PDA

View Full Version : Cho hỏi đây có phải lỗi NpcRes hay lỗi gì lạ vậy nhỉ @@ ???

ph4mduc4n
19-07-11, 03:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình nhớ qua qua đây hình như là do lỗi của NpcRes nhưng chả nhớ nữa, các bạn xem hộ cách fix ra sao hix, ko hiện lên đc nhân vật và đối thoại cũng ko ra nữa :( + với máu quái = 0, hệ quái ra chữ linh tinh chứ ko ra hình

Cảm ơn nhiều trước nhé ^^

Đây là toàn cảnh của GameServer.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tại nhà mình cài font toàn bị lỗi adminitrastion cấm nên ko cào đc font PRC, mình đang khởi động game = no font :(

nguydatloc
19-07-11, 03:32 PM
bạn bị sai phần data trong client đó bạn , bạn dùng sv gì thì sài part của sv đó

SaoThaiBinh72
19-07-11, 03:33 PM
chép settings bên sv qua clien xong xóa thư mục NPCRES đi xem thử.

ph4mduc4n
19-07-11, 03:43 PM
có thể nguydatloc đã đúng, mình chép như STB rồi mà vẫn thế, buồn thật, đã ko cài đc font lại còn ko có sv mà chơi :(

SaoThaiBinh72
19-07-11, 03:50 PM
chép cả cái NPCRES luôn, khỏi xóa .

01676598479
19-07-11, 05:46 PM
bỏ cái npc-res đi hoặc giải nén patch lại

DNTmaster
19-07-11, 06:03 PM
Năn nỉ đi anh chỉ cho chú e :))
Lỗi nỳ ko do đâu cả tại cái Coreclient nó hex lại cái file chứa hình thành tên khác nên nó ko tìm dc file hình thành ra như thế. Cái Core đang xài thuộc hãng Hoàn Mỹ sản xuất thì tìm cái pak của Hoàn Mỹ bỏ vào hoặc hex tên lại là hết bị.
Còn ko bik làm thì PM anh nhé Gà ạ :))

ph4mduc4n
19-07-11, 07:40 PM
Năn nỉ đi anh chỉ cho chú e :))
Lỗi nỳ ko do đâu cả tại cái Coreclient nó hex lại cái file chứa hình thành tên khác nên nó ko tìm dc file hình thành ra như thế. Cái Core đang xài thuộc hãng Hoàn Mỹ sản xuất thì tìm cái pak của Hoàn Mỹ bỏ vào hoặc hex tên lại là hết bị.
Còn ko bik làm thì PM anh nhé Gà ạ :))
Cảm ơn anh nhoa, ghét woá à, bít mà hổng chịu nói cho người ta sớm, lần sau mà thế nữa là ghét hẳn đó à nha, thui đã có công giúp đỡ, thì hun cho cái nà...m0a.....