PDA

View Full Version : Lỗi Khi Chạy GS (có hình)

quocthanh29
28-01-11, 03:14 PM
Các bạn cho mình hỏi, khi mình chạy Gs thì nó hiện bảng này ra , mình bật laucher thì nó không hiện server lun (mình làm theo hướng dẫn của bài HKGH 2011)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ah quên mình xài win 7 , ngoài GS thì 2 sv còn lại bình thường , cám ơn cả nhà trước nhé !!

quocthanh29
28-01-11, 03:36 PM
Giúp mình với mọi người ơi !! huhu mình cần gấp game này để chơi tết đó

pikhjn
28-01-11, 07:38 PM
Các bạn cho mình hỏi, khi mình chạy Gs thì nó hiện bảng này ra , mình bật laucher thì nó không hiện server lun (mình làm theo hướng dẫn của bài HKGH 2011)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ah quên mình xài win 7 , ngoài GS thì 2 sv còn lại bình thường , cám ơn cả nhà trước nhé !!sao ko vào
2 pic tui mà hỏi add yahoo tui đi tui chỉ cho lổi là tại database đấy dell hết đi lên 2 pic 2011 dơn cái data trang 5 về là okie