PDA

View Full Version : tẠi sao bài hỏi đáp của mình bị del

hoangtu_eck94
26-01-11, 07:02 AM
Mình có post 1 bài hỏi đáp là khi di chuyển qua các map = chạy bộ kô được. Mình kô hiểu sao bài đó của mình giờ lại bay đâu mất. Cho hỏi mod nào xoá vây. Và vì sao lại xoá bài đó. Cho xin cái nguyên nhân cái nào. Đừng có cạy mấy chức mod mà xoá bài không có lý do thế chứ

chubelonton
26-01-11, 09:14 AM
mình nghĩ thằng manhtung đấy,nó chuyên xóa bài của người khác mà không ghi rõ lý do,mod là ngon hay sao ấy,muốn xóa là xóa,chán thật!

[M]r[K]id
26-01-11, 09:23 AM
Đừng có cạy mấy chức mod mà xoá bài không có lý do thế chứ
mình ủng hộ câu này của bạn
P/s bây giờ bạn còn post bài sai box nữa
box hỏi đáp Mu mà hỏi mí cái đó thì ......

hoangtu_eck94
26-01-11, 12:03 PM
up. Mod nào xoá thì vào lên tiếng cái nào. Đừng rụt cổ thế chứ. Box hỏi đáp post bài hỏi thì sai àk . Vậy phải post trong box release sao

[M]r[K]id
26-01-11, 12:49 PM
up. Mod nào xoá thì vào lên tiếng cái nào. Đừng rụt cổ thế chứ. Box hỏi đáp post bài hỏi thì sai àk . Vậy phải post trong box release sao

ý mình nói là bài này chứ ko phải bài trươc
bài này đáng ra phải post vào box .....:: Đại Sảnh Câu Lạc Bộ Games Việt Nam ::.....->Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
còn box này ko nên post cái bài không liên quan đến mu

hoangtu_eck94
26-01-11, 12:55 PM
thì mình post bài bên box này mod nó del kô nói j. post lại thôi. thật là vê lờ

mabulong
26-01-11, 02:59 PM
à!
theo kinh nghiệm của mình thì họ ko nói gì đâu
làm tùm beng lên rùi nếu rảnh thì họ mới nhân
ko thì họ mặc kệ
nói chung là MOD mà

accelan006
26-01-11, 03:01 PM
"kết" mabư lông

spam rất có kỹ thuật

mabulong
26-01-11, 03:04 PM
"kết" mabư lông

spam rất có kỹ thuật

nhưng núi cao còn núi cao hơn>:)

Alexandria
26-01-11, 03:16 PM
mình nghĩ thằng manhtung đấy,nó chuyên xóa bài của người khác mà không ghi rõ lý do,mod là ngon hay sao ấy,muốn xóa là xóa,chán thật!
Ê nhóc chém gió à ta có quản lý box này đâu ... thằng điên lúc nào cũng cay cú :)) chỉ đc cái chém gió thằng này chắc xuất xứ từ gamevn đây :))

mabulong
26-01-11, 05:15 PM
Box này có Noob
tiền sử Del bài ko cần lý do mà cũng ko cần dấu vết
1 phát đi phăng teo., Đố ai biết ở đâu

lequangvu
26-01-11, 10:00 PM
Sao thế nhỉ, nếu bị del mất mà không thấy trên Forum nữa là do Admin chứ không phải Mod đâu các bạn, vì Mod chỉ có quyền xóa tạm bài viết thui, Admin mới có quyền Del ra khỏi DB.

Các bạn nên suy nghĩ cho kỹ đi nhé tránh sự hiểu nhầm :D

Mr.Noob
27-01-11, 12:01 AM
Chào bạn,mình đã move bài của bạn vào Recycle vì vi phạm nội quy của Box Hỏi đáp là đặt tên Help không rõ ràng.

Ðề: Lỗi mới. Anh E vào xem thử (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn phải nêu rõ vấn đề của bạn lên tiêu đề bài help để mọi người có thể dễ dàng giúp đỡ.
Như bài help của bạn thì nên viết là "[Help]Move map!" chẳng hạn,để ai rành về move có thể vào xem và giúp bạn.

Bạn có ý kiến gì phiền bạn post bài vào Box ý kiến ở Đại sãnh để BQT tiếp thu và xử lý.

Thân!