HP xong, hết buf thì sinh khí hạ nhưng HP không hạ, mỗi lần buff lên là tăng ~7k HP! kết hợp với skill 120 tvb nữa thì máu tăng thảm họa luôn!!!

Net42.Vampires
12-08-11, 01:53 PM
Ý mình là vẫn sv này nhưng đã update ver 2 bây giờ phải xoá đi cài lại ver 3 à. Mà
Ko xuất sư đc

adghfgd345345
12-08-11, 01:55 PM
ai biết lỗi này khác phục sao ko giúp tui với,đã kiểm tra có nhưng vẫn ko hoạt động được.

nmhai-pp
12-08-11, 01:56 PM
lỗi skill Đao 90 của TL, có vấn đề gì đó mà đánh, đao bay ra lúc được lúc không, trỏ vào con quái, nó đứng gõ suốt 30s ko thấy mất máu. & lỗi skill buff 90 NM, tăng HP xong, hết buf thì sinh khí hạ nhưng HP không hạ, mỗi lần buff lên là tăng ~7k HP!

Lỗi này mình cũng thấy vậy, bản update 2 đánh rất good nhưng khi update bản 3 chém bị miss suốt :(.

Edward_Newgate
12-08-11, 01:56 PM
jxvietnam ơi có 1 số vấn đề khi update
Đó là trước khi update thì vứt ngọc bội và nhẫn AB ra thì nó báo đúng tên
Còn update xong vứt ra nó ghi là Day Truyen và Nhan
Cái đó thì sửa ở đâu vậy :-s

ppkhoa
12-08-11, 02:10 PM
ai biết lỗi này khác phục sao ko giúp tui với,đã kiểm tra có nhưng vẫn ko hoạt động được.

cài lại win đi bạn, không biết có phải virus hay không, nhưng bạn nên cho đĩa xp vào repair nó.

jxvietnam
12-08-11, 02:22 PM
Ý mình là vẫn sv này nhưng đã update ver 2 bây giờ phải xoá đi cài lại ver 3 à. Mà
Ko xuất sư đc
tui trả lời bạn kia (bạn ấy hỏi sv TSBD 0.3 (cũ, ko hút hít) thì chỉ cần chép patch của server này vào phải không ?, nên tui trả lời là del hết server TSBD cũ đi, rồi cài bản mới vào
update thì server gốc -> update 1 -> update 2 -> update2.1 -> update 3
@Mastergame : Tui ko bị bạn àh :D, có thể là do vh có dấu
@... : test skill thiếu lam đao thấy bình thường, có thể là do con npc đó bị lag !

Edward_Newgate
12-08-11, 02:33 PM
tui trả lời bạn kia (bạn ấy hỏi sv TSBD 0.3 (cũ, ko hút hít) thì chỉ cần chép patch của server này vào phải không ?, nên tui trả lời là del hết server TSBD cũ đi, rồi cài bản mới vào
@... : test skill thiếu lam đao thấy bình thường, có thể là do con npc đó bị lag !
Trước khi update ko sao
Update xong mới bị mà :|
Chỉ có 2 món nhẫn và ngọc bội AB bị thôi

Edward_Newgate
12-08-11, 02:51 PM
Thế cậu biết chỉnh cái ý ở chỗ nào ko :|
Chán ghê đã sai tên còn viết sai chính tả nên nhìn mới chán :(
Day Truyen

super3baby
12-08-11, 03:00 PM

sao tui đi vào điểm tô đỏ đó là dis, rồi đăng nhập lại vào được nhân vật nhưng không vào dược game ... Ai giải quyết dùm hộ cái..

tieuquy423
12-08-11, 03:13 PM
Thanks jx nhiều. Về sv thì ok, mình cũng hên là không bị dính lỗi như mấy bạn kia. Chỉ có 1 vấn đề là skill 9x của côn lôn đao dánh nhanh như điện, nhanh hon cả ĐM mặc dù không + trấn phái và vũ khí tốc. Khi max 20 skill cũng không có hiệu ứng nổ lốc tầng 2 khi đánh trúng quái. Jx có thể xem qua xem có fix được không, thanks

tieuquy423
12-08-11, 03:18 PM
Ah còn mấy bạn bị lỗi skil đao 9x TL không biết có giống mình không. Mình cũng bị lúc đánh ra được lúc không, là do đeo đồ + kĩ năng skill đao 9x > 24 skill thì phải. mình thử bỏ đồ ra hoặc đeo + vừa đúng 24 skill thì không bị nữa, đánh bình thường

MrBom1102
12-08-11, 03:29 PM
Cho mình hỏi tại sao VÕ đang ko có chuyển hoá sát thường thanh nội lực nhỉ ???

Quái đánh toàn thẳng vào máu ??

ppkhoa
12-08-11, 03:38 PM
mặc bộ môn phái vào thì skill dao TL lên 32, đánh ra chiêu giống của TVB hơn là TL, miss triền miên luôn! để lát mình thử 24skill như bạn kia nói.

hackervnk
12-08-11, 04:08 PM
Jxvietnam ơi cho hỏi ! Spirt Cho NPC có dấu ! trên PC Có Font Được Không

daugaubanbi
12-08-11, 04:33 PM
cho mình hỏi muốn add đồ và các lệnh của admin như thế nào vậy :D
mình mới cài lần đầu mong bạn chỉ giùm ^^

jamestran
12-08-11, 04:52 PM
Jxvietnam cho tui hỏi 1 câu: làm cách nào để thay đổi đồ họa animation cho skill (tức là action cho nhân vật khi ra skill ấy). Bản này có 1 lỗi nhỏ là đánh skill như TVB ấy, luôn luôn để lại bóng phía sau. Còn Hàng Long Bát Vũ thì đánh như quăng phi tiêu nhìn rõ tội...

zeroonline
12-08-11, 05:24 PM
Đã update ver cuối rồi sao ko lên đc đảo tẩy tùy vậy, lên là đứng map, id 50 đúng ko, đã mở map đó rồi

danmater
12-08-11, 05:34 PM
Đã update ver cuối rồi sao ko lên đc đảo tẩy tùy vậy, lên là đứng map, id 50 đúng ko, đã mở map đó rồi

Do bạn chưa chép file Maplist.ini vào client + sever đấy :">

azng0cnham
12-08-11, 06:06 PM

Khi nào bạn chỉnh sửa xong EXP cho mình xin với nhé . mình mở cho tiệm NET chơi mà EXP kiểu này maxx cấp lẹ quá .

cauam.tapiu
12-08-11, 06:45 PM
JX việt nam sao tôi chạy sv ko đc đăng ký tài khoản thì nó bảo tải khoản sử dụng chạy sv thì nó báo lỗi:(
cho mình xem cái ảnh lỗi đó đi bạn :D

zeroonline
12-08-11, 06:58 PM
Tại sao vào luyện skill mà ko đánh được quái vậy

kira.sasaki
12-08-11, 07:05 PM
huhuhuhu ...
jxvietnam ơi ...
Sao ở bản này không Trùng sinh được à :(( .. Làm thế nào để cấy cái trùng sinh vào đc k :o3

assaa
12-08-11, 07:16 PM
ai biết lỗi này khác phục sao ko giúp tui với,đã kiểm tra có nhưng vẫn ko hoạt động được.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bạn thử copy lại file bishop của server khác vào xem có bị nữa ko?

thuoclano12
12-08-11, 07:18 PM
JXvietnam ơi tui có thể chép cái map+ item+skill có dấu của server hút hít sang bản này được hok :-/

Edward_Newgate
12-08-11, 07:25 PM
JXvietnam ơi tui có thể chép cái map+ item+skill có dấu của server hút hít sang bản này được hok :-/
Ko đc bạn à
Mình đã thử rồi
jxvietnam cho hỏi sao lên đảo ko đánh đc quái vậy???
Và quái ko hiện tên và máu hay là nó vốn ko hiện

thuoclano12
12-08-11, 07:34 PM
Ko đc bạn à
Mình đã thử rồi
jxvietnam cho hỏi sao lên đảo ko đánh đc quái vậy???
Và quái ko hiện tên và máu hay là nó vốn ko hiện
Tôi lên đảo vẫn đánh như thường mà, mấy cái cột vẫn hiện tên+máu mà :D

jangminh254
12-08-11, 07:44 PM
cái này master ko cho hiện đánh cột mà thay đổi bằng quái...tướng sĩ ...nhưng mà ko thấy thanh máu và ko xài skill đc trên đó lun..ai biết hd dùm nha

BeConChapChung
12-08-11, 07:46 PM
anh jx ơi!!! Sao em pk 1 rồi hết pk dc vậy??? Ai chỉ em fix vớiiiiiii T_T_T_T_T_T_T_T_T_T

hoangthuyit
12-08-11, 07:50 PM
Nhưng Bạn Nào Bị Lỗi Trong Game Thi Tự Fix Lỗi Đi Còn Anh Em Ai Cài Không Dc Thì Jx Ho Trợ Chứ Các Bạn Muốn Như 100% Thì O Đâu Ra ?

Edward_Newgate
12-08-11, 07:57 PM
Tôi lên đảo vẫn đánh như thường mà, mấy cái cột vẫn hiện tên+máu mà :D
Vậy cho hỏi tên quái là gì thế
Kể hết dùm mình tên các con quái nhé :D

shanks
12-08-11, 08:03 PM
Thanks jxvietnam nhiều :D server rất hay

lamnhutnam
12-08-11, 08:18 PM
sao mình luyện skill mà ko lên skill nào hết, ko hiện %skill nữa mong các bạn chỉ giúp, với lại giống mấy bạn ở trên ko thấy tên và máu

hieuhien1
12-08-11, 08:21 PM
cho hỏi có ai bị như mình ko: khi vào lãnh địa nâng cấp phòng tinh luyện ở phòng thờ lên cấp 4, nhưng khi lại nhấp vô phòng tinh luyện thì vẫn còn cấp 1.

ai bit fix dùm minh nhà, thank all~~

conan2002
12-08-11, 08:22 PM
Jxvietnam làm ơn up dùm lại link part 1 - update lần 2 dùm mình với,
cả ngày nay mình thử down mấy chục lần mà không được.
cảm ơn bạn rất nhìu.

Edward_Newgate
12-08-11, 08:25 PM
Link rất bình thường bạn à
Bạn thử rs modem và rs máy đi
Trước mình cũng từng bị như thế rồi
Hoặc dùng soft nào đó leech link đi
Chả biết tại sao nhưng mình làm thế và down đc
jxvietnam ơi mình thấy đc quái trên đảo rồi nhưng ko đánh đc
Chính xác là trên đó ko thể dùng skill
Giống như ở trong thành vậy
Vậy thì phải làm thế nào đây

nhoxmap_b7
12-08-11, 08:38 PM
bạn nào cho mình hỏi trong server này có boss xanh ko vậy

assaa
12-08-11, 08:47 PM
nhấp vô nó báo lỗi là :

Mình cài trên MVware Bạn chỉ cần copy 2 file dsound.dll và dinput8.dll từ máy thật sang máy ảo là OK. không cần phải cài lại máy đâu. đừng nghe mấy bạn khác xúi bậy

zeroonline
12-08-11, 08:50 PM
Sao skill vd ko có tỏa vòng, ra gặp quái là chết ngay

hackervnk
12-08-11, 09:09 PM
cho hỏi có ai bị như mình ko: khi vào lãnh địa nâng cấp phòng tinh luyện ở phòng thờ lên cấp 4, nhưng khi lại nhấp vô phòng tinh luyện thì vẫn còn cấp 1.

ai bit fix dùm minh nhà, thank all~~

:"> Cậu Thử RS Lại Sv Xem ! mình cũng bị vậy chạy lại sv là OK

kakalot1
12-08-11, 09:09 PM
Sao skill vd ko có tỏa vòng, ra gặp quái là chết ngay có mà bạn xem kĩ lại đi mình chơi vẫn ok.
jx ơi chỉ mình cách chỉnh luyện skill giúp. Luyện theo sv này lâu wa

thientruongdx
12-08-11, 09:12 PM
Pô lão nào làm cái SV in VMW đi

Edward_Newgate
12-08-11, 09:14 PM
jxvietnam sao ko onl à
Tình hình là lên đảo có quái nhưng ko dùng skill đc
Giống như là đang ở trong thành vậy
Ai biết fix cái đó ở chỗ nào hoặc cách nào để cho pk đc ko

NgoiSao123
12-08-11, 09:20 PM
jxvietnam ơi cho tôi hỏi cái này vs.sao tôi dung TTK hoặc VLMT thì bị dí hết acc zậy.lâu lâu tự bị Lỗi S3Relay,rùi dí file S3Relay luôn

jxvietnam
12-08-11, 09:30 PM
Chỉ có 1 tấm hình thôi, ko muốn nói nhiều, hãy xem và cảm nhận :)

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trước khi ra luyện skill thì phải chọn skill tu luyện ở phản tăng :)
Võ đang ở bản này fix tự buff toạ vọng nha bạn, chọn skill rồi buff lên bt

lamnhutnam
12-08-11, 09:31 PM
có auto đánh quái và luyện skill ko ^^

daugaubanbi
13-08-11, 01:05 PM
jxvietnam (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cho mình hỏi hôm qua mình cài đặt và chơi được bình thường mà hôm nay mở cái GameServer.exe bị lỗi don't send :(.giờ phải khắc phục như thế nào vậy :)

dammejx
13-08-11, 01:17 PM
bên Tân Kiếm top lên 150 rồi kìa.. thachlong sắp share bản 2.0 rùi a em

kutunvg2010
13-08-11, 01:21 PM
cho em hỏi cài Font china phải cần đỉa CD sao ạ , ko cần đỉa đc ko .Và cách cài sao .

tututu12
13-08-11, 01:34 PM
Pô lão nào làm cái SV in VMW đi
làm cái server thui hay là cả cái client ko wm lun hả bạn

tututu12
13-08-11, 01:36 PM
Chỉ có 1 tấm hình thôi, ko muốn nói nhiều, hãy xem và cảm nhận :)

Trước khi ra luyện skill thì phải chọn skill tu luyện ở phản tăng :)
Võ đang ở bản này fix tự buff toạ vọng nha bạn, chọn skill rồi buff lên bt

cái đó do bạn mới tạo nhân vật thì luyện dc còn mấy nhan vat cu thì phải tay tuỷ đi rùi mới luyện dc nếu ko tẩy tuỷ thì lên nó chẳng công 1 kill lấy ji mà luyện

Edward_Newgate
13-08-11, 02:05 PM

sao tui đi vào điểm tô đỏ đó là dis, rồi đăng nhập lại vào được nhân vật nhưng không vào dược game ... Ai giải quyết dùm hộ cái..

Ừ mình cũng bị như bạn này nè
Chỉ có xoá nv tạo nv khác thôi

NgoiSao123
13-08-11, 02:08 PM
có ai biết fis lổi C++ trog client ko.cứ bị C++ là dis game :(

NgoiSao123
13-08-11, 02:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai biết cách fis sao chỉ mình với

meobungbu
13-08-11, 02:17 PM
4rum bị gì khó vào quá :(
mình bị lỗi thiếu file chatsend.flt khi chạy game.exe để chơi là lỗi gì vậy, lúc trước bt chẳng sao, giờ bị

jxvietnam
13-08-11, 02:20 PM
cái đó do bạn mới tạo nhân vật thì luyện dc còn mấy nhan vat cu thì phải tay tuỷ đi rùi mới luyện dc nếu ko tẩy tuỷ thì lên nó chẳng công 1 kill lấy ji mà luyện
đọc kỹ hd sử dụng trước khi dùng

Chú ý :

+ những nhân vật nào sử dụng bk 9x ở các bản trước chỉ cần click vào skill 9x là có thể lên đảo luyện, nhân vật tạo sau khi update 3 thì ko cần.
+ khi vượt ải thì đúng giờ sẽ tự đánh quái đc
+ nếu vẫn còn lỗi dis gameserver khi mang đồ hk thì các bạn post cho tui biết theo mẫu sau để tui dễ fix

meobungbu
13-08-11, 02:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình nè :(

jxvietnam
13-08-11, 02:23 PM
@meobungbu : bạn thử cách này xem sao

Ai bị lỗi chạy game.exe mà báo lỗi có liên quan đến file settings/chatsent.flt thì down file update00.pak này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Giải nén ra ta đc file update00.pak, sau đó copy vào client/data là xong
@mastergame : chỗ bị dis có toạ độ bao nhiêu để tui vào xem thử

ngchienthang
13-08-11, 02:28 PM
bạn ơi sắp có bản server VMW chưa

kutunvg2010
13-08-11, 02:29 PM
jxvietnam ơi bày mình cài Font china đi

SaoThaiBinh72
13-08-11, 02:29 PM
cho em hỏi cài Font china phải cần đỉa CD sao ạ , ko cần đỉa đc ko .Và cách cài sao .

Được, lên google gõ Download file I386, sau đó về cài như bt, đoạn chọn ổ CD thì chọn thư mục i386.

ppkhoa
13-08-11, 02:31 PM
LSNC bị cộng vào damage Kiếm chứ ko cộng vào Chưởng! Fix chỗ nào cậu chỉ tớ với. VD cấp 250 mà đánh thua CB 103 luôn :D
với lại, muốn tăng max level & giảm exp thì chỉnh ở đâu? Mình edit file level_exp của cả client lẫn server rồi mà nó vẫn ko đổi!

Đồ ĐM Ô Kim chưa xài đc phải k? vì mình viết lại manager.lua để lấy đồ, thì mọi đồ đều ko sao, trừ đồ okim DM mặc vào là dính luôn, gỡ ra là bị crash server

Đồ Đang Mặc của char DM: Bộ Băng Hàn + tất cả các món còn lại của các bộ DM khác.

Còn skill 90 TL >24 bạn sửa chưa?

à, phòng Tinh Luyện của Bạch Đạo không save sau khi nâng lên cấp 6! Cứ mỗi lần chạy lại server là phòng tinh luyện lại bị trả về lvl 5, nâng cấp lên thì phải chạy lại server mới chơi đc, mà cứ chạy server là nó lại về lvl 5, ....

Đảo luyện skill có 1 vị trí nào đó mà char chạy vào là hỏng luôn, không cách gì log vào được nữa, thử dùng admin move nó về BLH rồi cũng ko vào đc. (mới gặp 1 lần với CB, nên chưa kịp chụp lại hình)

kutunvg2010
13-08-11, 02:33 PM
Được, lên google gõ Download file I386, sau đó về cài như bt, đoạn chọn ổ CD thì chọn thư mục i386.

Hướng dẫn kỷ đc không ạ :D , cd như cần đỉa CD ko , và e nghe có rs máy , sau khi cài máy có bị sao ko , tại vì em chơi PM nhưng em mở băng ra đc

ppkhoa
13-08-11, 02:54 PM
Ừ mình cũng bị như bạn này nè
Chỉ có xoá nv tạo nv khác thôi
đúng luôn, công tình luyện con CB tối qua đến giờ, cũng méo vì tò mò ra đó thử

Edward_Newgate
13-08-11, 02:56 PM
@meobungbu : bạn thử cách này xem sao
@mastergame : chỗ bị dis có toạ độ bao nhiêu để tui vào xem thử
Mình ko nhớ toạ độ nhiu
Nhưng khi ra chỗ đó đánh vài cái là đơ
Rùi tắt đi vào lại đến chọn nv xong đơ luôn k vào đc nữa

jxvietnam
13-08-11, 02:56 PM
Hướng dẫn kỷ đc không ạ :D , cd như cần đỉa CD ko , và e nghe có rs máy , sau khi cài máy có bị sao ko , tại vì em chơi PM nhưng em mở băng ra đc
bạn down ebook 3.0 của tui về (link ở chữ ký) trong phần cài đặt có cài font TQ đó bạn :D

đúng luôn, công tình luyện con CB tối qua đến giờ, cũng méo vì tò mò ra đó thử
hết update rồi bạn àh, có lỗi thì cũng phải chịu thôi :)

ferari
13-08-11, 03:08 PM
jxvietnam cho mình hỏi muốn luyện skill nhanh hơn thì chỉnh ở đâu vậy?

jxvietnam
13-08-11, 03:11 PM
jxvietnam cho mình hỏi muốn luyện skill nhanh hơn thì chỉnh ở đâu vậy?
bạn mở các file skill1,skill2,skill3.lua trong script/global/kinhnghiem chỉnh lại ở chỗ này nè

dknlsk = {{2,10},{3,20},{4,30},{5,40},{6,50},
{7,80},{8,150},{9,260},{10,400},{11,500},
{12,700},{13,1000},{14,1500},{15,2000},{16,2500},
{17,3000},{18,4000},{19,5500},{20,7000},{21,12000} ,
{22,15000},{23,18000},{24,21000},{25,24000},{26,28 000},
{27,32000},{28,36000},{29,40000},{30,50000}
}

{2,10} là điểm để lên skill 2, muốn chỉnh cho nhanh thì {2,1} thui, mấy cái khác tương tự

Faker
13-08-11, 03:13 PM
haizzz nhỉ trang bi okim được tàng hình :)) chủ topic giải thick dum

ppkhoa
13-08-11, 03:15 PM
LSNC bị cộng vào damage Kiếm chứ ko cộng vào Chưởng! Fix chỗ nào cậu chỉ tớ với. VD cấp 250 mà đánh thua CB 103 luôn :D
với lại, muốn tăng max level & giảm exp thì chỉnh ở đâu? Mình edit file level_exp của cả client lẫn server rồi mà nó vẫn ko đổi!

Đồ ĐM Ô Kim chưa xài đc phải k? vì mình viết lại manager.lua để lấy đồ, thì mọi đồ đều ko sao, trừ đồ okim DM mặc vào là dính luôn, gỡ ra là bị crash server

Đồ Đang Mặc của char DM: Bộ Băng Hàn + tất cả các món còn lại của các bộ DM khác.

Còn skill 90 TL >24 bạn sửa chưa?

à, phòng Tinh Luyện của Bạch Đạo không save sau khi nâng lên cấp 6! Cứ mỗi lần chạy lại server là phòng tinh luyện lại bị trả về lvl 5, nâng cấp lên thì phải chạy lại server mới chơi đc, mà cứ chạy server là nó lại về lvl 5, ....

Đảo luyện skill có 1 vị trí nào đó mà char chạy vào là hỏng luôn, không cách gì log vào được nữa, thử dùng admin move nó về BLH rồi cũng ko vào đc. (mới gặp 1 lần với CB, nên chưa kịp chụp lại hình)

vậy mình quote cái này lại, cậu nào fix được thì chỉ mình nhé!

Edward_Newgate
13-08-11, 03:15 PM
haizzz nhỉ trang bi okim được tàng hình :)) chủ topic giải thick dum

Chèn *res.txt mà chưa chèn file res Ô Kim vào client nên nó ko nhìn thấy là phải thôi

Faker
13-08-11, 03:19 PM
Chèn *res.txt mà chưa chèn file res Ô Kim vào client nên nó ko nhìn thấy là phải thôi
là sao nói rõ hơn đi 30charrrrrrrrrrrr

conan2002
13-08-11, 03:22 PM
Link rất bình thường bạn à
Bạn thử rs modem và rs máy đi
Trước mình cũng từng bị như thế rồi
Hoặc dùng soft nào đó leech link đi
Chả biết tại sao nhưng mình làm thế và down đc
jxvietnam ơi mình thấy đc quái trên đảo rồi nhưng ko đánh đc
Chính xác là trên đó ko thể dùng skill
Giống như ở trong thành vậy
Vậy thì phải làm thế nào đây
mình dùng ultrasuft + reset modem rồi mà vẫn không được, các link MF khác vẫn down Bình thường, duy nhât cái link này là bị.

daugaubanbi
13-08-11, 03:27 PM
bạn mở các file skill1,skill2,skill3.lua trong script/global/kinhnghiem chỉnh lại ở chỗ này nè

{2,10} là điểm để lên skill 2, muốn chỉnh cho nhanh thì {2,1} thui, mấy cái khác tương tự

jxvietnam (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cho mình hỏi hôm qua mình cài đặt và chơi được bình thường mà hôm nay mở cái GameServer.exe bị lỗi don't send :(.giờ phải khắc phục như thế nào vậy

Faker
13-08-11, 03:39 PM

kutunvg2010
13-08-11, 03:39 PM
bạn down ebook 3.0 của tui về (link ở chữ ký) trong phần cài đặt có cài font TQ đó bạn :D

hết update rồi bạn àh, có lỗi thì cũng phải chịu thôi :)

sao mình vào xem hơm đc thế , nó bị rớt mạng ù

conan2002
13-08-11, 03:41 PM

lỗi MF, không down được file....

conan2002
13-08-11, 03:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Edward_Newgate
13-08-11, 03:49 PM
Bạn down bản update lần 2 của jx về
Unrar rùi vào phần client
Thư mục spr copy cái npcres bỏ vô thư mục spr của client đang chơi là đc

Edward_Newgate
13-08-11, 03:50 PM

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn đưa cái yh mình team thử qua xem sao
Chứ mình down bình thường mà

conan2002
13-08-11, 03:56 PM
Bạn đưa cái yh mình team thử qua xem sao
Chứ mình down bình thường mà
YH mình: hoangngocminh07
bạn jup mình cái tks

ferari
13-08-11, 03:57 PM
Tiện cho mình hỏi luôn sao những dòng thông báo như tống kim vượt ải ở sv này toàn ra màu xanh, nếu muốn chỉnh lại màu vàng như bình thường mà không cần phải sử dung hàm color thì phải làm sao vậy?

jangminh254
13-08-11, 03:58 PM
JX ơi cái khung VK như trong hình fix thế nào zậy JX .có thể fix đc hok .chỉ với..

saochinquankha
13-08-11, 03:59 PM
Không sao đâu bạn ơi lâu lâu mediafire bị lỗi đó, bạn chuyển sang down bằng chrome thử đi, còn không xoá hết cache đi rồi down lại :D. Cách cuối cùng là để ngày mai down

jxvietnam
13-08-11, 04:05 PM
Tiện cho mình hỏi luôn sao những dòng thông báo như tống kim vượt ải ở sv này toàn ra màu xanh, nếu muốn chỉnh lại màu vàng như bình thường mà không cần phải sử dung hàm color thì phải làm sao vậy?
ko đc đâu bạn àh, vì nó liên quan đến source
@jangminh : ko fix đc đâu :(, đành chịu vậy

jangminh254
13-08-11, 04:05 PM
jx ơi cái đó jx có bị ko jx

Edward_Newgate
13-08-11, 04:08 PM
Tất cả mọi người đều bị hết
Cái đó do mang vật phẩm trong hòm thì nó co dãn cái khung như lúc cầm lên thôi

Edward_Newgate
13-08-11, 04:10 PM
À jx ơi thế có chỉnh được câu ý không
Và nếu đc thì chỉnh ở đâu
Mong là đừng liên quan đên source

jxvietnam
13-08-11, 04:12 PM
jx ơi cái đó jx có bị ko jx
có bị, và thường xuyên bị :D
@master : theo tui biết thì ko chỉnh đc

Gửi tất cả các bạn đang dùng server :)
Thứ 2 tuần sau là tui phải đi học rồi, nên ko thể thường xuyên lên diễn đàn hay yahoo hỗ trợ các bạn đc. Hi vọng bạn nào cài đc server rồi thì giúp các bạn chưa cài đc :D, fix những lỗi đơn giản của server. Nếu rãnh tui sẽ lên 4rum để trả lời câu hỏi của các bạn (T7,CN :D). Hi vọng là 2 mod (hoà và cubin) sẽ sớm hoàn thiện hơn bản update client, để ko phải xài AWJX nữa ;))
Thank đã ủng hộ server ở 2 topic :D

nhoxmap_b7
13-08-11, 04:18 PM
sẵn đây cho hỏi thời gian để 1 con quái hỏi sinh lại chỉnh ở đâu vậy ai biết thì chỉ mình cái

ferari
13-08-11, 04:22 PM
Vậy jx có biết cách nào mà dùng ham color nó không bị mất chữ hong?
Mình ghi dài quá thì nó bị mất còn bỏ hàm color thì nó chạy hết chữ :(

Sir.THÀNH™
13-08-11, 04:24 PM
server của thaihoa91 đã có chữ vạn lượng ở hành trang rồi :)

jxonline94
13-08-11, 04:34 PM
Server đã rất chuẩn về skill rồi ,chỉ có skill vân long kích đánh khi cưỡi PV thì bị C++ thôi ;))

JXVN có thể xem lại Event Quả HH đc không ,nó không chịu mất sau 15' mặt dù mình đã sửa script :|

p/s : h chỉ còn chờ Mướp share Firewall nữa là có sv onl rồi :D

hama1988
13-08-11, 04:41 PM
Nhờ các bạn xem dùm mình lổi phần luyện kill và phần ép vk cái bang với lại không ép được nón hoàng kim và bạch kim.

jxonline94
13-08-11, 04:50 PM
Nhờ các bạn xem dùm mình lổi phần luyện kill và phần ép vk cái bang với lại không ép được nón hoàng kim và bạch kim.

Cái lỗi luyện trên đảo là do bạn chưa patch file NPCs.txt vào Setting của Client + Sever

kutunvg2010
13-08-11, 04:53 PM
Cái lỗi luyện trên đảo là do bạn chưa patch file NPCs.txt vào Setting của Client + Sever
bạn ơi có bản hướng dẫn về cài Font China ko ạ , máy mình đã tải cài I386 mà vẫn cài Font ko đc ai chỉ em với

jxonline94
13-08-11, 04:58 PM

NgoiSao123
13-08-11, 04:59 PM
Bạn nào có thể share cho mình sever với path hoàn chinh nhất, không bị lỗi ko vậy,mjnh thanks trước 11....

ferari
13-08-11, 06:19 PM
Cho mình hỏi thêm cái phần chỉnh sửa công thức ép đồ HK BK, mình muốn chỉnh thành đồ HK thì cần HT7 BK ht8 thì phải sửa ở đâu ?

onestyle
13-08-11, 06:36 PM
Jxvietnam cho minh hỏi : mình cài tất cả xong nhưng khi chạy file s3relay chạy đến dòng 45 là "not responding" vào game thi tao đươch nhân vật nhưng không vào được sever vì kết nối. hiên tại mình xài win7 utimate 32bit. Mình đọc bài của 1 bạn sửa s3relay là down net.fa 2.0 và spl xp4 thì chỉ sửa được cái spl 2000 chạy được phần "Sevice manager" ( ngày xửa không chạy được phải dùng "Enterprise Manager")
Mình cài sever nhưng không cài font china vi win 7 có rồi ( như vậy có được ko)
Có pro nào giúp được mình không nhỉ. Cám ơn trước

jxvietnam
13-08-11, 06:42 PM
^ onestyle
win 7 đã có font sẵn nhưng vẫn phải chuyển về font TQ nha bạn
tham khảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@hama1988 : ép vk hoàng kim là hoàng kim đại pháp nhạ bạn(trong video là bạch kim). Còn phần luyện skill thì tui nhìn sơ qua cái bản đồ nhỏ (phím tab đoá) là thấy chữ hiệi thuốc, rương là chữ TQ(100% mở client lên ko thấy thư mục maps). Trong khi map của tui là Việt Nam. => Chưa copy update v3 phần client qua client của bạn :)

NgoiSao123
13-08-11, 06:46 PM
Bạn nào có thể share cho mình sever với path hoàn chinh nhất, không bị lỗi ko vậy,mjnh thanks trước 11....

jangminh254
13-08-11, 06:52 PM
JX ơi sao update rồi vào ko thấy dòng chữ chế đồ tím trong thợ rèn zậy jx...

JXPVN
13-08-11, 06:56 PM
Jxvietnam cho minh hỏi : mình cài tất cả xong nhưng khi chạy file s3relay chạy đến dòng 45 là "not responding" vào game thi tao đươch nhân vật nhưng không vào được sever vì kết nối. hiên tại mình xài win7 utimate 32bit. Mình đọc bài của 1 bạn sửa s3relay là down net.fa 2.0 và spl xp4 thì chỉ sửa được cái spl 2000 chạy được phần "Sevice manager" ( ngày xửa không chạy được phải dùng "Enterprise Manager")
Mình cài sever nhưng không cài font china vi win 7 có rồi ( như vậy có được ko)
Có pro nào giúp được mình không nhỉ. Cám ơn trước

- Cái lỗi kết nối Server thất bại không liên quan đến S3Relay, coi lại cách cấu hình mấy file .ini , .cfg của Serrver. Cho dù không khởi động được S3Relay vẫn log vào game được chỉ không chát chít được thôi.
- Hiện bản TSBD3.0 kết hợp Server Hút Hít này của jxvietnam vẫn bị lỗi S3Relay khi chạy trên win 7 . Chỉ có Server hút hít thuần tuý mới không bị lỗi S3relay.
- Win 7 đã có sẵn font chine PRC rồi , vào theo đường dẫn như bài hướng dẫn của davidtuan25 , bỏ Tab Format không cần chuyển, chỉ chuyển Chine PRC trong Tab Administrative thôi.

jxvietnam
13-08-11, 06:58 PM
Còn lỗ s3relay thấy nhiều bạn chạy server trên win 7 có sao đâu nhỉ :!

jxonline94
13-08-11, 07:02 PM

Down Update3.0 về đè \script\Global\buonban\thoren.lua vào \script\Global\buonban\thoren.lua trong sever là đc

@JXVN : bạn có thể up thêm phần khảm nạm vũ khí ĐM đc ko (huyền tinh không phải HKMP) :D Thanks bạn

kutunvg2010
13-08-11, 07:07 PM
ùk Up thêm phần VK ĐM đi hơm có là hơm công = đâu nha :D

jangminh254
13-08-11, 07:08 PM
thợ rèn trong file đó là toàn chế đồ tím ko hà jx....

cho_ben
13-08-11, 07:27 PM
cho minh hoi sever nay res o kim jxvietnam co them res dau cua o kim va phi phong khong. minh thay tsbd v0.3 cua oshihua khong co res dau cua o kim. minh dang dung dt nen viet bai ko bo dau duoc

saochinquankha
13-08-11, 07:31 PM
cho minh hoi sever nay res o kim jxvietnam co them res dau cua o kim va phi phong khong. minh thay tsbd v0.3 cua oshihua khong co res dau cua o kim. minh dang dung dt nen viet bai ko bo dau duoc
Đầu ô kim lag lắm bạn, nhiều người thử làm rồi mà không thành công :D. Bạn thích thì tự làm lấy mà chơi đi, đòi hỏi quài

caduoi
13-08-11, 08:13 PM
Cho mình hõi lúc khỡi động game sever nó hiện

33663168:0....

Nhưng 5 dòng vẫn succes ....
sau đó vào game tạo nhân vật thì kết nối thất bại...

jangminh254
13-08-11, 08:15 PM
Cho mình hõi lúc khỡi động game sever nó hiện

33663168:0....

Nhưng 5 dòng vẫn succes ....
sau đó vào game tạo nhân vật thì kết nối thất bại...

cài font china chưa zậy bạn

caduoi
13-08-11, 08:25 PM
Win 7 không cài ...nhưng đã chuyễn qua China (PRC)

jxvietnam
13-08-11, 08:26 PM
Win 7 không cài ...nhưng đã chuyễn qua China (PRC)
tắt bớt card mạng đi pro, chỉ để 1 card mạng có ip trùng với ip server thôi
@jangminh : ừm, file nào trong update tui cũng có chỉnh sửa cả (tui đoán chắc là do thợ rèn vh có dấu rồi, nên ko muốn copy vào đúng ko ?)
@jxonline : tại tui thấy đm mạnh quá nên ko làm :D

caduoi
13-08-11, 08:32 PM
Hình như lúc test ip chĩ có 192.168.1.2 với 255.255.255.0 chứ âu có hiện cái nào khác

kutunvg2010
13-08-11, 08:33 PM
tắt bớt card mạng đi pro, chỉ để 1 card mạng có ip trùng với ip server thôi
@jangminh : ừm, file nào trong update tui cũng có chỉnh sửa cả (tui đoán chắc là do thợ rèn vh có dấu rồi, nên ko muốn copy vào đúng ko ?)

Ác anh làm thêm đi chứ , có sever tắt chức năng ép đồ trong lãnh thổ nên hơm có vk mặc thì sao

nhoclove86
14-08-11, 03:41 AM
jxvietnam oi , ep nhan duoi o^ kim cua VDang ko dc , chi ep dc nhan tren o^ kim , mac ko du bo ko kick dc het do`ng :(( giup minh voi

ppkhoa
14-08-11, 04:33 AM
thích cái này nhất, vì nó ít bug nhất!! :D nhưng mình vẫn tức tối là tại sao LSNC lại ko + vào damage Nội Công mà lại + vào damage ngoại công???

cauam.tapiu
14-08-11, 08:21 AM
thích cái này nhất, vì nó ít bug nhất!! :D nhưng mình vẫn tức tối là tại sao LSNC lại ko + vào damage Nội Công mà lại + vào damage ngoại công???
cái đó là do người build gamesv bạn ah , thôi thì cứ để như thế đi :D

jxonline94
14-08-11, 08:32 AM

:( Tại sv mình đã chỉnh sửa nhiều nên cần thêm bộ VK ĐM nữa , bạn có thể giúp mình được không . Mình không rành hết Op tím của VNG nên làm sợ sai

p/s: Hình như VA không có quái :-?? có ai bị k

Edward_Newgate
14-08-11, 08:43 AM
:( Tại sv mình đã chỉnh sửa nhiều nên cần thêm bộ VK ĐM nữa , bạn có thể giúp mình được không . Mình không rành hết Op tím của VNG nên làm sợ sai

p/s: Hình như VA không có quái :-?? có ai bị k
VA mình vẫn có 24 con quái
Nhưng mình với đứa bạn pt lại vượt ải
Hết ải có mỗi mình qua đc nó ko quá đc

baduabmt
14-08-11, 09:40 AM
Chức năng luyện skill bị lỗi rồi tui luyện 2 con luyện skill 13 là bị dis vào lại cũng không được luôn. :((:((:((

Edward_Newgate
14-08-11, 09:47 AM
Chức năng luyện skill bị lỗi rồi tui luyện 2 con luyện skill 13 là bị dis vào lại cũng không được luôn. :((:((:((
Hình như k phải lỗi skill 13 mà là bạn đi vào điểm cấm đó
Tui cũng bị rồi
Đi vào chỗ đó đang đánh thì bị đơ
Vào lại ko đc luôn
Phải xoá đi tạo nv khác

meobungbu
14-08-11, 09:49 AM
hix thêm 1 lỗi nữa, mỡ game lên chẳng thấy chử gì hết

jangminh254
14-08-11, 09:54 AM
chẳng biết chổ vùng cấm trên luyện skill là chổ nào nhỉ..ai chụp tấm hình cho xem với

meobungbu
14-08-11, 10:18 AM
có ai biết lỗi của mình không vậy :(
cài lại cái nó bị thế này đây :(

shppero
14-08-11, 10:31 AM

Edward_Newgate
14-08-11, 10:54 AM
Vùng đất cấm :))
Lỗi của bạn meobungbu hình như là lỗi Ui
Ko hiển thì mấy nút đăng nhập
Bạn thử copy folder Ui từ patch của jx vào client ý xem sao

hikaruako
14-08-11, 11:22 AM
17x luyện trên map thiên long tự không nhận được kinh nghiệm vs tiền jx ơi

jxonline94
14-08-11, 11:31 AM
Vùng đất cấm
Lỗi của bạn meobungbu hình như là lỗi Ui
Ko hiển thì mấy nút đăng nhập
Bạn thử copy folder Ui từ patch của jx vào client ý xem sao

Làm gì có chuyện vùng đất cấm bạn :| mình luyện skill ở đó đều đều mà ;))

Bạn vào \Script\Global\kinhnghiem\exp.lua xem phần sửa exp ở cột 2 và tiền ở cột 3

hikaruako
14-08-11, 11:34 AM
mình vào rồi nhưng thấy giống các map còn lại nên không bít sửa thế nào. hjx

jangminh254
14-08-11, 11:38 AM

ai biết bài hát võ lâm trong clip này lúc gần cuối Nữ Nhi Quốc chia tay ....Gửi Dùm Mình làm nhạc cho JX với

meobungbu
14-08-11, 11:39 AM
master game chỉ mình với, mình dùng patch của jxvietnam ma, bạn send cai file UI của bạn cho mình với

hikaruako
14-08-11, 11:43 AM

ai giúp mình fix lỗi này với.:((

vominhtan2008
14-08-11, 11:45 AM
Sao con chưởng đăng cung nữ, nguyên đản hok hiện hình nhỉ. Không biết thiếu file .pak gì nữa ?:((

hoivemu
14-08-11, 12:07 PM
Bạn nào giúp mình giảm máu của quái luyện skill xuống đc ko(bao cát, cộc gỗ...) máu đánh vãi thật.mình giảm xuống trong npcs thì bị lỗi script

jangminh254
14-08-11, 12:07 PM

Luyện Skill đều đều ko bịt dí nữa ^^ :D

meobungbu
14-08-11, 12:15 PM
jx ơi, giúp mình fix lỗi đó với

jxonline94
14-08-11, 12:18 PM
ai giúp mình fix lỗi này với. :((

Hình như mình cũng bị như bạn :| , chắc script có vấn đề ... bạn thử mở NPCs.txt = Excel lên rồi tìm đến tên con quái (Ngân Nha & Bôn Lôi) rồi sửa cột Exparam cao hơn xem (mặc định 100) . Nhớ làm trên WMWare ko sẽ lỗi Font , làm xong thì copy sang Settings của Client + Sever

Edward_Newgate
14-08-11, 12:23 PM
Còn tuỳ thôi
Chứ hôm qua thử cho con TY ra đấy chém chém vài cái
Cũng ko sao
Nó nằm trong khoảng đó
Nhưng đúng là có bị dis và kẹt luôn k vào đc nv

kutunvg2010
14-08-11, 12:27 PM
hôm qua bạn mình cũng zậy chơi sever của ông kia , vào nó đi đâu vào chỗ nào đó tự nhiên dis đơ rồi uot ra vô lại nv hết vào đc luôn :|

Faker
14-08-11, 12:45 PM

Luyện Skill đều đều ko bịt dí nữa ^^ :D
con Võ đang này là bít là cộng điểm tiềm năng sai rùi :|
có khi skill cũng cộng sai nốt :))
mình hok hiểu hiều về võ đàng nhưng phái đó đi theo
SM + TP+NC

Edward_Newgate
14-08-11, 12:56 PM
SM + TP+NC
Chẳng quan trọng đâu :))
Làm admin thì set cái là đc 10k điểm hay 100k điểm tiềm năng cơ mà :))

01676598479
14-08-11, 12:57 PM
Mấy ông ơi skill Côn Lôn có hiệu ứng thứ 2 khi đánh trúng quái không hay chỉ lướt qua thôi :-s

jangminh254
14-08-11, 12:59 PM
SM + TP+NC
đã là hàng test chẳng quan trọng đúng hay ko..off mún nâng gì chẳng đc

kutunvg2010
14-08-11, 01:11 PM
đã là hàng test chẳng quan trọng đúng hay ko..off mún nâng gì chẳng đc

bạn ơi cho mình cái yahoo đc ko

jangminh254
14-08-11, 01:13 PM
bạn ơi cho mình cái yahoo đc ko
nick : anh_van_doi_cho254 . có j ko bạn

jxvietnam
14-08-11, 01:21 PM
@meobungbu : lỗi của bạn tui đoán là bạn chạy server trên máy ảo, và client để trên máy thật đúng ko :)
còn về vụ luyện skill thì tui luyện chỗ đó ko sao cả :) cùng lắm là xoá nhân vật thôi :) (ai làm online thì tự kiếm cách giải quyết:))

kutunvg2010
14-08-11, 01:24 PM
@meobungbu : lỗi của bạn tui đoán là bạn chạy server trên máy ảo, và client để trên máy thật đúng ko :)
còn về vụ luyện skill thì tui luyện chỗ đó ko sao cả :) cùng lắm là xoá nhân vật thôi :) (ai làm online thì tự kiếm cách giải quyết:))

Jxvietnam ơi tạo thêm phần vk cho đm đi , ra sever thì có tất cả chứ , nếu người nào muốn bỏ nó thì chỉnh bỏ chứ zì đâu her her làm zậy thiệt thòi cho ĐM rồi :P

Edward_Newgate
14-08-11, 01:25 PM

Chạy sv máy ảo chơi máy thật thì sao hả cậu???
Với lại cậu nói ko làm update nữa mà lại bảo mọi người comment các đồ bị dis đề làm gì zạ :-?

vominhtan2008
14-08-11, 01:32 PM
ai giải quyết dùm vụ không thấy hình mấy con hổ với npc nguyên đản và chưởnh đăng cung nữ đi, minh thấy trong filespr có đầy đủ mà hok hiện !

kutunvg2010
14-08-11, 01:34 PM
ai giải quyết dùm vụ không thấy hình mấy con hổ với npc nguyên đản và chưởnh đăng cung nữ đi, minh thấy trong filespr có đầy đủ mà hok hiện !

Hình như bạn chưa cài Font china :D hùi bửa mình cũng bị thế sau cài Font china vào là đc thấy

jxvietnam
14-08-11, 01:36 PM
chạy server trên máy ảo => máy thật ko cài font china => lỗi UI
còn về cái vụ comment dis đồ thì bí mật, khi nào xong thì các bạn sẽ biết ;))
có 2 tấm hình chụp để chia tay các bạn những người đã ủng hộ server :D

Jxvietnam đã nói là làm :)

vominhtan2008
14-08-11, 01:48 PM
Pó chiếu lun chạy server giữa win thật và win ảo lỗi từa lưa hột dưa hết biết đường lun.:))

Edward_Newgate
14-08-11, 01:49 PM
Wow , so hot, so cool =))
Đã chỉnh font chữ to lên
SKill côn lôn có nổ
Còn về phần cài máy ảo máy thật thì máy bạn meobungbu là cái rồi thì phải
Ko thì view sao đc cái ảnh kia
Với lại ko cài font vẫn có cái đăng nhập mà
Bạn tải PatchVip của jxvietnam về copy cái Ui đó chèn vào Ui cũ xem sao?

phamngochai2
14-08-11, 01:49 PM
hồi trước tui cũng có xài server trên win ảo, có thấy bị gì đâu !!!

Edward_Newgate
14-08-11, 01:50 PM
Pó chiếu lun chạy server giữa win thật và win ảo lỗi từa lưa hột dưa hết biết đường lun.:))
Mình chạy thoải sờ mái có lỗi liếc gì đâu
Giờ lấy cái convert no font của cubin sửa cái Ui thành nofont xem thế nào thôi

\_K.O.O.L_/
14-08-11, 01:53 PM
server này mà no font thì tuyệt

onestyle
14-08-11, 01:53 PM
Cho mình hỏi về luyện skill: lên đảo luyện mình chỉ thấy mấy thằng Npc ko tên không máu đánh mãi không chết, phang phập mãi cung chẳng lên thêm skill. Mình lên dđ đọc thấy có bác bảo chưa patch file NPCs.txt vào sever và clien nhưng tìm cũng chăng thấy file NPCs.txt đâu. mong các pro chỉ giáo

phamngochai2
14-08-11, 01:56 PM
server này mà no font thì tuyệt

hiện tui đang xài no font nè !! ^^ :))

Edward_Newgate
14-08-11, 01:58 PM
Cho mình hỏi về luyện skill: lên đảo luyện mình chỉ thấy mấy thằng Npc ko tên không máu đánh mãi không chết, phang phập mãi cung chẳng lên thêm skill. Mình lên dđ đọc thấy có bác bảo chưa patch file NPCs.txt vào sever và clien nhưng tìm cũng chăng thấy file NPCs.txt đâu. mong các pro chỉ giáo
Vì chưa khai báo vào file npcs.txt trong folder Settings

ferari
14-08-11, 01:59 PM
Cho mình xin cái map no font đc không bạn?

phamngochai2
14-08-11, 02:00 PM
Cho mình xin cái map no font đc không bạn?

thứ 3 tuần sau nhé ........!!!!!

ferari
14-08-11, 02:05 PM
thứ 3 tuần sau nhé ........!!!!!
Vậy mình chờ bạn t3 nhớ nha , fix dc skill con lon rùi nhìn đẹp quá ;))

onestyle
14-08-11, 02:14 PM
Vì chưa khai báo vào file npcs.txt trong folder Settings
Bạn nói rõ hơn cho mình được không vì vào file đó trong setting thấy toàn hươu, sói, tum lùm. Mình là Nb nên gà lắm.
Cho mình hỏi thêm là cầm VK hút nội lực mà thấy đánh quái chẳng thấy hut tẹo nào lá ao vậy

Edward_Newgate
14-08-11, 02:18 PM
Tải bản update 3 về
Vào client hay sv cũng đc
Phần settings có file Npcs.txt
Chèn cái đó vào settings của server và client
Ko hiểu thì pó chiếu

vominhtan2008
14-08-11, 02:24 PM
Sao hok lỗi win thật tui chạy client mở vào giao diện toàn tiếng tàu, vô game một số trang bị ô kim mặc vào là dis gameserver, mấy con npc thi con thấy con hok trong khi mở client trên win ảo thì bình thường. Hok hiểu sao lun chả nhẻ phải cài font cho win thật. Đang xài Win 7

onestyle
14-08-11, 02:25 PM
Mình uplate cả 3 bản rồi mới vào chơi mà vì hôm nay mới cài được. chắc tại mình đen hay sao, mãi mới cài được giờ thì ko luyện skill được

kutunvg2010
14-08-11, 02:30 PM
Sao hok lỗi win thật tui chạy client mở vào giao diện toàn tiếng tàu, vô game một số trang bị ô kim mặc vào là dis gameserver, mấy con npc thi con thấy con hok trong khi mở client trên win ảo thì bình thường. Hok hiểu sao lun chả nhẻ phải cài font cho win thật. Đang xài Win 7

mình nghe nói Win 7 Font China có sẳn chỉ cần chuyển qua cái zì đó bạn

vominhtan2008
14-08-11, 02:33 PM
Luyện skill bình thường mà. Công nhận luyện nhanh ghê tý là mã skill. Nhớ hồi chơi VLTK của VNG luyện vãi chưởng mới lên 1 skill. Mà hình như cái này cách tính % khác VNG rùi, khi nào quái chết mới được %

kutunvg2010: uh bít nhưng làm biếng ấy mà (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):-t (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

onestyle
14-08-11, 02:41 PM
Mình tìm ra nguyên nhân rồi tại cai Antivius nó xoa mất file khi giải nén. Bây giờ tung hoành được rồi

hoivemu
14-08-11, 02:49 PM
Bạn nào giúp mình giảm máu của quái luyện skill xuống đc ko(bao cát, cộc gỗ...) máu đánh vãi thật.mình giảm xuống trong npcs thì bị lỗi script

Sao chẳng ai giúp đc thể nhỉ, ngay cả người làm ra server cũng ko biết sao

vominhtan2008
14-08-11, 02:51 PM
Tui thấy bình thường mà có lỗi gì vụ đó đâu mà giải quyết đang chạy server máu bao cát cọc gỗ bình thường mà

hoivemu
14-08-11, 02:53 PM
Tui thấy bình thường mà có lỗi gì vụ đó đâu mà giải quyết đang chạy server máu bao cát cọc gỗ bình thường mà

ý mình là chỉnh lại máu thấp hơn trong npcs thì chạy server nó báo lỗi script, trong khi script mình ko đụng đến gì cả, sửa lại như cũ thì ko sao

jangminh254
14-08-11, 02:57 PM
chạy server trên máy ảo => máy thật ko cài font china => lỗi UI
còn về cái vụ comment dis đồ thì bí mật, khi nào xong thì các bạn sẽ biết ;))
có 2 tấm hình chụp để chia tay các bạn những người đã ủng hộ server :D

Jxvietnam đã nói là làm :)
Làm sao để skill côn lôn cháy nổ vậy JX

jxonline94
14-08-11, 03:07 PM
Ai có cái tool Cover từ Unicode -> TCVN3 ko :-< cho mình xin :">

Edward_Newgate
14-08-11, 03:10 PM
Ai có cái tool Cover từ Unicode -> TCVN3 ko :-< cho mình xin :">
Có đây
ĐỢi tý tìm cho
Tools của bạn PhongLinh viết đợi tý up lên mediafire cho

Edward_Newgate
14-08-11, 03:16 PM
Link đấy bạn down tạm
Cái mediafire giở chứng load mãi ko đc

jxonline94
14-08-11, 03:32 PM

Nó báo lỗi bạn ơi :|

jxvietnam
14-08-11, 03:46 PM

Nó báo lỗi bạn ơi :|
cài net 2.0 thử xem !

Edward_Newgate
14-08-11, 03:46 PM
Máy bạn cài net framework chưa
Nếu chưa thì thử cài xem
Hoặc lên google tìm file FM20.DLL bỏ vào C:\WINDOWS\system32 xem
Chứ mình mở lên bình thường à
Ảnh demo

renoxp
14-08-11, 03:53 PM
Làm sao để skill côn lôn cháy nổ vậy JX

Skill con & hiệu ứng thôi có gì đâu :|

kutunvg2010
14-08-11, 03:53 PM
cho em hỏi em ở quán nét , đã cài font china việt hóa có dấu đc ko

baduabmt
14-08-11, 03:57 PM
Không phải chỗ cấm đâu bạn à , con nga mi theo sau buff cho tui nữa mà . nó có bị gì đâu chỉ có cái acc đang luyện bị .

goianhdiem
14-08-11, 03:58 PM
Có ai choi win 7 khắc phục được lỗi bị s3relay dis ko, thấy trên forum có bài chèn thêm sp4 vao sql 2000 nhưng ko ăn thua, vẫn bị.

Edward_Newgate
14-08-11, 03:59 PM
cho em hỏi em ở quán nét , đã cài font china việt hóa có dấu đc ko
And answer is : NO
Font TQ rùi thì mở mấy file việt hoá ra viết nó toàn thành tiếng tàu khựa thôi :))

jangminh254
14-08-11, 04:00 PM
Skill con & hiệu ứng thôi có gì đâu :|

JX ơi hiện giờ con côn lôn có cháy nổ vậy ko JX chưa tét thử con đó

Edward_Newgate
14-08-11, 04:01 PM
À mình đoán có lẽ jx đã lấy spr skill CL đao từ sv có nổ sang :-?
Mấy hôm trước mình cũng có thử spr của bác sandaru
SKill phong thần vào skill CL Kiếm
Nhưng k biết lỗi chỗ nào mà k hiện hình

renoxp
14-08-11, 04:02 PM
Có ai choi win 7 khắc phục được lỗi bị s3relay dis ko, thấy trên forum có bài chèn thêm sp4 vao sql 2000 nhưng ko ăn thua, vẫn bị.

Vào mục server mở file relay_config.ini

[gateway]
address =192.168.1.2
freebuffer = 15
buffersize = 1048576
retryinterval = 12000

Đổi thành

[gateway]
address =192.168.1.2
freebuffer = 15
buffersize = 1048576
retryinterval = 0

kutunvg2010
14-08-11, 04:03 PM
có ai mở sever online chưa , cho mình vào teset vs nào :D đang ghiền

diephv
14-08-11, 04:12 PM
cho hỏi mình đã config hết rồi cài font rồi, sao khi đăng nhập vẫn mất kết nối với máy chủ nhỉ, liệu còn chỗ nào quan trọng mình bỏ sót ko, mình đang sài win 7, chay server rất ok, DB ko vấn đề,
ai có kinh nghiệm giúp mình với

Edward_Newgate
14-08-11, 04:13 PM
Vào mục server mở file relay_config.ini

Đổi thành
Cậu có thể giải thích cho mình chỗ đó đc ko
Lúc mình thử cài trên vps cũng bị như vậy đó :D

jxonline94
14-08-11, 04:16 PM
Đã cài NetFame 2.0 + Down FM20.DLL về
Và đây là kết quả

thuoclano12
14-08-11, 04:42 PM
Jxvietnam ơi bác cho tôi cái đoạn script của admin nhận điểm tiềm năng được không, làm mãi hok được.
AddProp rồi mà ấn vào nó toàn nhận skill 9x thiên nhẫn thôi :D

hoivemu
14-08-11, 05:04 PM
Server lỗi nhiều quá tay, chủ topic vui long gom tất cả lại 1 file server hoàn chỉnh với, cứ update rồi lỗi lên tùm lum, quái luyện skill đánh biết khi nào mới chết

Edward_Newgate
14-08-11, 05:06 PM
Server lỗi nhiều quá tay, chủ topic vui long gom tất cả lại 1 file server hoàn chỉnh với, cứ update rồi lỗi lên tùm lum, quái luyện skill đánh biết khi nào mới chết
SV ít lỗi
Chẳng qua là không biết dùng nên sinh ra nhiều lỗi
Nói cái câu quái đánh ko chết là đủ biết trình độ rồi
Chứ làm đúng theo thì chẳng bao giờ có cái lỗi đó đâu nhé
Thích sv ngon thì bỏ tiền ra mà mua
Chứ đã sv free mà còn đòi như ý

dammejx
14-08-11, 05:08 PM
SV ít lỗi

tui đồng ý với ông. server free mà còn đòi hỏi. dow về chỉ biết chơi mà ko thank. next đi bạn.?

thuoclano12
14-08-11, 05:30 PM
Ai có thể cho mình đoạn script nhận điểm tiềm năng trong server này hok \m/
Mình viết hàm: AddProp rồi mà nó toàn nhận quyển skill 9x của thiên nhẫn thôi :D

Edward_Newgate
14-08-11, 05:34 PM
Bạn thử hàm này nhé

function pointtiemnang()
AddProp(10000)
Msg2Player("Ban nhan duoc 10 nghin diem tiem nang ");
KickOutSelf()
end;
Sửa lại số point cần set và tên function là ok

thuoclano12
14-08-11, 05:43 PM
Bạn thử hàm này nhé

Sửa lại số point cần set và tên function là ok
Éc tôi cũng thế giống bác 100% nhưng nó toàn nhận skill 9x của thiên nhẫn thôi :-/

jxonline94
14-08-11, 05:44 PM

MasterGame ông fix đc lỗi này k :|, tui cài NetFX2.0 + chép FM20.DLL vào C:/WINDOW/SYSTEM rồi nó bị thế

nhokkjss199
14-08-11, 05:51 PM
jx việtnam có yhaoo ko pm chỉ tôi cài sv với:((((((((((((:(:(:(:(:(:(:(:(((:(((:(((:((:(( (:(((:(:(:(

Edward_Newgate
14-08-11, 05:56 PM

MasterGame ông fix đc lỗi này k :|, tui cài NetFX2.0 + chép FM20.DLL vào C:/WINDOW/SYSTEM rồi nó bị thế
Đây là file FM20.DLL của tui
Tui dùng soft này bình thường
Nếu vẫn ko đc thì ông lên google tìm với nội dung thông báo trong đó
Rùi xem cách sửa nào hợp lý thì thử áp dụng xem

hoivemu
14-08-11, 05:58 PM
SV ít lỗi

mới vào forum mà gặp cái thể loại này sao, xàm, đ' giúp đc thì ngậm mõm, hỏi chủ topic chứ đếch hỏi ngươi

Edward_Newgate
14-08-11, 06:05 PM
mới vào forum mà gặp cái thể loại này sao, xàm, đ' giúp đc thì ngậm mõm, hỏi chủ topic chứ đếch hỏi ngươi
Chú ý lại là đây đ' phải topic của you (mày hay cậu hay gì gì đó thì tự hiểu)
Nên vào đây cmt you cũng đ' cấm đc nhé :)
Nói thẳng luôn là sv hoàn hảo ít lỗi
Chẳng qua là stupid nên đ' cài được bày đặt kêu sv đểu
VỚi lại đừng nghĩ ai cũng có mõm như mình nhé
Cái loại ăn nói vớ vẩn thì ai thèm giúp

vhg2009
14-08-11, 06:09 PM
Lỗi không nhìn thấy ngựa Siêu Quang.., mình đi ngựa Siêu Quang và kg nhìn thấy. Fix lại giúp nhé. Với lại gia nhập môn phái nào thì học skill đấy,, skill linh ta linh tinh. Chẳng biết cua phải nào mà dùng. Lỗi cả lên xuống ngựa, cái này mới ức chế, mỗi lần lại phải tháo ngựa, ức chế kg chịu nổi

Edward_Newgate
14-08-11, 06:11 PM
Éc tôi cũng thế giống bác 100% nhưng nó toàn nhận skill 9x của thiên nhẫn thôi :-/
Bạn xem lại chứ
Xem có nhầm với function nào ko?

Edward_Newgate
14-08-11, 06:12 PM
Lỗi không nhìn thấy ngựa Siêu Quang.., mình đi ngựa Siêu Quang và kg nhìn thấy. Fix lại giúp nhé. Với lại gia nhập môn phái nào thì học skill đấy,, skill linh ta linh tinh. Chẳng biết cua phải nào mà dùng. Lỗi cả lên xuống ngựa, cái này mới ức chế, mỗi lần lại phải tháo ngựa, ức chế kg chịu nổi
Ơ bạn dùng sv nào thế

vhg2009
14-08-11, 06:15 PM
Hixx..., mình dang dùng sv TSBD do thaihoa91 sáng nay cài hộ. Lỗi ngựa Siêu Quang và lên xuống ngựa.
Với lại xem thế nào chứ, môn phải nào học skill ấy, học kill linh ta linh tinh. Kh biết skill nào của phải nào mà lần.

Ơ bạn dùng sv nào thế

thuoclano12
14-08-11, 06:16 PM
Ở bên trên: "Diem Tiem Nang/tn";

function tn()
AddProp(6000)
Msg2Player("Ban nhan duoc 6k diem tiem nang ");
KickOutSelf()
end

hama1988
14-08-11, 06:22 PM

Lổi ép đồ các bạn xem và chỉ mình fix với. cám ơn các bạn nhiều.

Edward_Newgate
14-08-11, 06:25 PM
Hixx..., mình dang dùng sv TSBD do thaihoa91 sáng nay cài hộ. Lỗi ngựa Siêu Quang và lên xuống ngựa.
Với lại xem thế nào chứ, môn phải nào học skill ấy, học kill linh ta linh tinh. Kh biết skill nào của phải nào mà lần.
SV cũ thì lấy đâu ra lên xuống ngựa bằng M hả bạn
Chắc là sv TSBD ver 3
Cái đó thì nên lập topic ở box hỏi đáp
Chứ vào đây nói thế người ta lại support nhầm đấy

vhg2009
14-08-11, 06:30 PM
SV mới UPdate.., download về làm thế nào? Bạn chỉ giúp với nhé. Với lại kg fixx dc cái lỗi skill hả bạn?

SV cũ thì lấy đâu ra lên xuống ngựa bằng M hả bạn
Chắc là sv TSBD ver 3
Cái đó thì nên lập topic ở box hỏi đáp
Chứ vào đây nói thế người ta lại support nhầm đấy

Edward_Newgate
14-08-11, 06:34 PM
SV mới UPdate.., download về làm thế nào? Bạn chỉ giúp với nhé. Với lại kg fixx dc cái lỗi skill hả bạn?
Lỗi skill nào hả bạn
Bạn chỉ cần down sv và patch
Rùi chèn lần lượt 3 lần update của jxvietnam vào sv và client
Rùi mở lên chơi ngon thôi
Nhớ là phải config cho đúng đã nhé
Sắp tới thachlong78 cũng share sv tkh rùi :)
Nhưng chán cái là mai phải đi học rồi :(