PDA

View Full Version : Lỗi khi làm nhiệm vụ class 3

chipfamily
24-07-11, 01:29 PM
Cái server WZT này ảo quá :-< các bác giúp em những lỗi này khi làm nv class 3 với.

1. Ở nv đầu tiên, NPC thông báo yêu cầu nộp 3 cái loại vật phẩm kia mỗi loại 1 cái, nhưng phải mỗi loại 3 cái mới trả đc quest. Em muốn chỉnh sao cho nó đúng như thông báo yêu cầu, mỗi loại 1 cái :D

2. Sau khi xong nv 1, em nhận vs 2. Giết mỗi 3 loại hero, mỗi loại 20 con. Nhận nv xong, đi đánh quái xong. Chạy về trả quest, click vào NPC thì hok thấy hiện ra gì cả, để mà trả quest :|

Các bác giúp em với :D

Chân thành cảm ơn :D !!!

mrvu058
24-07-11, 02:17 PM
down cái này về : ( Đã đc LHB Đồng bộ lại cho server :D )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----
Quest(Kor).txt bỏ vào data/lang/jpn của ser vẻ
còn quest.bmd thì bỏ vào data/local của client
\m/

chipfamily
24-07-11, 05:20 PM
down cái này về : ( Đã đc LHB Đồng bộ lại cho server :D )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----
Quest(Kor).txt bỏ vào data/lang/jpn của ser vẻ
còn quest.bmd thì bỏ vào data/local của client
\m/

Cảm ơn bác :D

Bác nào giúp đỡ em nốt cái vấn đề 2 với :-ss

chipfamily
24-07-11, 09:46 PM
Help Help, bác nào giúp nốt em vs.............

mrvu058
25-07-11, 01:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chipfamily
25-07-11, 10:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em làm theo cách của bác. Nhưng khi nhận quest 2 class 3 xong. tý nhấn lại vào thấy tu vẫn hok đc :(

mrvu058
25-07-11, 10:46 AM

chipfamily
25-07-11, 11:08 AM

Em 400 lv mới dám làm đó bác :D