PDA

View Full Version : Không dev jx được sever TSBD v0.3

cho_ben
08-08-11, 08:19 AM
Mình có cài sever TSBD v0.3 của 1 bạn bên vn-zoom.vn share cho trên VMware, path của sever là path đã nén 1 file .exe, mình có thử làm đầu cho nhân vật theo hướng dẫn dev jx trong ebook nhưng không được mặc dù các bước trình tự đều giống vậy. Vậy xin hỏi các pro có phải do file path nén thành 1 .exe nên không thể dev phải không??
Có thử các path chưa nén của TSBD v0.3 và path full của thaihoa91 nhưng sao khi đồng bộ theo 8 bước như trong ebook rồi nhưng khi vào game.exe mới vô tới chọn sever thì đã "Không kết nối được máy chủ" , đã chỉnh severlist.ini và cài font China theo hướng dẫn (Win mình là win vista).
Ai chỉ giáo thêm cho mình được không???

cauam.tapiu
08-08-11, 08:53 AM
xem lại ip của sv và client
vs bạn post luôn cái ảnh của gs luôn :D

cho_ben
08-08-11, 01:48 PM
Không ai giải thích dùm mình hết ah

thaihoa91
08-08-11, 02:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SaoThaiBinh72
08-08-11, 02:37 PM
Mình có cài sever TSBD v0.3 của 1 bạn bên vn-zoom.vn share cho trên VMware, path của sever là path đã nén 1 file .exe, mình có thử làm đầu cho nhân vật theo hướng dẫn dev jx trong ebook nhưng không được mặc dù các bước trình tự đều giống vậy. Vậy xin hỏi các pro có phải do file path nén thành 1 .exe nên không thể dev phải không??
Có thử các path chưa nén của TSBD v0.3 và path full của thaihoa91 nhưng sao khi đồng bộ theo 8 bước như trong ebook rồi nhưng khi vào game.exe mới vô tới chọn sever thì đã "Không kết nối được máy chủ" , đã chỉnh severlist.ini và cài font China theo hướng dẫn (Win mình là win vista).
Ai chỉ giáo thêm cho mình được không???

Tôi có share cái pach không pak file exe ở ngoài á, bạn tìm thử.

cho_ben
08-08-11, 02:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm ơn bạn, chắc bỏ ý định quá, chứ mình vừa đi làm vừa đi học liên thông nên chắc về thời gian thì không thể nhiều, thôi có chơi được rồi, lâu lâu vào game ngắm nhân vật 1 tý là vui rồi. Kết thúc không hỏi gì về Jx offine nữa

SaoThaiBinh72
08-08-11, 02:39 PM
Qua đây download cái pach không nén file exe

cho_ben
08-08-11, 02:49 PM
Qua đây download cái pach không nén file exe
Cảm ơn bạn để mình về dùng thử xem sao, nếu không được nữa thì thôi vậy, giá như thời còn đi học mà biết forum này sớm thì tốt rồi!!!