PDA

View Full Version : Bản HKGH 5.0 của HomeViet có làm thành offline dc ko?

mrkhoicool
26-06-11, 12:10 PM
Các pro cho mình hỏi bản Hiệp Khách 5.0 của homeviet <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ó đưa về thành offline đc ko? Nếu làm đc thì cần tạo sever thế nào config launcher ra sao các bác có thể hướng dẫn cho mình chút đc ko? 8->
Mấy bản 5.0 của 4rum mình có down về chơi rồi mỗi tội char cung ko xài tên đc :(( và toàn bị KIS nó cắn mất file [vn].dat làm launcher ko vào đc :(( tắt KIS hoài rồi mà sơ ý tí khởi động máy nó cắn hoài

Topic hỏi vậy thui mấy bác đừng chê mình ~:> nhé

KjnStar
26-06-11, 01:00 PM
Các pro cho mình hỏi bản Hiệp Khách 5.0 của homeviet <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ó đưa về thành offline đc ko? Nếu làm đc thì cần tạo sever thế nào config launcher ra sao các bác có thể hướng dẫn cho mình chút đc ko? 8->
Mấy bản 5.0 của 4rum mình có down về chơi rồi mỗi tội char cung ko xài tên đc :(( và toàn bị KIS nó cắn mất file [vn].dat làm launcher ko vào đc :(( tắt KIS hoài rồi mà sơ ý tí khởi động máy nó cắn hoài

Topic hỏi vậy thui mấy bác đừng chê mình ~:> nhé
Được. Bạn dùng server 5.0 ( theo các chủ topic ) đã share trong forum. rồi dùng client của home việt.
Còn việc KIS xóa mất file. bạn có thể Zip file [vn].dat lại. Khi bị xóa mất thì tắt KIS đi rồi giải nén file ZIP ra chơi thôi.

pikhjn
26-06-11, 02:43 PM
Được :)) Client thì đâu nhầm nhò gì :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrkhoicool
26-06-11, 03:43 PM
Được. Bạn dùng server 5.0 ( theo các chủ topic ) đã share trong forum. rồi dùng client của home việt.
Còn việc KIS xóa mất file. bạn có thể Zip file [vn].dat lại. Khi bị xóa mất thì tắt KIS đi rồi giải nén file ZIP ra chơi thôi.

KIS nó cắn ghê lắm bác ạ ;)) down trực tiếp trên mạng nó còn ngăn ko cho down, file patch có cái vn.dat nó cũng xóa cả patch
Mình thử cái sv 5.0 của forum rồi nhưng ko vào đc.

pikhjn
26-06-11, 05:29 PM
KIS nó cắn ghê lắm bác ạ ;)) down trực tiếp trên mạng nó còn ngăn ko cho down, file patch có cái vn.dat nó cũng xóa cả patch
Mình thử cái sv 5.0 của forum rồi nhưng ko vào đc.
Không vào được ở phần nào bạn ?
được cho xin tấm hình để mình hướng dẫn :D
tại đang rãnh :)

mrkhoicool
26-06-11, 08:06 PM
Không vào được ở phần nào bạn ?
được cho xin tấm hình để mình hướng dẫn :D
tại đang rãnh :)
Thôi kệ nó đi. Mình xài 3G nên ko tiện down lại cái patch. Ko vào đc là do thiếu file [vn].dat nó bị KIS diệt. Bây giờ hướng dẫn mình làm làm sao cho bản clien 5.0 của Homeviet vào đc SV offline của forum đi :D

pikhjn
26-06-11, 08:34 PM
Thôi kệ nó đi. Mình xài 3G nên ko tiện down lại cái patch. Ko vào đc là do thiếu file [vn].dat nó bị KIS diệt. Bây giờ hướng dẫn mình làm làm sao cho bản clien 5.0 của Homeviet vào đc SV offline của forum đi :D
Cài cái client homeviet vào :| mà ko có pacht sao chơi được :-?

mrkhoicool
26-06-11, 09:29 PM
thì thế mới cần pro chỉ giáo và giúp đỡ chứ ^^!

pikhjn
27-06-11, 02:13 AM
thì thế mới cần pro chỉ giáo và giúp đỡ chứ ^^!
Bạn đợi trưa mai nhé :) sẵn up luôn bộ Server mới :) chứ giờ viết cái hướng dẫn mà vẫn xài server cũ thì chật Box lắm :)

mrkhoicool
27-06-11, 07:30 AM
Bạn đợi trưa mai nhé :) sẵn up luôn bộ Server mới :) chứ giờ viết cái hướng dẫn mà vẫn xài server cũ thì chật Box lắm :)

Hay đấy I like it ;)) . Thức tận 2h30 vào trả lời thanks vì sự nhiệt tình :D

KjnStar
02-07-11, 12:39 AM

27/06 đến hôm nay là 01/07 rồi server mới đâu em ? =P~

pikhjn
02-07-11, 10:16 AM
Mới vào lại được diễn đàn :)) bữa giờ 4rum bị DDOS hay sao ý

KjnStar
03-07-11, 09:22 PM
Mới vào lại được diễn đàn :)) bữa giờ 4rum bị DDOS hay sao ý

UP server mới đi em. Bữa giờ nghịch mấy cái cũ chán rồi

pikhjn
04-07-11, 06:11 AM
server co gio up len tu voc. nhe
hien tai dang vao tu` he` T.T chu co times

KjnStar
05-07-11, 05:01 PM
ok ! :)>- .

pikhjn
06-07-11, 06:45 AM
cái này đã có người share :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dowload về chép đè lên Game Server cũ rồi chạy file reg rồi bật game bt`

lucdung
06-07-11, 09:16 AM
pikhjn có thể làm Data và server riêng cho Client này không post lên cho mọi người với

pikhjn
06-07-11, 05:52 PM
Client Home Viet à ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lucdung
06-07-11, 11:38 PM
U,mình thử Client dùng Pacth,Lauch,Server của bạn vào được game mà lỗi tùm lum zz.