PDA

View Full Version : xin hướng đẫn add đồ lên nhân vật

savatage91
29-01-11, 01:32 AM
không biết việc add đồ full thế nào nhỉ mọi người mình chỉ biết cái add đồ vào shop thôi không biết add đồ thẳng vào nv có đễ không mọi người ...
khi mình add đồ vào shop thì dạng
1 2 3 4 5 6 7 8
1:loaido (ao quan vu khi vv)
2:index(vi tri do cua loai do 1 2 3 4 5 6...)
3: lv do`
4: k biet
5: skill(0 là k có 1 là có)
6: luck
7: opt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
AI BIẾT CHỈ MÌNH VỚI CÁM ƠN NHIỀU

hateroc22
29-01-11, 07:23 AM
không biết việc add đồ full thế nào nhỉ mọi người mình chỉ biết cái add đồ vào shop thôi không biết add đồ thẳng vào nv có đễ không mọi người ...
Khi mình add đồ vào shop thì dạng
1 2 3 4 5 6 7 8
1:loaido (ao quan vu khi vv)
2:index(vi tri do cua loai do 1 2 3 4 5 6...)
3: Lv do`
4: K biet
5: Skill(0 là k có 1 là có)
6: Luck
7: Opt
ai biết chỉ mình với cám ơn nhiều
63 full optison ;)) ...........

zZK3yL0v3Zz
29-01-11, 08:15 AM
Add đồ lên nhân vật thì dùng Mu Market ở cuối mấy cái Video Hd cài Mu hay có bạn down về mà xem. Còn add đồ vào shop thì dùng toot đi có toot có sẵn mấy cái số Full dòng rùi Exc lun đó cố tìm đi

savatage91
29-01-11, 12:14 PM