Đăng nhập

View Full Version : Share Server Ngũ long phụng thánh và tạm biệt Jx

sevenmrbjn
06-03-11, 09:09 AM
Chắc Không Ai Còn Xa Lạ Với server Ngũ Long Phụng Thánh Do kunno001 dev.
Mình Đã Làm Lại Hoàn Chỉnh Server Này Và Share Cho Các Bạn Coi Như Mình Rời Khỏi Jx :-h

SERVER: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PACTH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tính Năng Cũng Đã Giới Thiệu Trừ Maps Bang Hội Và Công Thành...

Goodbye All

hackervnk
06-03-11, 09:13 AM
Temm tạm biệt ^^ .................

sevenmrbjn
06-03-11, 09:15 AM
Temm tạm biệt ^^ .................

Hy Vọng Sau Này Jx Sẽ Vẫn Phát Triển

gayluyxac
06-03-11, 09:29 AM
Server này cò cần font không thế bạn.
Server này mình chưa dùng nên chưa biết.

sevenmrbjn
06-03-11, 09:43 AM
Server này cò cần font không thế bạn.
Server này mình chưa dùng nên chưa biết.

Ùh Server cài font đó bạn.... hj` :-c

KyNiemDaQua
06-03-11, 10:00 AM
Cho xin vài cái thông tin đi bạn, seach google không thấy thông tin gì của NLPT.........

sevenmrbjn
06-03-11, 10:42 AM
Cho xin vài cái thông tin đi bạn, seach google không thấy thông tin gì của NLPT.........
Khu Vực Bang [ Săn Bos Truyền Thuyết ]
Khu Vực San Boss Đại Bach Kim
Boss Thành Thị [ Rơi Trang Bị Tinh Luyện , Thiên Địa , Huyền Trân Đơn ]
Tống Kim Boss [ Rơi Trang Bị Tông Kim và Huyền Trân Đơn ]
Liên Đấu Nhận Trang Bị Theo Hạng [ Update Hạng 1 Tuần 1 Lân , Chỉ Có 5 Trang Bị Từ Hạng 1 Đến 5 ]
Cây Thông Noel [ Rơi Huyền Trân Đơn ]
-NPC- Quái việt hóa 100%

- Hệ Thống Bang Hội

- Vượt Ải

- Lôi Đài Tỷ Võ

- Nhiệm Vụ Hoàng Kim

- Chức Năng Tống Kim

- Nhiệm Vụ Sát Thủ

- Chức Năng Nhân Đôi Kinh Nghiêm

- Chức Năng Đăng Kí V.I.P

- Chức Năng Ép Trang Bị HK

- Kỹ Năng phái : 9x - 12x - 15x - 20x

- Chức Năng luyện Kill ( Hoàn Toàn kô gây chán nản )

sevenmrbjn
06-03-11, 11:14 AM
64 lượt xem có mỗi 1 cái thanks

manhhung86
06-03-11, 11:24 AM
bạn phải hiểu , cái gì cũng có cái giá của nó
như server của bạn ,chắc cũng như vài chục server của Sir.Thành tổng hợp kia thôi

còn nếu server có gì lớn lao ,mới mẻ thì chắc không vắng như thế này rồi
ví dụ : Thái sơn v.3 của ohishu ,nhiều cái mới ,tiếc gì mà không thanks

nói thế thôi ,chứ 4rum này , ít ai hiểu đc Văn Hoá nút thanks lắm bạn à

hackervnk
06-03-11, 11:25 AM
Khu Vực Bang [ Săn Bos Truyền Thuyết ]
Khu Vực San Boss Đại Bach Kim
Boss Thành Thị [ Rơi Trang Bị Tinh Luyện , Thiên Địa , Huyền Trân Đơn ]
Tống Kim Boss [ Rơi Trang Bị Tông Kim và Huyền Trân Đơn ]
Liên Đấu Nhận Trang Bị Theo Hạng [ Update Hạng 1 Tuần 1 Lân , Chỉ Có 5 Trang Bị Từ Hạng 1 Đến 5 ]
Cây Thông Noel [ Rơi Huyền Trân Đơn ]
-NPC- Quái việt hóa 100%

- Hệ Thống Bang Hội

- Vượt Ải

- Lôi Đài Tỷ Võ

- Nhiệm Vụ Hoàng Kim

- Chức Năng Tống Kim

- Nhiệm Vụ Sát Thủ

- Chức Năng Nhân Đôi Kinh Nghiêm

- Chức Năng Đăng Kí V.I.P

- Chức Năng Ép Trang Bị HK

- Kỹ Năng phái : 9x - 12x - 15x - 20x

- Chức Năng luyện Kill ( Hoàn Toàn kô gây chán nản )

Chức năng không quá cầu kì - Đủ chơi cho 1 sv offline - Còn sv TSBD 3 BIGBANG thì chức năng OK - Nhưng 1 sv offline không cần nhiều trức năng ^^ online đến thế

manhhung86
06-03-11, 11:28 AM
Chức năng không quá cầu kì - Đủ chơi cho 1 sv offline - Còn sv TSBD 3 BIGBANG thì chức năng OK - Nhưng 1 sv offline không cần nhiều trức năng ^^ online đến thế

sắc, bạn nói sàm quá
server offline thì cũng càng good càng tốt chứ

hackervnk
06-03-11, 11:29 AM
sắc, bạn nói sàm quá
server offline thì cũng càng good càng tốt chứ

hj hj ^^ mình chỉ nhận xét zị thôi - có j cho sr nha

sevenmrbjn
06-03-11, 11:39 AM
như server của bạn ,chắc cũng như vài chục server của Sir.Thành tổng hợp kia thôi

Nói Như Bạn Thì Ai Cũng Thế Sao! Server Mình Mở Online Vẫn Tốt Chán \m/ Cả 1 Hóa Trình,Ohishu Thì Tôi Không Bằng Ông Ấy [Chẳng Ai Hơn Ai Cả,Mình Hay Thì Người Khác Sẽ Hay Hơn Mình] Tôi Ko Làm Jx Nữa Bạn Ủng Hộ Cũng Được Không Cũng Đc..!

[B.M.W]Sports
06-03-11, 11:54 AM

ý nghĩa của nút T.H.A.N.K

Trong cuộc sống, nhiều khi ta biết ơn một ai đó bởi vì họ đã làm một điều gì đó tốt đẹp cho ta, hoặc cho những gì mà ta tôn trọng hoặc nhiều khi là những điều không chỉ dành cho bản thân ta mà còn cho những người ở xung quanh ta nữa.

Lúc đó .. đừng có ngại để cất lên lời " cảm ơn " <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không chỉ người nói lời cảm ơn cảm thấy mà người nhận được lời cảm ơn còn vui hơn nhiều . Họ biết họ vừa làm việc tốt , một việc nâng cao phẩm chất cho con người . Qua cái cảm ơn đó , ta sẽ nhìn nhận lại ta xem đã xứng đáng với cái Cảm ơn đó chưa . Và sẽ nỗ lực cố gắng cống hiến nhiều hơn nữa đối với những gì mình đã làm.

Có rất nhiều cách để biểu thị lòng biết ơn của một người đến người khác: rõ ràng nhất là việc nói một câu đơn giản: “Cảm ơn Bạn” đến những hành động như gửi hoa hay quà tặng, hoặc thậm chí chỉ một nụ cười tươi, một cái gật đầu nhẹ nhàng thay cho lời trân trọng… Không cần phải màu mè, không phải là giả dối, chỉ cần đó là lời thật, tấm lòng thật của mỗi người biết trân trọng công sức đóng góp của những người khác, mà nó đem lại lợi ích cho bản thân mình, cho mọi người và cho xã hội.

Tại Ánh Lửa , mỗi một bài viết hay bài đăng lên đều là tâm sự, là quan điểm của mỗi một thành viên trong diễn đàn thân thương của chúng ta. Xin được tuyên dương nỗ lực của hàng chục ngàn thành viên của diễn đàn dù nổi bật hay còn thầm lặng: Chính họ đã và đang đóng góp công sức mình để giúp mỗi người chúng ta ngày càng tiến bộ hơn; đặc biệt là Administrartor, Ban Quản Trị, Super Moderator, các Moderatorcủa các Box diễn đàn – họ chính là những người có đóng góp nhiều nhất cho sự thành công chung với mục tiêu:

" Vì 1 sân chơi chung của tất cả người Việt Nam trên thế giới. "

Một nút nhỏ nhắn đặt ngay dưới bài viết . Một nút khó gây chú ý , nhưng tôi biết các bạn sẽ vẫn chú ý tới nó . Bởi nó là nguồn động viên tới các chủ Topic, người viết đó sẽ có thêm một niềm vui và một động lực thúc đẩy tiếp tục gắn bó với nhiệm vụ mà mình đã được giao phó. Mỗi khi bạn hay tôi thấy được bài viết của mình được thêm một lần cảm ơn, hãy cảm ơn lại họ , đó là sự xác nhận lời cảm ơn cũng như là một lời hứa sẽ tiếp tục cống hiến cho diễn đàn .

Một nút nhỏ .. Nhưng mang đến cho con người bao nhiêu ý nghĩa , niềm vui . Thật là tuyệt vời .

Như vậy, mỗi ngày chúng ta đã làm một việc tốt. Hy vọng rằng các bạn luôn cảm thấy vui vẻ!

Nhưng nút Thanks <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ỉ thực sự có ý nghĩa khi từ T-H-A-N-K-S Xuất phát từ chính trái tim của mình

Hãy Click CẢM ƠN <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thay cho lời nói!

Cũng là một cách thể hiện sự quan tâm đến người khác

Là một cách để nói lời cảm ơn đến người đã làm việc tốt cho mình hoặc ai đó trong cộng đồng chúng ta

Để gửi lời cảm ơn của mình đến người nhận nhanh nhất

mọi người đọc nhé :D

Čħīċķėň
06-03-11, 11:58 AM

bạn có hiểu Văn Hoá nút thanks là sao ko mà nói vậy :|

vậy thì để mình trả lời thay nhé : khi mình được cái mình cần thì lúc đó mới đáng để thanks :), còn thanks để ủng hộ thì mình ko làm :| dạo này sv kiểu này shared quá nhiều rùi chức năng thì chẳng khác nhau là bao, chỉ down về gom góp mỗi chỗ 1 ít có thể hô lên là My Sv chẳng có tí đột phá nào cả :| (Sự thật mất lòng)

Muốn tự dev ra 1 sv kiểu vậy ko phải là chuyện đơn giản có khi nữa năm sợ còn chưa xong :)

Vấn đề onl chỉ cần sống cho tốt thì chả ai phá hoài đâu, mặc dù sv ko hay nhưng sẽ có ko ít gamer chơi :|

sevenmrbjn
06-03-11, 12:00 PM

vậy thì để mình trả lời thay nhé : khi mình được cái mình cần thì lúc đó mới đáng để thanks :), còn thanks để ủng hộ thì mình ko làm :| dạo này sv kiểu này shared quá nhiều rùi chức năng thì chẳng khác nhau là bao, chỉ down về gom góp mỗi chỗ 1 ít có thể hô lên là My Sv chẳng có tí đột phá nào cả :| (Sự thật mất lòng)

Muốn tự dev ra 1 sv kiểu vậy ko phải là chuyện đơn giản có khi nữa năm sợ còn chưa xong :)

Vấn đề onl chỉ cần sống cho tốt thì chả ai phá hoài đâu, mặc dù sv ko hay nhưng sẽ có ko ít gamer chơi :|

Đồng Ý! Nhưng Server Này Đã Hoàn Thiện Vào Cuối Năm Ngoái,Nhưng Giữ Cũng Chẳng Ít Gì Share Cho Mọi Người Cùng Tham Khảo Thôi Mà

benop001
06-03-11, 12:17 PM
người ta đã share cho nghiên cứu k thanks còn chê ông làm dc ko ~_~

mrvu058
06-03-11, 12:21 PM
Thanks vì có tinh thần share :D

pikhjn
06-03-11, 12:39 PM
Thanks :)) để test thử dạo này vẫn chưa cài được 1 sẻver JX hoàn chỉnh =,=

zZK3yL0v3Zz
06-03-11, 12:49 PM
Thanks for share nha chúc thượng lộ bình an hạ lộ nằm ngang

[S]ocola[S]an
06-03-11, 02:32 PM

Trước H ko hề thấy ông share server nhỉ ;)

natureboys
06-03-11, 02:39 PM
Thanks bác, 30 char !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

benop001
06-03-11, 02:41 PM

ocola[S]an;418985']Trước H ko hề thấy ông share server nhỉ ;)

người ta pro người ta giấu nghề chứ sao =))=))

benop001
06-03-11, 02:42 PM
Hix, cài server của bác xong bây giờ fải ghost máy lại nè :(, virus gì mà nó khóa Task Manager máy tui lun (bây giờ đang quét virus nè :(()

trước khi cài sever jx thì hãy đóng băng ỗ C lại cho an toàn ;;)

sevenmrbjn
06-03-11, 02:55 PM
Hix, cài server của bác xong bây giờ fải ghost máy lại nè :(, virus gì mà nó khóa Task Manager máy tui lun (bây giờ đang quét virus nè :(()

Ấy Bác Nói Sao Chứ!! Tui Quét Viruts Sạch Sẽ Bằng avast antivirus rồi mới up lên cơ mà

hackervnk
06-03-11, 02:57 PM

Cài BT bác ơi ="= cài thêm 2-3 cái antri cack KEY đi ! cho an toàn !

sevenmrbjn
06-03-11, 02:59 PM
Cài Nhiều Lag Máy Thêm Bác Ạ! Server Này Load Hơi Lâu Dùng 2,3 cái AntiViruts Thì ;))

natureboys
06-03-11, 03:00 PM
Mình thì xài thằng KIS 2011 nè, quét từ sáng h chưa xong nữa :(. Lúc đầu chạy sv mất hết 20' là mình thấy nghi rùi, ngờ đâu :(, nhưng dù sao cũng Thanks bác đã share có lẽ máy mình bị virus trước rùi :D

sevenmrbjn
06-03-11, 03:01 PM
Ram 512 => 15 phút
Ram 1g => 5 phút
Ram 2g => 2 phút

Mất 1 Thời Gian Nhất Định Thôi.. :)

hackervnk
06-03-11, 03:03 PM
Mình thì xài thằng KIS 2011 nè, quét từ sáng h chưa xong nữa :(. Lúc đầu chạy sv mất hết 20' là mình thấy nghi rùi, ngờ đâu :(, nhưng dù sao cũng Thanks bác đã share có lẽ máy mình bị virus trước rùi :D

Sao Không Xài AV - Bản Free Thí Cũng Ngon Rồi . Tại zì nó chặn lại những file mà nghi ngờ có Virus

5 Phần mềm Ziệt Virus Miễn Phí Tốt Nhất (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Avira AntiVir Free (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyentrunghbl
06-03-11, 03:07 PM

Do máy cậu dính sẵn nó lây qua đó , chứ bản SV này của sevenmrbjn sạch không có virus!

natureboys
06-03-11, 03:08 PM
KIS của mình bản quyền >3000k ngày mà. Máy mình Ram 1,5GB và lúc cài sv mình ko dùng bất cứ soft anti nào hết, chỉ đến lúc nó khóa Task Manager của mình thì mình mới cài KIS thui :(. Sr chủ pic, có lẽ máy mình bị virus sẵn rùi (làm ae trong 4rum nghi ngờ bác:D). Mong Mod xóa bài trên của mình dùm để ae khỏi nghi ngờ, cám ơn :P

hackervnk
06-03-11, 03:08 PM
KIS của mình bản quyền >3000k ngày mà. Máy mình Ram 1,5GB và lúc cài sv mình ko dùng bất cứ soft anti nào hết, chỉ đến lúc nó khóa Task Manager của mình thì mình mới cài KIS thui :(

Vậy Chịu ="= .....................

Faker
06-03-11, 03:32 PM
virus siêu đa hinh đó moi người thằng lừa đảo
làm tao phải ghót lại máy hix thằng khốn làm tao phải clear lai ổ mất hết chương trình :(( :((

natureboys
06-03-11, 03:38 PM
Sax, vậy là sao đây ?? Có lẽ soft anti của chủ pic ko fát hiện đc con virus này rùi :(

hackervnk
06-03-11, 03:45 PM
virus siêu đa hinh đó moi người thằng lừa đảo
làm tao phải ghót lại máy hix thằng khốn làm tao phải clear lai ổ mất hết chương trình :(( :((

đã bảo ="= quét hết đi lấy spirt + part thôi :) ! hên là ta quét hết .. chạy win ảo

Faker
06-03-11, 03:47 PM
khong phải như thế mà là nó post lên để anh em dow về bị virus đó
mình vừa giải nén avira phát hiên ra luôn và con đó nó tân công cả may mình luôn
hix chén sack may game minh để dạng nén nen nó chỉ chém file exe thui
mod xóa bài thằng lừa đảo này dùm

Faker
06-03-11, 03:49 PM
virus trong patch hix anh coi thử đi

hackervnk
06-03-11, 04:03 PM
virus trong patch hix anh coi thử đi

Ủa sao ko thấy . quét nhiều lần rồi .......

khong phải như thế mà là nó post lên để anh em dow về bị virus đó
mình vừa giải nén avira phát hiên ra luôn và con đó nó tân công cả may mình luôn
hix chén sack may game minh để dạng nén nen nó chỉ chém file exe thui
mod xóa bài thằng lừa đảo này dùm
^^ máy mình cài 4 antrivirus dù máy RAM ko cao nhưng chạy vẫn ổn
nên xài win ảo để test trước

natureboys
06-03-11, 04:08 PM
Có phải con virus Win32.Sality.ag ko vậy ???

pikhjn
06-03-11, 04:17 PM
ai up pacht lên MF dùm pi được không chứ up len 4sahre donw đék được mình nhập đúng pass mà nó nói sai hoài :|

pikhjn
06-03-11, 04:20 PM
ai up pacht lên MF dùm pi được không chứ up len 4sahre donw đék được mình nhập đúng pass mà nó nói sai hoài :|
À thôi khỏi :) donw được rồi :) dùng client VNG phải hông bạn :D

cuongpzo
06-03-11, 04:28 PM
server này nhìn chán wa' ko thik thank, hihihi

wraith
06-03-11, 04:32 PM
Server danh cho Mu season mấy zi???

natureboys
06-03-11, 04:36 PM
Server danh cho Mu season mấy zi???

Sax, ở đâu rơi xuống vậy ?? ;))

benop001
06-03-11, 04:38 PM
bạn í ở mặt trăng mới dzìa í mà thông cảm ;;)

kidcrazy187
06-03-11, 05:03 PM
Có phải con virus Win32.Sality.ag ko vậy ???
Chính xác là con nì. (Quét = ESET SMART SERCURITY - NOD32 v4). Không biết ảnh hưởng ra sao nhưng ngâm cứu server vậy, khỏi patch :D

auto_pro
06-03-11, 05:06 PM
sau đây là 2 con virus mà mình scan được từ path

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

natureboys
06-03-11, 05:10 PM
Hix, vậy là mình ko nói oan cho chủ pic rùi :(. Công nhận con virus này ghê thiệt, mới chạy server đc 15' mà quét ra >160 con :((

auto_pro
06-03-11, 05:29 PM
Hix, vậy là mình ko nói oan cho chủ pic rùi :(. Công nhận con virus này ghê thiệt, mới chạy server đc 15' mà quét ra >160 con :((
2 con đó cũng ko có gì đâu bạn ah. Mình tải về rồi scan trước khi extract là ok . Hiện tại mình đang sài bản patch của chủ topic ( lấy cái game.exe của Thái Hoà xài cũng đc):))

hackervnk
06-03-11, 05:44 PM
="= trài ! ko hiểu sao máy tui quét ko ra :D

benop001
06-03-11, 06:18 PM
chắc máy bạn có vấn đề =)) máy của tui xài avira mỡ cái gì lên nóa cũng báo virut =)) hàng free có khác

khoamamktvn
06-03-11, 10:51 PM

Bạn nói rất đúng:)
Nói thật giờ vô box jx thấy chán lắm , cái cần mò mẫn,tìm hiểu thì chả ai làm.
Toàn đi lụm đây ít,kia ít rùi copy lại mà cũng dám hô to là của mình.
4Rum này lúc trc tôi cũng đã từng rất ghét 1 người như thế. Giờ thì thấy cả đống.
Cái server lúc trc tôi share, so với bây giờ không là gì , nhưng nó là đứa con tôi mang nặng,chăm chút tới 3 năm trời mới được như thế đó...
Giờ chả bít sao các pờ rào chỉ cần 1 tg ngắn là làm lên 1 server tùm lum chức năng,mà nói thật là chẳng ra đâu cả.

Hiện tôi đang làm lại server , do chính tay mình dev , từ cái ID quái,item,.... Không có thời gian hoàn thành... nhưng thấy vui hơn nhìu là đi lấy cái của người ta mà chép vô server mình đó!
Thấy nản!

Mr.Rezo™
06-03-11, 11:20 PM
^
anh có cần hàm DelTrangBị với hàm kiểm tra Trang Bị không em gửi cho hả anh ?

Mong anh đừng chửi em nữa nha :)

trình độ hơn anh hơn ai mà cứ bày đặt :-/

khoamamktvn
06-03-11, 11:30 PM
Vãi thật...
Không cần cậu share đâu.. mình chẳng hơn ai cả. Thua cậu nữa đó. Được chưa:|

oaioaioi
07-03-11, 12:12 AM
Mình không biết server của bạn có chức năng gì nổi bật hơn so với các server đã release khác ? Phần giới thiệu về server của bạn trong topic này rất đơn giản, ngắn gọn nên mình ko biết rõ về nó !!!

Theo mình search thì đây có lẽ là bài viết đầu tiên về Ngũ long phụng thánh ở clbgamesvn ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e%3Aclbgamesvn.com&aq=f&aqi=&aql=&oq=

Trước đây bạn dùng server này làm server pri onl nhưng có lẽ ko trụ được nên bây giờ mới share ?

Trong forum mọi người share, release server chủ yếu để học hỏi là chính nên vấn đề "thanks" là tùy vào giá trị bài viết đối với bản thân người đọc. Nếu thấy có ích họ sẽ thanks, không nên bắt buộc mọi người phải làm thế nào.

Nếu bạn thật sự trân trọng server của mình làm thì nên viết 1 bài giới thiệu tỉ mỉ, có hình ảnh, hướng dẫn... ít ra mọi người sẽ thấy tâm huyết của bạn và họ sẽ tự nhấn "thanks" mà thôi. Bạn chỉ vứt 2 cái link down và vài dòng giới thiệu thì nhiều người xem lướt qua họ cũng chẳng rõ server này có cái gì và có lẽ họ sẽ close tab và chuyển sang xem một topic khác mà không buồn nhấn thanks :))

oaioaioi
07-03-11, 12:12 AM
lỗi double reply ~.~ mod del hộ. Thanks !

sevenmrbjn
07-03-11, 06:53 AM
Đề Nghị Bạn Xem Lại Thời Gian Up Link! Tôi Đó Giờ Không Lừa Đảo ...! Bạn Không Nghe Đến Việc UploadFiles Lên Mạng Thì Bị Viruts À! Không Hiểu Bạn Nghĩ Gì Khi Nói Tôi Lừa Đảo...!!( Mình Có Lòng Gặp Người Không Biết =.=)

kidcrazy187
07-03-11, 07:04 AM
^
anh có cần hàm DelTrangBị với hàm kiểm tra Trang Bị không em gửi cho hả anh ?

Mong anh đừng chửi em nữa nha :)

trình độ hơn anh hơn ai mà cứ bày đặt :-/
Nếu là Del Trang bị, kiểm tra trang bị mà không fải trong questkey.txt thì share riêng mình hoặc mọi người cũng đc bạn ;)) .. Mình thanks liền :P
Mình thì chủ yếu học hỏi, edit lại, thêm, bớt, or tự viết theo bản năng, vọc là 9 :D chứ k dùng or share or tự ghi của mình bừa bãi.
P/S : Thôi mỗi ng bớt 1 lời đi :D , k xài thì thôi, k sao cả :D , chiện đâu đến nỗi nào :D
@Rezo : Tùy lòng hảo tâm của bạn share nhá ;))
@Chủ topic : Sorry tí, thấy tạm biệt mà Comment liên tục, ghê zị trời ;))
@Moderator : Đợi Rezo share rồi hãy close topic nha :P

sevenmrbjn
07-03-11, 07:07 AM
@kidcrazy187 : bạn thân mến,tại vì hơi bức xúc các bài các bạn ở trên cứ đổ lỗi,nên cm lại cho các bạn hĩu rõ :)

[B.M.W]Sports
07-03-11, 09:36 AM
nói chung mọi người tiếc gì cái " Thank" chứ
Thank để ủng hộ tạo sự hưng phấn cho mọi người phát triển chứ , cái thank có bán lấy tiền ăn kem được đâu ?

ph4mduc4n
07-03-11, 09:54 AM
mình chưa test nhưng sao lại có file BlueItem.txt trong item nhỉ , item xanh phân biệt ư ?

Mr.Rezo™
07-03-11, 11:15 AM
Nếu là Del Trang bị, kiểm tra trang bị mà không fải trong questkey.txt thì share riêng mình hoặc mọi người cũng đc bạn ;)) .. Mình thanks liền :P
Mình thì chủ yếu học hỏi, edit lại, thêm, bớt, or tự viết theo bản năng, vọc là 9 :D chứ k dùng or share or tự ghi của mình bừa bãi.
P/S : Thôi mỗi ng bớt 1 lời đi :D , k xài thì thôi, k sao cả :D , chiện đâu đến nỗi nào :D
@Rezo : Tùy lòng hảo tâm của bạn share nhá ;))
@Chủ topic : Sorry tí, thấy tạm biệt mà Comment liên tục, ghê zị trời ;))
@Moderator : Đợi Rezo share rồi hãy close topic nha :P

rất tiếc thưa bạn :| không bao giờ bán = tiền chứ đừng nói là share :)

Hàm này là do một người bạn để lại :)

Čħīċķėň
07-03-11, 01:45 PM
Lac đề rùi hen Tạm close topic tránh spam đã ;;)