PDA

View Full Version : Cần hướng dẫn cài đặt Yulgang

S.Papigon
24-05-11, 08:06 PM
Em rất thích chơi HKGH nhưng không biết cài đặt sever offline. Các bạn nào có thể post link down các soft rồi cho mình 1 link video hướng dẫn được không. Win mình xài là Win7 nên nó hơi khác với vài cái win xp nên mình làm theo mà ko xai được.
Máy mình ko cài được font china prc. Lỗi nãy mình không hiểu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tks các bạn rất nhiều

pikhjn
24-05-11, 08:33 PM
Em rất thích chơi HKGH nhưng không biết cài đặt sever offline. Các bạn nào có thể post link down các soft rồi cho mình 1 link video hướng dẫn được không. Win mình xài là Win7 nên nó hơi khác với vài cái win xp nên mình làm theo mà ko xai được.
Máy mình ko cài được font china prc. Lỗi nãy mình không hiểu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tks các bạn rất nhiều
đã có 2pic hướng dẫn cho Win XP làm theo là Okie ;)
Win 7 thì bó tay

S.Papigon
25-05-11, 12:08 PM
Mình ko thích xài 2 win, các bạn nào có thể thì giúp mình... Cảm ơn rất nhiều

RyoJack
25-05-11, 09:09 PM
Sao nhiều người khoái xài Win 7 nhỉ? Vừa tốn công kiếm key vừa lắm lỗi, thà xài XP rồi mình fake lên như Win 7 thôi chứ cài Win 7 làm gì =.=

pikhjn
29-05-11, 03:41 PM
Mình ko thích xài 2 win, các bạn nào có thể thì giúp mình... Cảm ơn rất nhiều

Bạn =,= có bị gì hông cấu hình thế mà thấp =="

Sao nhiều người khoái xài Win 7 nhỉ? Vừa tốn công kiếm key vừa lắm lỗi, thà xài XP rồi mình fake lên như Win 7 thôi chứ cài Win 7 làm gì =.=

Fake lên windows 7 đi rồi biết cái cảnh bug DLL =))

RyoJack
29-05-11, 09:21 PM
Máy ta fake nè :)) Có thấy bug dll gì đâu ta :-ss