PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về WebMu Online

thehell99
20-01-11, 01:32 PM
Mấy Pro chỉ giúp mình làm cái webMu Online với. Cài dc server đưa lên Online rồi chỉ còn cái web mà config hoài lỗi hoài . Thôi đành phải lên đây nhờ đến mấy pro thôi.
Ai tốt lòng cho em xin source cái web và hướng dẫn em giùm cách config ONLINE luôn nhá. Tức là đưa Web lên Host luộn.
1 số web trên forum em thử cài trên localhost thì chạy ngon lành nhưng khi đưa lên host thì ko connect dc với server hoặc là bị lỗi này kia.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mabulong
20-01-11, 02:54 PM
ban da cai` duoc web tren localhost roi` thi` cai` tren host online cung tuong tu thoi
van de` la` host free thi` it host ho~ tro. de co the cai` dc web muonlone cho ban lam
bo $$ ra mua 1 cai lam` lau dai di ban. dang nao thi host free cung die bat cu luc nao
no' ma die ban bi keo' theo 1 dong rac roi
------------------------------------------
sao ko go duoc tieng viet nhy?

sathu107
20-01-11, 04:02 PM
Dem qua bao? tri hong? bo. go TV oy`

thehell99
20-01-11, 10:34 PM
Uh... Host minh la host tra phi ma, dau phai host free. Co dieu la luc connect voi sa thi ko dc. Bo go bi gi vay ta

thehell99
21-01-11, 02:01 AM
up cái nữa . Sao ko ai giúp mình hết. Mình đang dùng host trả phí support all của justhost. Nên phần host thì mình không có vấn đề . Chỉ có vấn đề ở phần config thôi.
AI cho mình xin cái source và hướng dẫn cách đưa lên host để view online giùm. Đuối với nó quá rồi.

Alexandria
21-01-11, 07:50 AM
Trời để lại yahoo ... mình giúp cho chứ nói không thế ai mà giúp đc

thehell99
21-01-11, 10:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cài cái host chạy trện local thì ngon lành. mà đưa lên net thì ko dc.

letx_43
30-05-11, 12:11 PM
@ manhtung : giúp mình với. minh muốn đưa web nên online để xóm chơi mu ^^:pm letx_43. tks nhiều :x

accelan006
30-05-11, 12:14 PM
xem host có hỗ trợ đầy đủ không?

không phải cứ trả tiền là open hết đâu.

nó khoá hàm nào đó làm k connect sv được kêu support nó check rồi mở cho