Đăng nhập

View Full Version : Ai Pro Về TLBB PRIVATE GIúp Em VỚi

shinlove97
04-06-11, 07:45 PM
Em định làm 1 sever tlbb private cho anh em trong trường chơi
Lên google tìm kiếm nó chỉ nói tải TLBB OFFLINE về việt hóa ......
Ai có thể chỉ em tạo sever private chi tiết đc k cảm ơn trước
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duchung145
04-06-11, 08:05 PM
shinlove97
shinlove97 đang trong diễn đàn Thành Viên shinlove97 Trên đường thành danh

Làm cái này cũng dễ thôi mà
Có thằng nó chỉ mất 3 ngày từ không có gì lên luôn cái chức Server Manager(tất nhiên là có sự giúp đỡ của người khác)

shinlove97
04-06-11, 10:24 PM
dễ thì chỉ tui donlowad hết mấy cái làm sever rồi h chỉ còn tlbb offline mà k biết kiếm ở đâu

3z3z3z
05-06-11, 08:19 AM
Làm cái này cũng dễ thôi mà
Có thằng nó chỉ mất 3 ngày từ không có gì lên luôn cái chức Server Manager(tất nhiên là có sự giúp đỡ của người khác)

Điển hình là Server VH-Game! Chả biết cái gì dùng thẳng Server Tầm Trung mà anh Hùng share! Giờ chỉnh lại tên NPC tổng hợp cũng ko biết chỉnh=)). Thậm chí ko biết kết nối MySQL và Oracle thì làm gì biết reg acc bằng tay! Web reg còn mướn người ta làm dùm (Cái này có thể châm chế):). Ôi thôi private hiện nay sao kì quá! Có khi mà 1 người làm giúp 3 or 4 cái private!

3z3z3z
05-06-11, 08:20 AM
Bạn nên học 1 khóa căn bản về TLBB thì hãy bắt đầu làm! (Lời khuyên chân thành)

yuhari
05-06-11, 09:02 AM
mình biết làm sever off để chơi lúc 12 tuổi, và hiện giờ là 13 :)

duchung145
05-06-11, 11:06 AM
Điển hình là Server VH-Game! Chả biết cái gì dùng thẳng Server Tầm Trung mà anh Hùng share! Giờ chỉnh lại tên NPC tổng hợp cũng ko biết chỉnh=)). Thậm chí ko biết kết nối MySQL và Oracle thì làm gì biết reg acc bằng tay! Web reg còn mướn người ta làm dùm (Cái này có thể châm chế):). Ôi thôi private hiện nay sao kì quá! Có khi mà 1 người làm giúp 3 or 4 cái private!

Chỉ cần 1 khóa đào tạo Assassin trong 3 ngày là có đủ 4 kỹ năng: chạy, đánh, đỡ đòn và thêm 1 chiêu kết liễu đối phương
Còn muốn trở thành một Sát Thủ Huyền Thoại có khi mất vài tháng hay thậm chí vài năm train chưa chắc xong

lekhanh456
05-06-11, 11:26 AM
cái này còn tùy thuộc vào những đứa chiu tìm hiểu hay ko :)),nó ko chịu tìm hiễu mà tìm hiễu 1 hòi thì ckan thì chỉ có ngồi nhìn thôi chứ bik làm gì =))