PDA

View Full Version : Hướng Dẩn về sv hiep khách online

thucduong
10-06-11, 12:48 PM
chào các anh chi anh chi co the cho em hoi cách để tạo 1 sv online 1 hướng dẩn toàn tập để anh em cung mài mò tìm hiểu ve hiệp khách online như các bạn đã bít các anh em cài đạt sv offline cung đâu bít j nhiu đâu nhưng cũng nhờ các bài viét hướng dẩn bổ ít nên đa số anh em điều cài được tai sao online thi ko đúng không nào ko có việt gi khó chi sợ lòng không bền mình tin là nếu có 1 hướng dẩn vè cách làm sv online toan dien thi anh em sẽ làm được mong các ban giup đỡ để anh em có 1 sv online choi vi choi ofline cung chán

nobita2
10-06-11, 02:51 PM
nói thì dể làm thì khó lắm em ơi. muốn tạo server online thì lục các box củ có mấy ông chỉ đó mà

CungfuThieuGia
10-06-11, 06:59 PM
chào các anh chi anh chi co the cho em hoi cách để tạo 1 sv online 1 hướng dẩn toàn tập để anh em cung mài mò tìm hiểu ve hiệp khách online như các bạn đã bít các anh em cài đạt sv offline cung đâu bít j nhiu đâu nhưng cũng nhờ các bài viét hướng dẩn bổ ít nên đa số anh em điều cài được tai sao online thi ko đúng không nào ko có việt gi khó chi sợ lòng không bền mình tin là nếu có 1 hướng dẩn vè cách làm sv online toan dien thi anh em sẽ làm được mong các ban giup đỡ để anh em có 1 sv online choi vi choi ofline cung chán
online có một vấn đề là hầu hết các server share free hiện nay đều giới hạn 10 người chơi thôi. nên có onl mà 10 ng thì offline còn sướng hơn. Nói tóm lại muốn onl thì phải bỏ tiền ra mua server của bọn trung quốc. rẻ nhất là 500 nhân dân tệ.

thucduong
10-06-11, 10:47 PM
online có một vấn đề là hầu hết các server share free hiện nay đều giới hạn 10 người chơi thôi. nên có onl mà 10 ng thì offline còn sướng hơn. Nói tóm lại muốn onl thì phải bỏ tiền ra mua server của bọn trung quốc. rẻ nhất là 500 nhân dân tệ.

theo như bạn nói thì minh phai mua cua bon tàu nhưng mua thế nào và mua o trang web nao bạn co thể nói cụ the ko nếu bỏ tiền ra mua 1 sv của tàu mà chạy tốt ko bi j thi cung nen bác cho huong dẩn cụ thể

pikhjn
11-06-11, 12:29 AM

;)) làm giàu cho tụi tàu à .
Cái server FIX conected đã được thinh_bmt fix lại :-??
Có lục kỹ cái box chưa mà ;)) dám nói

Hoang.Pro
15-06-11, 02:50 PM
server online làm dễ òm chứ khó gì mà khó, quan trọng là duy trì thế nào, có ai thèm vào chơi không thôi =)) thích tôi làm cho một em để tự sướng nhưng bạn có cho tôi cái gì không nào?

suts2em1102
15-06-11, 07:26 PM
Bạn cần sv HKGH online để chơi chứ gì không chịu đọc kĩ nè sv mơi ra 5 ngày <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

legend1250
23-06-11, 12:14 PM
server online làm dễ òm chứ khó gì mà khó, quan trọng là duy trì thế nào, có ai thèm vào chơi không thôi =)) thích tôi làm cho một em để tự sướng nhưng bạn có cho tôi cái gì không nào?
Cho mình xin cái yahoo được không? :)

CungfuThieuGia
23-06-11, 05:05 PM
;)) làm giàu cho tụi tàu à .
Cái server FIX conected đã được thinh_bmt fix lại :-??
Có lục kỹ cái box chưa mà ;)) dám nói

thinh_bmt. có share một server limit 150. nhưng em cứ thử down về xem chạy được GS không rồi hãy quay lại đây nói những câu này nhé. goodluck!