PDA

View Full Version : Xin Ati ddos Cho các bạn vừa vào Ngành

gjangvabao
19-07-11, 12:02 PM
Thật ra em cũng biết làm Mu Online sơ sơ . Nhưng Việc bị đdos thì quá khó khăn và phức tạp với chúng em cũng như các bạn vừa vào nghề .
Ai cũng có tính nhân đạo lòng thương người nhưng đối với tụi ddos thì không hề có tính này nó vừa ddos vừa ăn cướp và vừa tống tiền
có ai tốt bung cho em xin atiddos hay phần mềm firewall Lock ip cũng dc . em đang cần gấp và các bạn khác cũng thế .
Nếu có giúp thì giúp cho chót , nhớ để lại hướng dẫn cho chúng em sử dụng . chúng em thành thật cảm ơn . và sẽ ấn nút tks nhiều nhiề

Van_Bom
19-07-11, 07:30 PM
tớ thấy ý kiến của bạn cũng rất hay, thật ra nếu bạn muốn anti được dos thì đầu tiên phải có 1 chút kiến thức về quản trị mạng đã, rồi sau đó ta mới có thể sử dụng 1 cách dễ dàng và oke các phần mềm anti dos, chứ ko có kiến thức thì có phần mềm cũng khó lắm bạn à..

Hào Hoa Công Tử
20-07-11, 12:16 AM
dùng Kiwi kết hợp với beethink cũng tương đối hiệu quả đó bạn :)
mình toàn gặp cao thủ nên 2 tool này vô tác dụng ;))

pqthai
20-07-11, 12:23 AM
Muốn giới hạn DDoS thì tốt nhất là trang bị Firewall cứng (mấy cái router Draytek 2910 trở lên).

Xong mới tính tới chuyện phần mềm giới hạn DDoS.

Vì dùng phần mềm thì DDoS đã đi qua router mà router không làm gì được thì có thể đã sập mạng trước khi vào tới PC.

Bên cáp quang VNPT hỗ trợ cho mỗi khách hàng 1 con Draytek 2910 nên cũng là bước thuận lợi.

Dù sao cũng chỉ chống đỡ tạm thời, gặp cao thủ thì tốt nhất ... tắt máy + router đi ngủ cho khỏe.

0902044440
20-07-11, 08:35 AM
Nỗi ám ảnh của mọi người. Thuê VPS thì làm sao biết là sài route nào ta ?

mrrainnt
20-07-11, 09:52 AM
:)! Kinh nghiệm của mình là cứ tắt máy đi ngủ đi . Tụi nó dư cơm rảnh rỗi mà :)!