Đăng nhập

View Full Version : Share cho các bạn mấy con thú mới mình mới Unpack đc :D

concabach
17-02-11, 02:47 PM
đầu tiên mình xin thank thaihoa vì nhờ thaihoa mà mình mới bik đc cách unpack mấy con ngựa này:D và mạn phép share cho các bạn bỏ vào cho đẹp :>

trước tiên là file res:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn down về copy vào các file res ngựa nha trong đó mình có gi rõ ràng rồi :P
Còn mấy con nữa nhưng mình chưa làm xog ;;)
Còn đây là SPR hình ảnh 3 con này:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( con bạch hổ )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (con hổ có sừng)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( con Nai )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mathien02
17-02-11, 03:10 PM
cái này chép vào sever thì chép vào đâu bạn hướng dẫn cụ thể đc hok bạn ?

nguyentrunghbl
17-02-11, 03:26 PM
cái này chép vào sever thì chép vào đâu bạn hướng dẫn cụ thể đc hok bạn ?

1. Tất cả .spr này đều chép vào bên CLient theo đường dẫn cho Nam là spr\npcres\man , cho Nữ là spr\npcres\woman
2. Khai tên vào trong mấy file chữ tàu ở Server Settings\npcres\...xong đồng bộ qua Client
3. Khai icon của mấy con thú này vào Settings\item\... xong đồng bộ hoá qua CLient
4. Viết script dùng hàm AddItem(ID) để lấy thú ra cưỡi

mathien02
17-02-11, 03:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

concabach
17-02-11, 03:36 PM
ah trung có icon mấy con này share cho em với nha, em lười unpack wa :((

nguyentrunghbl
17-02-11, 05:35 PM
ah trung có icon mấy con này share cho em với nha, em lười unpack wa :((

Con thú mới màu đen mà không có cái yên không biết tên gì anh gọi đại là con Hắc Long Mã , riêng con này không có icon lấy đại icon con Hắc Hổ Thiên Tứ của VNG cho nó !

concabach
17-02-11, 09:36 PM

Con thú mới màu đen mà không có cái yên không biết tên gì anh gọi đại là con Hắc Long Mã , riêng con này không có icon lấy đại icon con Hắc Hổ Thiên Tứ của VNG cho nó !

thank ah trung nhiều nhiều, ah trung cũng share hết rồi à hehe

nametruong00
12-03-11, 12:03 PM
anh làm đc 6 con thú cưỡi mới ko post lên cho tui em lun và hướng dẫn = hình đc ko nói khơi khơi khó hiểu chết

Čħīċķėň
12-03-11, 12:53 PM
làm cái này thì tui có chỉ rùi chỉ tội ko đọc thui bảo sao kêu người khác chỉ mà ko chỉ tại có rùi mà ko chịu ngâm :|

jxbaclieu
21-03-11, 10:35 PM
Bạn ơi chỉ mình làm như bạn với.Nếu bạn chỉ chi tiết cho mình. Thank

BruceLee
25-03-11, 06:28 PM
hướng dẫn chi tiết chút đi bạn

quangken
25-03-11, 06:39 PM
bạn à làm thì bạn phải đọc ebook học cách làm res hình ảnh trog game đó , cách add res + viết scp vào để nhận nó ebook2.0 của giangleloi có hướng dẫn