Đăng nhập

View Full Version : Shrare Web Thiên Long Bát Bộ

hitech123
08-06-11, 09:04 PM
Chức năng hạn chế của web là ko đăng nhập được và ko vào được admincp (vì hàng rip mà , hehe) , nhưng trang index ko mất một miếng hình nào , bù lại khi bấm vào cữ đăng ký thì nó sẽ bay qua trang đăng ký , và bên phần trang đăng ký nó sẽ có những chức năng khác như : quên mật khẩu và lấy lại mật khẫu , ko nói nhiều share nha , hehe

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhớ config file config đúng với server để chạy nha mấy bạn

(chú ý : ko được đổi tên folder tlbb , nếu muốn đổi tên thì vui lòng vào từng file chỉnh lại đường dẫn link)

forumid
08-06-11, 10:31 PM
để test thử, thanks trước nhé 30charrrrrrrrrrr

yuhari
08-06-11, 10:54 PM
thanks bạn nha, để testtttttt thử

forumid
09-06-11, 01:52 PM
đăng ký hoặc đổi password không được, nhập xong hết nhấn OK nó chỉ báo là "nhập đúng mã xác nhận" rồi đứng im (file reg_ok.php), web không thông báo là kết nối ok hay không luôn.
Không có thay đổi gì ở database. Dẫu sao thì cũng thanks đã share.

hitech123
09-06-11, 03:06 PM
gì bạn , cái nài mình test ok mới share mà , nó báo nhập đúng mã xác nhận là đăng nhập vào game ok bằng acc đó ok rồi

forumid
10-06-11, 08:10 AM
nó báo nhập đúng mã xác nhận nhưng dùng acc mới đăng ký vào game thì không được
Đổi pass thì không thấy thay đỗi gì vì mình vẫn vào = pass cũ, pass mới nó bảo sai pass.
Mình nghĩ là lỗi kết nối với oracle nên nó không tác dụng,nhưng lại không thấy web thông báo gì.