PDA

View Full Version : [Help]Xin MonsterSetBase Của Muss5 Kinglxag

dragonna
27-06-11, 05:20 PM
Mình xài bản MU-off do Kinglxag share bên vn-zoom:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy ok hết rồi: map ok, char ok, item ok...chỉ có mỗi tội là không có quái và NPC
Mình thửdown MonsterSetBase.txt trên mạng, cài lại từ đầu...làm cách gì cũng ko hiện quái .:P
Vậy ai đã cài và chơi thành công bản của kinglxag cho mình xin file MonsterSetBase.txt với monster.txt với,
hoặc share mình MonsterSetBase ss5 của MU nào cũng được
thank.
y!h mình: phan.dung1412

dragonna
27-06-11, 09:07 PM
help me, hoặc ai tư vấn vì sao lại có lỗi ko hiện quái vs NPC trên
Give me something, please...

MrHungCt
27-06-11, 11:28 PM
Mình xài bản MU-off do Kinglxag share bên vn-zoom:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy ok hết rồi: map ok, char ok, item ok...chỉ có mỗi tội là không có quái và NPC
Mình thửdown MonsterSetBase.txt trên mạng, cài lại từ đầu...làm cách gì cũng ko hiện quái .:P
Vậy ai đã cài và chơi thành công bản của kinglxag cho mình xin file MonsterSetBase.txt với monster.txt với,
hoặc share mình MonsterSetBase ss5 của MU nào cũng được
thank.
y!h mình: phan.dung1412
Kingxlang bản này sao lại lỗi vậy! lần trc' tớ cài có sao đâu !~ bạn thử Cofig lại Client của Mu xem sao! hoặc thay thế 1 bản khác SS5 ENC
dùng Client bản này có lẽ được nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dragonna
28-06-11, 12:36 AM
Mọi thứ đều ổn cả, người trừ khi chạy Gamesever thì báo lỗi này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau đó vào game,chạy loăn quăng mà ko thấy con quái nào cả...
Mình del và tải lại file của kinglxag 2 lần mà vẫn thế.
Lý do vì sao, ai help mình với( chắc ko phải do file MonsterSetBase)
thank all,