Đăng nhập

View Full Version : Build CoreClient.dll Successful

rockmanfbi
06-06-11, 12:56 PM
Video Build CoreClient.dll 100%
Project will complete.(25%)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thachlong78
06-06-11, 01:21 PM
Uhm, có code này chắc của cha hecfox. Cũng có sever có soucode full rồi, nhưng cũng chỉ dừng lại ở buil được toàn bộ các file chứ không có khả năng phát triển thực sự. Bản sever là bản sever đầu tiên nên thua xuân thu nhiều lắm, nếu buil mà không có khả năng phát triển cũng vậy thôi, thật đáng tiếc. Mà quan trọng nhất là file engine.dll ở clien, file này chứa toàn bộ các hàm đồ họa âm thanh được viết bằng D3D rất đáng giá, có file này không những làm được nhiều thứ đồ họa mà có thể thêm định dạng hình ảnh riêng của mình vào game, tất nhiên đây là khâu rất khó, không thể nói là làm ngay được.

rockmanfbi
06-06-11, 01:22 PM
Update: Build Bigshop.exe is Processing. Will show in next time.
Project 30%

Infomation Source File :
File Name : JX_SOURCE_CODE.exe
File Size : 56MB
Source from : jxqy.5d6d.com
Rebuild + Fix + Sync by Rockmanfbi

Message to ThanhLong(Muop) : Please upload a video CoreServer.dll which how to Build.

thachlong78
06-06-11, 01:29 PM
Dùng tiếng việt đi. Chà tưởng cha Buil được file tử tế chạy được, chứ kiều lược bỏ dần đến lúc buil được thì nói truyện gì, có chạy được đâu (thiếu định nghĩa kiểu dữ liệu hình ảnh res sao mà chạy). Chà xem ra trình độ cha này chỉ ngang cha DNT. Pm thằng King đi nó có Soucode Buil được toàn bộ đó, nhưng không có khả năng phát triển.

rockmanfbi
06-06-11, 01:32 PM
(nếu buil mà không có khả năng phát triển cũng vậy thôi, thật đáng tiếc)
To ThanhLong.
Mình chấp nhận mình Gà nhất trong CLB. Mình không đủ trình độ như bạn . Nhưng yêu cầu bạn đừng đánh giá thấp toàn bộ Người trong CLBgamesvn này . Please Không bình luận gì bài này . Mod CLOSE Topic

KingMax
06-06-11, 01:33 PM
sao đang nói tiếng anh hay nhảy qua tiếng việt rồi :))

thachlong78
06-06-11, 01:42 PM
Đánh giá thấp sao, toàn mấy thằng vác toàn những cái vô dụng ra show hàng lòe mọi người, chẳng ra sao cả. Bạn cũng chẳng phải gà nhất nhưng cũng chỉ ở mức trung bình khá, dẫu gì còn biết C++ hơn mấy đứa kia nhiều, nhưng cách làm của bạn thật là không để người khác nể được. Mình nghĩ lần sau hãy đổi tên đầu đề topic thành đã build được coreclien.dll nhưng chưa biết chạy được hay không (ít nhất cũng làm cái chú thích), như vậy có vẻ hợp lý hơn. Còn việc phát triển, nói thật cũng rất mong có 1 người có thể phát triển hơn mình để có 1 đối thủ vừa tầm, như vậy sẽ cố gắng hơn, học hỏi được nhiều hơn, chứ cứ hơn mãi sẽ dẫn đến tự cao, sẽ chẳng làm được gì sau này.

sangpronhat
06-06-11, 03:09 PM
Thì cứ để bác ấy build hết đi rồi chạy test xem sau !! Thấy project dx 30% đó

ThanhVipLn
06-06-11, 06:16 PM
Happy Rockmanfbi :(
30 charrrrrrrrrrrrrrr :)

KingStone
06-06-11, 07:23 PM
no comment ;;)

DriverOnCard
07-06-11, 05:36 PM
mình thấy là bạn rock là việt kiều là 1 nà
bạn thachlong ngồi chém gió và ném gạch là 2 nà
mấy bạn kia chưa đủ tầm hay sao ý ví dụ king max chỉ biết xpam nà
bạn thachlong cao thủ thế sao không xin vào vinagame làm đi
đúng là giữa làng mù thì chột làm vua ,:((

a3pick
07-06-11, 06:54 PM
tui build cả gameserver + bishop + ..v.v trong sỏurce rồi nhưng cũng chẳng tác dụng gì :(

KingMax
07-06-11, 08:18 PM
mình thấy là bạn rock là việt kiều là 1 nà
bạn thachlong ngồi chém gió và ném gạch là 2 nà
mấy bạn kia chưa đủ tầm hay sao ý ví dụ king max chỉ biết xpam nà
bạn thachlong cao thủ thế sao không xin vào vinagame làm đi
đúng là giữa làng mù thì chột làm vua ,:((
thế thì bạn đang làm gì đây :-|

benop001
07-06-11, 09:03 PM
thế thì bạn đang làm gì đây :-|
người ta bình loạn giúp bạn á =))=))

lehuutoai
09-06-11, 09:52 PM
DriverOnCard là cái thằng sir thành chém gió mà chấp nhặt chi nó ^^ , nó còn 1 nick "chengchung.." gì gì đóm đại khái là 1 diễn viên nam bên china ko nhơ nổi tên, ae cẩn thận ;))

SaoThaiBinh72
08-07-11, 05:26 PM
Infomation Source File :
File Name : JX_SOURCE_CODE.exe
File Size : 56MB

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>