Đăng nhập

View Full Version : Resoure của JX có phải hay không?

cuongca11
03-04-11, 09:09 PM
Xin lỗi các bạn vì mình mạo phạm Post bài vào đây. Mình không Dev JX nhưng mình là thành viên lâu năm của Zhengtu Chinh Đồ. Mình dạo trên các 4rum của Tàu tìm Resource của Chinh Đồ nhưng tìm mãi không ra tình cờ mình vào 1 4rum dev zhengtu và post bài vào đó để hỏi, mình thì không biết tiếng Trung nên dùng Google transle, tình cờ cũng có 1 ng` post bài, sau 1 hồi Transle lung tung người ấy Share cho mình cái này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình mạo muội Post bài hỏi xem có phải không? vì lỡ cái này không cần thiết, hoặc đã có rồi. Mình chỉ sợ 1 số người kêu mình chém gió hay là gì gì đó. Nên mình khoan Up lên.
Đây là link Download

Pass giải nén :
clbgamesvn.com

Tới đây rất có thể các bạn sẽ có một Code Web JX Full dành cho Server Online :D và 1 đống linh tinh khác của JX nữa :D

davidtuan25
03-04-11, 09:12 PM
Dù không biết là jì nhưng thank vì có lòng quan tâm :D

thaihoa91
03-04-11, 09:39 PM
Cái này hình như chưa ai share hay có cả ông ui ! Ông thử up linkdown bộ SOURCE này lên nha ! Tui mún test thử ! Thanks ông :D

cuongca11
03-04-11, 09:46 PM
Resoure này được viết bằng C++, đã dùng VB 2k8 mở ra nhưng khi Debug thì bị lỗi này.

1>------ Build started: Project: jx, Configuration: Debug Win32 ------
1>Compiling...
1>StdAfx.cpp
1>c:\documents and settings\cuong\my documents\resource jx\stdafx.h(15) : fatal error C1083: Cannot open include file: 'afxwin.h': No such file or directory
1>Creating browse information file...
1>Microsoft Browse Information Maintenance Utility Version 9.00.21022
1>Copyright (C) Microsoft Corporation. All rights reserved.
1>BSCMAKE: error BK1506 : cannot open file '.\Debug\jxDlg.sbr': No such file or directory
1>Build log was saved at "file://c:\Documents and Settings\Cuong\My Documents\Resource JX\Debug\BuildLog.htm"
1>jx - 2 error(s), 0 warning(s)
========== Build: 0 succeeded, 1 failed, 0 up-to-date, 0 skipped ==========

Nếu nó đúng là Resource của JX thật thì JX Private sẽ có nhiều bước đột phá nhất là cái mà mọi Server Private chưa có là VIệt Hóa có dấu :D. Nếu ai có trình độ thì Resource này có lẽ nhiều bước cải tiến hơn nữa :D

thaihoa91
03-04-11, 09:53 PM
Theo tui dc bít thì nó báo 2 lỗi vì :

1) Ko có file stdafx.h trong đường dẫn chứa bộ JX Resource --> Tui nhớ stdafx.h là 1 file của C++ có sẵn ta có thể vào nguồn của đường dẫn chương trình C++ tìm file stdafx.h dc để đưa vào thư mục để load dc !

2) Lỗi ko thể mở file xDlg.sbr --> Cái này fải ngâm sau vì file này hình như nằm trong bộ JX Resource

Ông cứ send linkdown, tui ngâm thử xem :D

cuongca11
03-04-11, 10:05 PM
Bác thaihoa có thể cho tui yh của bác được không :D

thaihoa91
03-04-11, 10:16 PM
Bác thaihoa có thể cho tui yh của bác được không :D

Vẫn như nick à: thaihoa91

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Čħīċķėň
03-04-11, 11:06 PM
file đó bị hư rùi bác ới :D

cuongca11
03-04-11, 11:25 PM
File nào bị hư hả bác, đã có thêm 1 Source của JX nữa nhưng không biết là cái gì, đang Download với tốc độ 5kb/s :(

khoamamktvn
03-04-11, 11:47 PM
Hùi sáng có ngồi ún cf với dnt.
DNT có nói là bên TQ có share mí cái đoạn code nhỏ của source , ghép lại với source của mình có thể complie được. Nhưng có cái được , cái không... không bít có phải là mí cái nì hem nhỉ

Čħīċķėň
04-04-11, 01:12 PM
sr bác tại copy pass nên sai ko mở đc :D

cái nì là source tool gì đó về npc thì phải chắc hok biết cách dùng nên nó cứ dis woai

PhongLinh
04-04-11, 01:16 PM
Search lung tung trên GG có mấy file thiếu trong source mà có người upload lên host ý. Vì host này báo kích hoạt acc lằng nhằng nên mình cũng lười test, nói chung có nhiều lib thiếu của jx source.

Cái link đầu mình chưa download xem sao, nhưng cái link thứ 2 là ko phải. Đây là JXOS 1 Linux operating system=)) Dù sao cũng thanks nhìu.

cuongca11
04-04-11, 02:01 PM
vậy thì xoá cái dưới :D, này thì 30 char

thanh159
04-04-11, 05:00 PM
tui build ra dc nhưng chả biết tác dụng là gì

MillyVu
04-04-11, 07:42 PM
cái này chưa phải full đâu.
Tui có cái bộ 250MB nè
Build đc 1 số cái

[S]ocola[S]an
05-04-11, 09:57 PM
Ai lấy bộ source 176Mb Của Hexpor hem :)) :))

thaihoa91
06-04-11, 11:19 AM
ocola[S]an;426940']Ai lấy bộ source 176Mb Của Hexpor hem :)) :))

Hiện anh đang cần nè ! Em send giùm anh nha :))

thaihoa91
06-04-11, 11:19 AM
ocola[S]an;426940']Ai lấy bộ source 176Mb Của Hexpor hem :)) :))

Hiện anh đang cần nè ! Em send giùm anh nha :))