PDA

View Full Version : Làm Sao Bỏ Chức Năng

vinhngocclup
04-08-11, 01:09 PM
Các pro cho em hỏi làm sao để xoá chức năng nạp card thì mới có thể vào trò chơi được :( có cách nào ko vậy.
Em đang làm Jxserver chơi Lan cho quan nét của mình, và dùng JXStartupClient của Minh Đăng nhưng khi tạo tài khoản xong thì nó cứ báo phải nạp Card thì mới có thể vào trò chơi được :( , mỗi lần như vậy em lại phải chạy vào CSDL để chỉnh sữa. Vất vả quá. Các bác có cách nào giúp em với:-|

saochinquankha
04-08-11, 01:15 PM
Cách siêu dễ là sửa giờ của máy chủ thành năm 2002 hay 2003, hoặc cài server trên máy ảo, sửa ngày giờ trên máy ảo vậy thì không ảnh hưởng máy chủ :d

jxvietnam
04-08-11, 01:51 PM
tham khảo bài viết hd : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loveyoubaby
04-08-11, 02:01 PM
tham khảo bài viết hd : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Người ta hỏi làm cách nào để k cần phải chỉnh thì ông lại đưa ra link hướng dẫn chỉnh :|

thaihoa91
04-08-11, 03:20 PM
Chỉ có 3 cách để ko cần sửa time trong SQL :

+ Cách 1 : Chỉnh ngày giờ máy lại trước 2k10
+ Cách 2 : dùng Startup của sangpronhat
+ Cách 3 : nghỉ chơi JX Off :))

vinhngocclup
04-08-11, 04:38 PM

Hoà oi* cho hỏi cái cách 2 Dùng Starup của nhatpronhat ở đâu :( ban có lick ko. mình tìm hết cả rồi mà chẵng thấy :(

Mình chơi LAN và có làm thử web nhưng ko biết sao chẵng chạy được. Thaihoai cho mình xin yahoo bạn được hem

Edward_Newgate
04-08-11, 05:08 PM

Bác Hoà ơi dùng JXStartup của sangpronhat vẫn vậy bác à :)
Đăng ký nó cho nick đến 10/10/2010 thôi
Chả biết làm thế nào để sửa nữa :(

SaoThaiBinh72
04-08-11, 05:51 PM
Bác Hoà ơi dùng JXStartup của sangpronhat vẫn vậy bác à :)
Đăng ký nó cho nick đến 10/10/2010 thôi
Chả biết làm thế nào để sửa nữa :(

DỊch ngược lại cái mã autoit đó rồi sửa xong.