PDA

View Full Version : [HELP] Hook DLL vào main 1.07V

sieucuoivnn
28-07-11, 08:31 AM
Mình muốn add 2 DLL là antihack.dll và hm.dll vào main. 2 dll này đều không có hàm gọi. Bạn nào có thể giúp mình add 2 dll này vào main 1.07+ được không? mình dùng ollydbg thì không hiểu sao đến đoạn save thì nó thế này. Và các bạn cũng cho mình hỏi là sao của mình là DB 0000 chứ không phải DB 00. Mình dùng ollydbg 110 down ở trang chủ của nó !

Binary ->Edit : Antihack.dll
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

M (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ong được sự giúp đỡ của các bạn

Và đây là mình dùng MainHooker v.02
S (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)au khi mình ấn Hook thì nó ra cái này, không có gì xảy ra với main cả

sieucuoivnn
28-07-11, 08:42 AM
Bác nào vào giúp em với...HELP!!!!!!!!!!!!!!!!!

sieucuoivnn
28-07-11, 09:46 AM
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPp 3 char

sieucuoivnn
28-07-11, 10:10 AM
UPPPPPPPPPPPPPP sao mình load không thấy DB 00 vậy :(

phoxuaxua
28-07-11, 01:32 PM
hook bình thường trên DB 0000 đó, nếu không hook được up Main của bạn lên đây mình hook cho

mr.rend
28-07-11, 01:51 PM
anh phouaxua hôk dc main 1.07h ko giúp em luôn với :(

mattroilan
28-07-11, 03:51 PM
Send Main + dll lên đây ... hoặc send vào inbox cho tớ... tối 8h có hàng

sieucuoivnn
28-07-11, 06:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Main+DLL của tớ đây :) các bạn hook giúp tớ nhé :D

sieucuoivnn
28-07-11, 06:59 PM
@phoxuaxua: ý tớ là không thấy có cái DB 00 bạn à, chỉ có như này thôi

Load main 1.07V+ : kéo xuống dưới cùng cũng chỉ có ADD BYTE PTR DS:[EAX],AL thôi chứ không có DB 00 bạn à
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tớ load main Seanson5 thì thấy cái DB 00

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sieucuoivnn
28-07-11, 07:08 PM
@mattroilan : 8h tối nay bạn online mà hook đc qua teamviews thì tốt quá :D

sieucuoivnn
28-07-11, 07:58 PM
8h rùi, bác mặt trời đi ngủ rùi hả :D

mattroilan
28-07-11, 08:16 PM
ngủ gì... pm yahoo tớ hook trực tiếp nào ....nemo.secret
tớ ko có client của ENC nên chưa kiểm tra đc có run hay ko... hook qua team vậy

Learning
28-07-11, 08:53 PM
mattroilan hook dùm tớ với. tớ cũng đang muốn hook cai dll hm kia

dragonna
28-07-11, 09:31 PM
mình ko biết hook luôn, mình thật sự thắc mắc và ko hiểu khi đọc các tut, sơ sài và khó hiểu quá, mấy a cho mình xin link topic nào hướng dẫn hook antihack vào main được ko ạ
Thank nhiều lắm, hix

sieucuoivnn
28-07-11, 09:50 PM
Hì hì, cảm ơn mattroilan nhiều lắm nha :bz:) sau hơn 1h đào tạo thì tớ cũng biết cách hook rùi. Chúc bạn sớm có điện nha :D

sieucuoivnn
29-07-11, 09:09 AM
Mình cũng biết làm chút ít rồi :D, bạn nào cần hook thì gửi MAIN + DLL lên đây tớ thử làm cho nhé :) 8h30 tối nhận hàng nha :o)

Learning
29-07-11, 12:17 PM
bác sieucuoivnn cho mình xin cái yahoo mình hỏi tí

Learning
29-07-11, 12:44 PM
Đây là file main và dll giúp mình với nhé

Learning
29-07-11, 01:18 PM
upppp cho pro giúp :D hihihiiiiiiiiii

Learning
29-07-11, 02:25 PM
uppppppppppppppppppppp :(( giúp mình

Learning
29-07-11, 05:54 PM
không ai giúp à. upppppppppp p