PDA

View Full Version : Xin Client 1.07V

zZK3yL0v3Zz
22-07-11, 06:50 PM
Ai có main client 1.07V vào thẳng đã add new item cho em xin với. Vào thẳng ko qua cái bước chọn Ngôn ngữ nha

zZK3yL0v3Zz
23-07-11, 08:50 AM
Ai giúp em với ( 30 char.............................................. .....)

zZK3yL0v3Zz
23-07-11, 03:26 PM
upupupupupupupupupupupupupupuppuupupuppupup

darkmagician
23-07-11, 04:07 PM
Ai có main client 1.07V vào thẳng đã add new item cho em xin với. Vào thẳng ko qua cái bước chọn Ngôn ngữ nha

mình úp bản clinent 1.07v no am thanh fix lỗi ilusion main loại bỏ ngon ngữ các bạn có thể download 1 trong 2link cái nào nhanh thì download
Link megaupload (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
link mediafire :
part1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]part2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn ai muon có âm thanh thì kiếm cái soud & music vế copy vô data
nen dung lượng mới ít

zZK3yL0v3Zz
23-07-11, 04:08 PM
thanks ............................................

zZK3yL0v3Zz
23-07-11, 07:45 PM
bạn đưa mình cái client chưa add newitem thì đưa làm ji

darkmagician
23-07-11, 11:44 PM
tim cái clinent của huntersun download về chép pach của pinkof đã add antihac là loại bỏ ngôn ngữ vào thẳng games luôn chắc do mình up lộn link