PDA

View Full Version : Kíu mình Với...sau khi làm Nhiệm vụ Class3 xong thì ko đăng nhập

sathu107
19-01-11, 12:10 AM
Kíu mình Với...sau khi làm Nhiệm vụ Class3 xong thì ko đăng nhập vào game được..chỉ nhân vật làm NV cấp 3 là bị thế..các NV khác vào binh thường hix
Pro nào kíu mình với...

Faker
19-01-11, 12:22 AM
bạn ơi server free nên bug đó mình khuyên bạn muốn up class 3 thì dùng Mu market y chứ server free chỉ thế mà thôi

mabulong
19-01-11, 12:23 AM
cái này chắc là tính kiểu Class +1
bạn dùng server nào thế?
trường hợp xấu nên đổi bản khác

sathu107
19-01-11, 12:32 AM
làm nhiệm vụ 220 và nhiệm vụ 3 cho thằng MG bị lỗi đơ ở lúc vào game
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sathu107
19-01-11, 12:34 AM
hôm qua mới gặp người bị lỗi này hôm nay tới lượt mình....
Mình dùng server của bác Kinglxag bên Vn-Zoom
Gặp bác này thì khó quá..post bên này nhìu cao thủ mong ae chỉ giáo

chubelonton
19-01-11, 12:41 AM
bạn ơi server free nên bug đó mình khuyên bạn muốn up class 3 thì dùng Mu market y chứ server free chỉ thế mà thôi

biết thì nói,không biết dựa cột mà nghe,ở clb này chả có server nào free bị bug đó cả,chủ topic nè,nếu bạn dùng SCF thì chỉnh char đó class3 thường,nhưng nếu dùng enc thình chinh char nó khác(JPN)vì code class của 2Db scf và enc khác nhau!

sathu107
19-01-11, 03:50 PM
biết thì nói,không biết dựa cột mà nghe,ở clb này chả có server nào free bị bug đó cả,chủ topic nè,nếu bạn dùng SCF thì chỉnh char đó class3 thường,nhưng nếu dùng enc thình chinh char nó khác(JPN)vì code class của 2Db scf và enc khác nhau!
Mình mới làm.....đc 1 tuần.nên ko hiểu lắm...bạn làm ơn chỉ rõ hơn 1 chút đc hem....
Như là..chỉnh cái gì và ở đâu (đường dẫn)...THanks For your Help

quangphong0904
19-01-11, 03:55 PM
dùng MUmaker, edit char thành nhân vật cấp 3, phía sau tên class phải có chử (JPN)

sathu107
19-01-11, 04:12 PM
Trùi giờ thì khổ rồi..cứ làm Nhiệm vụ cấp 3 xong là bị đơ luôn.........kíu với........hix........

sathu107
19-01-11, 04:16 PM
Cho Mình hỏi mấy cái code ấy nằm ở thư mục nào nhỷ....và cần phải chỉnh ở đâu....nhìu người..kêu quá trời..

nhoc_kute_blog
19-01-11, 04:37 PM
Mu có vẻ bị nhiều bug nhỉ????Nhưng vẫn hơn JX chán!!!!!!!!

sathu107
19-01-11, 05:28 PM
Mình dùng MU Maker thi\ chuyển Class 3 JPN thì Được...nhưng mình muốn khác phục cái lỗi này thì phải chỉnh ở đâu ..chả nhẽ đưa lên Online mà người chơi cứ làm Class3 lại Phải gọi mình sao hix....