Đăng nhập

View Full Version : Tools Tiện Ích ! Bảo Vệ Server Cơ Bản 1 Server Online Cần Phải Có

ohishu
22-04-11, 05:24 PM
I. Mở Đầu:

+ Hiện nay theo như các bạn đã biết thì phong trào hack JXP đang diễn ra 1 cách rầm rộ và sôi nổi khiến các developer JXP bị trùng bước và trở ngại không dám phát triển JXP nữa (vì không có triễn vọng)

+ Nay tui sẽ share 1 tools cơ bản bảo vệ máy server do tui viết bằng autoIT ! Khá hửu ích cho các bạn nào không có thời gian canh máy chủ nguyên ngày !

II.Demo Và Hướng Dẫn:

+ Giao diện cơ bản của tools này:

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Hướng dẫn sử dụng:

_ Khi ấn vào button thứ 1 sẽ có chức năng bảo vệ gameserver bảo đảm 100% gameserver luôn hoạt động và tự động khởi động gameserver khi bị rollback (Nếu ai không có thời gian canh thì khi bị rollback 1 phát thì phải chờ đến khi bạn mở lại GS thì member mới có thể chơi lại bình thường)

_ Khi ấn vào button thứ 2 sẽ có chức năng auto click bản info do WPE gây ra ngay phần đăng nhập (Nếu ai không có thời gian click bản info thì member sẽ không vào được game phải chờ đến khi bạn click)

_ Khi ấn vào button thứ 3 sẽ có chức năng auto backup dữ liệu nhận vật (Cứ 1 giờ 1 lần làm giảm hạn chế việc rollback dữ liệu của member)

_ Khi ấn vào button thứ 4 sẽ có chức năng auto click ingnore các bản bug c++ của GS hoặc S3Relay gây ra (Nếu ai không có thời gian click thì tiến trình của GS hoặc S3Relay sẽ bị đứng lại khiến member không thể chơi game)

+ Với 4 chức năng trên tôi nghĩ nó giúp bạn khá nhiều về vấn đề thời gian phải bỏ ra canh server của mình ! Các bạn có thể sử dụng khoảng thời gian đó để mà nhâm nhi 1 li cà phê đi hay chơi với bạn gái :))

III. Download

Link mediafire:

[url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Password: ohishu

IV. Thanked

Ai có download thì phải có thanks nha ! Và xin các Pro đừng chém nhau tại toppic này ! Hy vọng tools sẽ có ích cho các bạn :))

=D>=D>=D>

kemdenny
22-04-11, 07:21 PM
Hay...hữu ích...ko mở down nhung cũng thank....!!

01676598479
22-04-11, 07:22 PM
Tk bạn nhiều nha:) bạn đóng ghóp cho JX nhiều quá hj không định mở sv online nhưng cũng tk :D

KingStone
22-04-11, 07:59 PM
rollback là nó tắt luôn gameserver bật gameserver luôn sẽ bị don't send và bug C++

ohishu
22-04-11, 08:36 PM
rollback là nó tắt luôn gameserver bật gameserver luôn sẽ bị don't send và bug C++

Thanks vì đã góp ý ! nhưng hàng đã test trước khi share :) có gì test lại bạn nhé !

KingStone
22-04-11, 09:17 PM
hỏi anh Tân biết chứ gì :(

bboyswat
16-05-11, 02:15 PM
link đầu bài DIe rùi ohishu ơi....ai đown được mạn phép xin up lại được không...mình cám ơn!!!!

[B.M.W]Sports
17-05-11, 06:31 AM
link bị xoá rồi chắc lỗi gì nên ohishu fix lại

thuanthienkiem
17-05-11, 05:12 PM
eo chủ pic có lòng share thì share đến nới sao lai xoá file thế nhỉ

ohishu
20-05-11, 09:48 PM
Link Mới Update Lại:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

30 charrrrrrrrrrrrrrrr

TS2GVN
21-05-11, 05:58 PM
Cái tình hữu nghị của bác khiến em đau lòng khi bác viết cái TOOLS đó Visual Basic 2008 2005 bác thật quá pro em thanks bác tình hữu nghị nầy :D

quangken
23-05-11, 07:31 PM
Newbie và pro cũng có thể sử dụng để bảo vệ tốt 1 server :)

lovenguyenvn
25-08-12, 04:01 PM
Newbie và pro cũng có thể sử dụng để bảo vệ tốt 1 server :)

vẫn lỗi bạn ơi, bạn xem ở đây nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrtran0781
25-08-12, 04:17 PM
không sài nhưng vẩn thank giúp cho A.E có thêm miến cháo =D>

mathien02
25-08-12, 05:12 PM
hack jx ?? đầy.. bảo vệ làm gì. tools cùi quá =]].. đã tks :D

nhocken2030
25-08-12, 06:40 PM
Thanks Ohishu đã share 1 Tool rất cần thiết cho các JXP hiện nay^^

ThienSauMenh
02-04-13, 11:26 AM
tool này dùng dc cho kiếm thế ko bạn?