PDA

View Full Version : Đồ rớt trong box kundun

midou21093
04-02-11, 06:16 PM
Em đang xài sẻver SCFMT 10.04.83 . Nhưng tình hình là khi ném box kundun thì chỉ rớt toàn đồ cùi . VD : box 5 chỉ rớt đến rông đỏ . Ai có cách chỉnh đò rớt trong box kundun thì chỉ em với ạ . Hoặc có file chỉnh sẵn ngon ngon thì send em với luôn . Thanks !

LạiVănSâm
04-02-11, 06:36 PM
Vào trong EVENTtemp mà sửa trong đó

SnowBlood™
04-02-11, 06:41 PM
Copy cái EventItemBag từ 8>12.txt của Server khác qua cho nhanh

Alexandria
04-02-11, 07:33 PM
Thế đồ class 7 ông có code không share tui phát ^^

KúnKuTe
05-02-11, 11:40 AM
SCFMT thì nó không phải là EventItembag nữa mà nó là BoxOfKundun_1 đến _5
muốn code thì mở cái item(kor) hay (new) gì đó trong Lang ra mà tìm ID và index của nó code vào các chỉ số khác thì điền như những cái cũ đã có bên trên
xong nhé. anh nào cũng có cái Chữ ký cung cấp MU seasion nào cũng có mà mỗi cái này cũng không làm đc sao \:D/

LạiVănSâm
05-02-11, 12:48 PM
muốn code thì mở cái item(kor) hay (new) gì đó trong Lang ra mà tìm ID và index của nó code vào các chỉ số khác thì điền như những cái cũ đã có bên trên
xong nhé. anh nào cũng có cái Chữ ký cung cấp MU seasion nào cũng có mà mỗi cái này cũng không làm đc sao \:D/

chú có bị làm sao ko đấy.chủ tp nó hỏi là chỉnh item rơi trong box cho hợp lý cơ mà ;))

carotkhoaitay
05-02-11, 01:03 PM
Em đang xài sẻver SCFMT 10.04.83 . Nhưng tình hình là khi ném box kundun thì chỉ rớt toàn đồ cùi . VD : box 5 chỉ rớt đến rông đỏ . Ai có cách chỉnh đò rớt trong box kundun thì chỉ em với ạ . Hoặc có file chỉnh sẵn ngon ngon thì send em với luôn . Thanks !

Ban đang chạy học được skill buff dame của Summo không vây

Alexandria
05-02-11, 01:17 PM
xong nhé. anh nào cũng có cái Chữ ký cung cấp MU seasion nào cũng có mà mỗi cái này cũng không làm đc sao

Nói thỳ dể nghe lắm ... ngon thỳ ngồi làm đi share lên anh thank phát

LạiVănSâm
05-02-11, 03:21 PM
Nói thỳ dể nghe lắm ... ngon thỳ ngồi làm đi share lên anh thank phát

Mình đang xài 10.7.25.Sumon có thể học được skill buff dame khi mua sách tại shop.Nếu bản cũ không có thì các bạn có thể add thêm vô.

carotkhoaitay
05-02-11, 03:25 PM
Mình đang xài 10.7.25.Sumon có thể học được skill buff dame khi mua sách tại shop.Nếu bản cũ không có thì các bạn có thể add thêm vô.

sao mình dùng 10.04.83 add vào shop rồi mà không học không được, bạn cho mình code sách Summo mình add thử

eddy
05-02-11, 07:06 PM

Của bạn đây ! .................................................. ........
ClickHere (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

godhoang
07-02-11, 01:30 PM
Anh Eddy cho em xin riêng ban ENC 2.0.4.0, sv nay em dung eventitembag hay shop cua ban khac vao la do* sv. Phai tu change lau lam a....

eddy
07-02-11, 04:37 PM
ENC thì mình chỉ có original còn đã chỉnh sửa thì không vì không biết MU bạn config như thế nào mà chỉnh sửa ^^