PDA

View Full Version : Topic hướng dẩn đưa mu lên online một cách cụ thể

-Mr.N-
16-07-11, 01:37 AM
Mình là newbi , đang tìm mọi cách để đưa một servermu off lên online. Tìm mãi mà không thấy hướng dẩn nào cụ thể cả, nay mình lập topic này mong có 1 ai đó hướng dẩn cụ thể về việc config server lên online ( configip , hd phần downloaf game - các cách chỉnh sửa main ...) . Ai nhiệt tình thì ũng hộ nhé ( mong mod đừng xóa bài )

mrvu058
16-07-11, 12:08 PM
bài của inuyasha giúp đưa mu lên online free kìa sao k vào nhỉ :-" .......... lập topic làm gì

enternal
16-07-11, 01:35 PM
Có rất nhiều bài hướng dẫn config lên online. Bạn nên đọc qua trước rồi làm. Mắc ở đâu rồi hỏi đó. Chứ bây h ko ai mà nói lại từ đầu trong khi bài hướng dẫn đầy trên mạng đâu. Good luck !

IN_NUYASHA
16-07-11, 03:43 PM
Mình là newbi , đang tìm mọi cách để đưa một servermu off lên online. Tìm mãi mà không thấy hướng dẩn nào cụ thể cả, nay mình lập topic này mong có 1 ai đó hướng dẩn cụ thể về việc config server lên online ( configip , hd phần downloaf game - các cách chỉnh sửa main ...) . Ai nhiệt tình thì ũng hộ nhé ( mong mod đừng xóa bài )
lịnk tham khảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có đọc có tk nhé
níu có vấn đề gì k0 hĩu có thể pm yahoo tớ nhoz_shin2 tớ sẽ hướng dẫn tận tình