PDA

View Full Version : mọi người vào giúp với !

fdsawq
10-08-11, 11:43 AM
mình cài đặt jx tsbd trên vmware sau khi chơi xong mình tắt server đi rồi khởi động lại nhưng khi vào thì mất hết nv , không hiểu đó là lỗi gì , 2 nữa là khi toạ một tài khoản mới lúc đăng nhập nó lại báo là xin hãy nap thẻ rồi mới vào game , có ai biết cách sửa không ạ

KingMax
10-08-11, 11:52 AM
bạn tắt từ từ , từ GS trở ngược lại từng cái , lưu ý phải thoát nhân vật để lưu trước nhá :)
lỗi tạo tài khoản bạn xem trong Box KHo Lưu trữ nhá

Minh Phụng
10-08-11, 01:17 PM
mình cài đặt jx tsbd trên vmware sau khi chơi xong mình tắt server đi rồi khởi động lại nhưng khi vào thì mất hết nv , không hiểu đó là lỗi gì , 2 nữa là khi toạ một tài khoản mới lúc đăng nhập nó lại báo là xin hãy nap thẻ rồi mới vào game , có ai biết cách sửa không ạcái nỗi nạp thẻ ấy thì chỉnh thời gian hệ thống của máy ảo xuống năm 2007 là dc

Edward_Newgate
10-08-11, 01:44 PM
cái nỗi nạp thẻ ấy thì chỉnh thời gian hệ thống của máy ảo xuống năm 2007 là dc
Máy ảo chỉnh time xuống thì rs cái là nó lại về time cũ :|
Có 1 cách nữa nhưng cũng vẫn rắc rồi như chỉnh time
Đó là vào SQL chỉnh thời gian acc :)
Hai cách đều mệt như nhau vì phải chỉnh nhiều lần
Thấy bác STB bảo là dịch ngược cái JXStartUp rùi chỉnh là đc
Nhưng gà mờ nên pó tay :))

cauam.tapiu
10-08-11, 02:57 PM
dùng cái này để chỉnh time
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn bị rollback thì cái tắt ngược vs lúc mở là ok :D

ph4mduc4n
10-08-11, 04:29 PM
Tắt ngược lại chưa chắc đã fix được lỗi mất nhân vật, chủ topic gửi tin nhắn đến concabach , bạn ấy biết cách giúp đó, mình nghĩ cách đó sẽ thành công nhưng ko nhớ lắm

Còn vụ tạo tài khoản hay bị lỗi hết thời gian thì bạn dùng thử cái Tạo account của DNT xem có đc ko nhé
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>