PDA

View Full Version : Xin 1 số Tools GM , Admin để quản lý Server Online + Bộ WEB JX

azng0cnham
07-08-11, 03:22 AM
Mình muốn xin các bạn 1 số Tools dành cho GM - Admin để quản lý Server khi đưa lên Online

và Xin 1 bộ Web JX để đăng tin lên trang chủ

Mình kiếm đc bộ này trên 4rum nhưng không biết pass Admin , và cũng chả biết sữa + up bài mới lên trang chủ ntn nữa ~:>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxonline94
07-08-11, 08:12 AM
jx chứ ko phải Mu bạn , không có khái niệm GM . Chỉ có set tên để lấy đồ thôi ;))

taizero30
07-08-11, 10:23 AM
jx chứ ko phải Mu bạn , không có khái niệm GM . Chỉ có set tên để lấy đồ thôi ;)) chuẩn như Lê Duẩn. Còn cái web thi bạn lấy dangky.php kickacc.php doipass.php xong rồi phần trang tri thi ban dung htm de trang tri theo ý bạn rồi duong Link dẫn tới dang ký thì bạn dan tới dangky.php là dc ;;)

azng0cnham
07-08-11, 11:48 AM
vụ Tools mình xin cảm ơn nhé .
Còn vụ web hình như bạn không hiểu ý mình .
mình up bộ web trên lên Online rồi . nhưng lại không biết pass Admin để đăng bài lên trang chủ để thông báo tin tức cho mọi người ák
còn đây là file admin trong mục admin của mình . bạn nào biết giúp mình với . set User và Pass ADMIN ở đâu ?

Index.php

<?php

require_once('inc/secure.php');
require_once('../inc/includes.php');
includes(array('admin/actions/load.php', 'admin/actions/transformxml.php'));

$_SESSION['referer'] = '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>' . $_SERVER['<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>'] . $_SERVER['REQUEST_URI'];
require_once('inc/header.php');
?>

<h2><?php _e('Recent Ham'); ?></h2>
<?php
loadHam(5);
?>
<hr />
<h2><?php _e('Recent Spam'); ?></h2>
<?php
loadSpam(5);
?>

<?php require_once('inc/footer.php'); ?>

Login_from.php

<?php

require_once('../inc/includes.php');

session_start();
if (isset($_SESSION['admin'])) {
header("Location: index.php");
exit(1);
}
require('inc/header.php');
?>
<h2><?php _e('Log In'); ?></h2>
<form action="actions/login.php" method="post">
<label for="jbpassword"><?php _e('Password'); ?>:</label> <input type="password" id="jbpassword" name="jbpassword" />
<input class="button" type="image" alt=<?php _e('Log In'); ?>" src="media/button.gif" />
</form>
<?php require('inc/footer.php'); ?>

jxonline94
07-08-11, 02:46 PM
Bạn muốn đăng gì thì viết thẳng vào trong cái Index.php luôn

Do web của Milly viết dạng tag [....] nên không biết viết ở đâu thôi , Bạn down bộ web full của JX Độc Bá về là hiểu.

Edward_Newgate
07-08-11, 02:50 PM
Bộ web của Milly thì vào phpmyadmin
Tìm pass rồi dịch ngược mã md5 ra là đc
Hình như là admin hay là 123456 ý