PDA

View Full Version : Vấn đề webshop.

KjnStar
25-06-11, 03:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chạy server trên máy ảo, IIS. đã config lan. config webshop đầy đủ ( mình nghĩ vậy )
Mà khi vào game bật webshop thì nó như thế này là sao nhỉ ?

Bạn nào biết chỉ với nhe.

thanks !

P/S: ai có bản webshop nào đã cài thành công thì share mình thử với.

pikhjn
25-06-11, 04:27 PM
WEB shop chưa được kết nối đến SQL chủ yếu là database của webshop ấy bạn xài server nào :S ?

Hoang.Pro
25-06-11, 08:31 PM
1. Nếu bạn không có ý định làm server online để thương mại thì quan tâm đến cái cashshop làm gì?
2. Thật ra bạn có ý định như câu 1.
3. Có thì có đấy, nhưng bạn có gì để trao đổi hoặc gì gì đó không? Chứ không chả lẽ " không dưng ai dễ đem phần đến cho" đúng không.

pikhjn
25-06-11, 09:07 PM
1. Nếu bạn không có ý định làm server online để thương mại thì quan tâm đến cái cashshop làm gì?
2. Thật ra bạn có ý định như câu 1.
3. Có thì có đấy, nhưng bạn có gì để trao đổi hoặc gì gì đó không? Chứ không chả lẽ " không dưng ai dễ đem phần đến cho" đúng không.
thôi biến dùm cho nước nó trong!

Hoang.Pro
25-06-11, 10:07 PM
thôi biến dùm cho nước nó trong!
buồn cuời=)), tôi nói với chủ thớt chứ đụng chạm gì tới bạn chưa?ở đây chẳng đục đẽo gì đâu mà cần bạn vào đây gạn đục khơi trong nhé=)), chẳng biết mấy tuổi mà hổ báo quá, đi tới đâu cũng hét: "biến,xyz..." lại còn lên mặt dạy đời người ta mới đau chứ=)), hay bạn sợ người khác ăn mất phần shjt của bạn? xin lỗi bạn chứ tôi chả dám=)) đời là gì? chả ai cho không ai cái gì đâu =))

pikhjn
26-06-11, 02:50 PM
buồn cuời=)), tôi nói với chủ thớt chứ đụng chạm gì tới bạn chưa?ở đây chẳng đục đẽo gì đâu mà cần bạn vào đây gạn đục khơi trong nhé=)), chẳng biết mấy tuổi mà hổ báo quá, đi tới đâu cũng hét: "biến,xyz..." lại còn lên mặt dạy đời người ta mới đau chứ=)), hay bạn sợ người khác ăn mất phần shjt của bạn? xin lỗi bạn chứ tôi chả dám=)) đời là gì? chả ai cho không ai cái gì đâu =))
Vào cái box HKGH ko giúp đỡ gì thì thôi sao cứ phải xoắn :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
"Chim khôn ta hót rảnh rang ;)) người khôn nói với người ngu bực mình"
Lươn dùm đi cho cái 2pic nó trong :))

KjnStar
26-06-11, 03:52 PM
Thôi nào. Mục đích tham gia forum này là để học hỏi, chia sẻ. Ai biết thì share ( không share cũng không sao tùy mỗi ng mà ). Không nhất thiết phải dành cho nhau những lời khó nghe như vậy.