PDA

View Full Version : Hỏi Cách Chỉnh Thông Số Boss

ngheolavaydo
25-01-11, 10:46 AM
mình đánh boss ko dc ? đánh 10 cái trúng được 1 cái , mặc dù độ chính xác 50k + :( bạn nào biết cách chỉnh độ né tránh của boss giảm thì chỉ mình với nha , tức là đánh cái nào trúng cái đó . thời gian phục hồi sinh lực của boss mình đã chỉnh dc . mình tk trước8->

kemdenny
25-01-11, 11:06 AM
Đó là do coreclient hàng Beta của ta quy định rồi bạn...Dù bạn có đánh như điên thì cũng ko lên đame hay nổ đame đc như ViNaGame đâu...
...Còn chỉnh thông số boss thì vào NpcS.txt...Ở mục lưu trữ có 2pic hướng dẫn chỉnh boss đó bạn..Hoặc down Ebook về mà ngâm...:-$
............Thân...$-)

ngheolavaydo
25-01-11, 12:59 PM
có pro nào bít cách khắc phục thêm lỗi này nữa ko ? mình đang chơi out ra vô lại thì nó thông báo sv gián đoạn . mình tạo nhân vật khác thì chơi được còn acc cũ thì vô vẫn báo sv gián đoạn mặc dù đã res lại máy và out tại ba năng huyện . ai bít khắc phục zùm mình với tk nhìu

[M]r[K]id
26-01-11, 09:49 AM
có pro nào bít cách khắc phục thêm lỗi này nữa ko ? mình đang chơi out ra vô lại thì nó thông báo sv gián đoạn . mình tạo nhân vật khác thì chơi được còn acc cũ thì vô vẫn báo sv gián đoạn mặc dù đã res lại máy và out tại ba năng huyện . ai bít khắc phục zùm mình với tk nhìu

Map Của bạn move lên đã add map đó chưa níu chưa là bị vậy
Cái lỗi nay2nhiu2 bạn gặp phải nhứt là cái chỗ ba lăng huyện sau hịu thuốc
hầu hết server đều add thíu 1 tọa độ trong đó
mà 1 tọa độ thì rông VC
vào đó là kẹt khỏi ra
--> phải out
mà tọa độ đó đã mắc kẹt (tọa độ đó chưa mở)--> cũng coi như cap chưa mở--> lúc kẹt phải xài phù mà phù về :))
cách khác phục
qua bên võ lâm I của VNG
xài filemon tìm cái tọa độ đó rùi add thêm bên JX mình (phải unpack cái map.pak rùi pack lại mất thời gian lứm :)))

mình đánh boss ko dc ? đánh 10 cái trúng được 1 cái , mặc dù độ chính xác 50k + :( bạn nào biết cách chỉnh độ né tránh của boss giảm thì chỉ mình với nha , tức là đánh cái nào trúng cái đó . thời gian phục hồi sinh lực của boss mình đã chỉnh dc . mình tk trước8->

bạn down ebook 2.0 về coi cái hướng dẫn chinh mau boss de danh duoc no
bạn chỉnh theo nó
sau đó vào test thử :D
chỉnh mindame + maxdame (mình nhớ hùi lâu hướng dẫn rùi mà)
chỉnh mindame1->4 là 1000 còn maxdame là nhiu tùy ý (1000 để dame của mình 100 cũng hiện máu lên)