PDA

View Full Version : Anti hack Jxonline Edit [ Góp phần giảm bị phát hiện ]

davidtuan25
03-04-11, 08:25 PM
Download
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hướng dẫn
1. Giải nén ra để đó
2. Copy patch vào file mới giải nén
3. Nén lại thành 1 file upload lên làm patch cho server !!!
Chú ý : Nhớ dặn member
*Copy clien Vinagame qua ptach [ Nếu từ ptach sang clien sẽ bị tắt anti ]*
Hi vọng anti sẽ giúp được phần nào
Demo:
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Click vào AntiJxonlinepPrivate sẽ hiện game flash ra chơi ^^!
Có down là có thanks nha :D

davidtuan25
04-04-11, 11:38 AM
Các bạn đang sử dụng cho mình xin ý kiến vế anti nhé ^^! Có lỗi jì post dùm nha

trieu.design
04-04-11, 11:50 AM
Góp Ý: Chỉ Là Ẩn File Thôi Bạn Ơi! HacKer Tinh Vi Lắm ;)

trieu.design
04-04-11, 12:27 PM
Cho tui cái yahoo ông đi ^__^ có tí việc

davidtuan25
04-04-11, 12:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KingStone
04-04-11, 01:05 PM
thằng em mình pro nhỉ X_X viết được cái anti luôn :)) 100% ko nhóc

davidtuan25
04-04-11, 01:28 PM
Hix ! Sao em pro = anh đc :D Cái này edit lại giảm một phần thui ^^ chứ sao mà 100 đc ! Anh funy kĩ thuất cao hơn làm cho anh em 1 cái anti pro nhé:-*:-*
Ai chỉ em công nghệ conpark giúp dùm người bạn

tungpro102
04-04-11, 02:19 PM
Anti kiểu này không ăn thua đâu, Theo tui thì chỉ anti được ~10% thui, giờ có rất nhiều tool ping IP và Port để làm giả Client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

davidtuan25
04-04-11, 02:24 PM
Giờ mọi người kêu rockmanfgi bên GHTK share đi ! Tool của ổng khá an toàn ^^!

[M]r[K]id
04-04-11, 02:27 PM
hacker ko dùng client của bạn đâu ;))
họ có client full cơ ;))
nên có cũng như ko ;))
cách tốt nhất là như vinagum

davidtuan25
04-04-11, 02:42 PM
clien full phải cần server list đúng ko ? Vậy tìm cách giấu file đó giống GHTK là ok ! Giờ anti sv này ok nhất rùi , TTK nói 1 tuần sau xuất hiện sẽ full anti :D đang chờ đợi

[M]r[K]id
04-04-11, 02:56 PM
bạn ko hỉu ý mềnh rui :D
người ta ping xog nhét zo chứ :d
IP thì thíu rì cách ping ;))
còn port thì ping port luk
;))
khoảng 10' là ping hết 65k port ;))
rui` có port nào hoạt động
thử khoảng 5'
xog vào server mà lộng hành :|
P/s
mà giấu Ip thì làm dc rì nhỉ 8-}

KingStone
04-04-11, 03:16 PM
Star => Run => CMD = > netstat -n cần gì mệt vậy mr kid :-<
@Tuấn : định vào phá hả :)) test anh hung trước đi anti TTK tương tự như ANHHUNG đấy :))

davidtuan25
04-04-11, 03:29 PM
chài em chờ đợi sự xuất hiện mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

tungpro102
04-04-11, 03:30 PM
Ip và port là không thể giấu :D
Đã có anti mới chống được keylog, Hide Main hôm nào nhờ tên Funny test :D ( Cải tiến từ anti của TSBD :) )

davidtuan25
04-04-11, 03:31 PM
Star => Run => CMD = > netstat -n cần gì mệt vậy mr kid :-<
@Tuấn : định vào phá hả :)) test anh hung trước đi anti TTK tương tự như ANHHUNG đấy :))

Cái trên bấm thấy ra wá trời giống cái tool của Thạch long ák ! Chức năng là sao anh Funy ?

KingStone
04-04-11, 03:34 PM
lấy ip port
@tùng : anti mi chưa hide main hả =)) sao nghe ôm trọn gói từ TSBĐ mà

davidtuan25
04-04-11, 03:40 PM
giờ có cách nào chặn được IP sv giống GHTK không ? Ai wen với admin sv đó xin cái anti cho anh em xài với ^^!

GameMaster72
04-04-11, 03:59 PM

Čħīċķėň
04-04-11, 05:14 PM

davidtuan25
04-04-11, 05:38 PM
Tui va anh Funy mới test anh hùng rùi , chẳng biết anti bị hư anti hay jì mà vào hack nhan vật ok ! Anh mướp sửa lại đi nhá ;;)

GameMaster72
04-04-11, 06:08 PM

Anti của TTK có phần giống anti của CF VN nhà ta bản cũ :)) phá cũng dễ nhưng hay bị diss do cái EX :|

KingStone
04-04-11, 06:29 PM

anti anh hùng nhiu tiền đại ca 8-> mà sao hack vẫn được kìa :(

Anti của TTK có phần giống anti của CF VN nhà ta bản cũ :)) phá cũng dễ nhưng hay bị diss do cái EX :|

ối dm bạn test chưa =)) anti TTK chỉ có 3 người đã test rùi mà bạn nói giống CF VN =)) bạn thật là nguy hiểm :(

[M]r[K]id
04-04-11, 07:38 PM

Người xưa có câu:
Đã ngu mà còn cố gắng tỏ ra nguy hiểm
Đã xấu mà còn xa
Đã bị sida mà còn sông pha hiến máu

[M]r[K]id
04-04-11, 07:39 PM

Người xưa có câu:
Đã xấu mà còn xa

DNTmaster
04-04-11, 11:44 PM
Tui mần được cái Checksum Client với Server rồi. Tức chỉ có duy nhất 1 loại Client đó mới connect vào Server dc các client khác thì không...Zay có giúp được gì cho ae không ???

trieu.design
04-04-11, 11:48 PM
đương nhiên rồi DNTmaster , anh có thể share cho mọi người cùng tim hiểu được ko?

KingStone
05-04-11, 12:18 PM
Tui mần được cái Checksum Client với Server rồi. Tức chỉ có duy nhất 1 loại Client đó mới connect vào Server dc các client khác thì không...Zay có giúp được gì cho ae không ???

đậm chất dân miền Tây :)) tui cũng miền Tây

GameMaster72
05-04-11, 12:23 PM
r[K]id;426614']Người xưa có câu:
Đã xấu mà còn xa
Mày ngon mày vứt cái địa chỉ của mày ra để tao cho mày biết Sự ngu và xấu xa + side nó ntb, DKM.

GameMaster72
05-04-11, 12:24 PM

Cái clien của bạn mà có anti tốt thì quá TV rùi ;)) cái này chống viêc cn từ clien # qua sv như VNG k nhỉ :)

tungpro102
07-04-11, 10:07 PM

Có liên quan đến IP DB không DNT :D

DNTmaster
08-04-11, 01:02 PM
Có liên quan đến IP DB không DNT :D

Sữ dụng giao diện mạng để config lại còn cách đùng connect DB chỉnh sữa đường dữ liệu là cách của bọn TQ xài

tungpro102
08-04-11, 05:53 PM
Sữ dụng giao diện mạng để config lại còn cách đùng connect DB chỉnh sữa đường dữ liệu là cách của bọn TQ xài

Tui hiểu sơ sơ 1 tí, còn phải vọc nhiều :D
DNT làm được rùi thì edit của 1 thằng TQ tặng anh em clb đi :) ( Có lên xuống ngựa và bán hàng ấy :D )
Để IP mặc định là 192.168.1.2 gì đó :D

DNTmaster
08-04-11, 07:23 PM
Cái cách tụi TQ xài là edit lại file engine trong đó có cách đọc 1 file DB của JX nên phải có thằng engine của Server tụi nó thì mới đọc được ngâm SV có hút hít thì sẽ hiểu :D

thachlong78
08-04-11, 07:41 PM
Cách tốt nhất thay đổi công thức paket, công thức paket của jx làm theo kiểu 4 bye đầu nghi độ dài của dữ liệu, sau đó là dữ liệu đã được mà hoá. Còn muốn thêm các tính năng cho nhân vật thì tìm xem class của nhân vật ở đâu, thêm các chỉ số và tự thêm công thức tính toán chắc là ổn. Với lại nên chuyển DataBase sang SQL, cái data của thằng kínghop cùi lắm, mất đồ như cơm bữa.

cuongdudan
08-07-11, 05:54 PM
ai bik hack dupe do` jx chj~ em caj nha Anh Funny bik ko chj~ em caj:((:((:((:((

09-07-11, 09:24 AM
cảm ơn đã đóng góp nhé . mặc dù mình chà có dowload ~:>

KingStone
09-07-11, 09:29 AM
cảm ơn đã đóng góp nhé . mặc dù mình chà có dowload ~:>

chữ ký X_X

SaoThaiBinh72
09-07-11, 09:36 AM
Chữ kí dùng code , ai nhìn vào sẽ là tên người đó, giống Mod mặc định của clb .

cuongdudan
10-07-11, 05:39 PM
Ai Bik hack jxonline chi em voi