PDA

View Full Version : Hiện tại Server nào mới nhất và ít lỗi nhất ?

Chiritokaji
10-02-11, 12:36 AM
Nghỉ Mu đã lâu, thỉnh thoảng dạo qua Box MU thấy nhiều Server quá chẳng biết như nào

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhà mở hàng Net đang tính làm cái MU cho tụi quán Net chơi mà ko biết Server nào ổn định.

Mong các Bro chỉ giáo :).......Cho mình xin Link Full nhé :) [ Server - Client - Patch - Web ]

Thanks All :)

LạiVănSâm
10-02-11, 07:53 AM
Nghỉ Mu đã lâu, thỉnh thoảng dạo qua Box MU thấy nhiều Server quá chẳng biết như nào

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhà mở hàng Net đang tính làm cái MU cho tụi quán Net chơi mà ko biết Server nào ổn định.

Mong các Bro chỉ giáo :).......Cho mình xin Link Full nhé :) [ Server - Client - Patch - Web ]

Thanks All :)

SCF 10.07.25 thì phải...................

Chiritokaji
10-02-11, 08:25 AM
SCF 10.07.25 thì phải...................

Cho xin Link được ko Bro.........:D

LạiVănSâm
10-02-11, 09:26 AM
Cho xin Link được ko Bro.........:D

Cái này là bản thương mại chứ không có share đâu.còn muốn MUSS5 bản chuẩn thì bạn rinh cái này về xài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chiritokaji
12-02-11, 07:17 AM
Vẫn tiếp đón Bro vào :)

Bạn nào có Share mình với nhé :)

huandz1102
12-02-11, 08:23 AM
có nhân vật 7 thì giờ chắc chỉ có bản thương mại mới ổn định thôi :(

chubelonton
12-02-11, 08:34 AM
mình dự đoán 6 tháng nữa sẽ có server nhật vật thứ 7 tạm ổn định share free,còn bây giờ server share chỉ để pr là chính!

khanhdkny
12-02-11, 01:43 PM
có đấy! TOmaToes nó có hàng đấy. 2 hay 3 củ thì phải!