PDA

View Full Version : Pro vltk offline cho em hỏi

thjenthanx9
27-11-10, 01:39 PM
em cài sever Thái SƠn bắc đẩu nhưng nó thì chẳng có gì hay hết ! skill thì xấu ! NPC thì không có nữa đc vài người à ! item thì cùi ! đánh quái không rớt ! nói chung là tệ !
Còn khi cài SEVER TQVIP ?( sever Xuân Thu ) Nó rất ngon nhưng lại là tiếng Tàu vậy làm sao việt hóa thành TV ạ ! hoặc cho em xin sever NO font mà giống sever Xuân Thu ạ !
AI có thì giúp em qua yahooo vu_sieuway ạ !
thank nhiều !

thjenthanx9
27-11-10, 02:19 PM
uP ANH EM GIÚP EM VỚI Ạ ! NH EM ĐÂU RỒI !

quangphong0904
27-11-10, 02:58 PM
bản Song Gio Tinh Yeu của batca2tay củng hay lắm. em thử load về test đi. Còn em lưu ý khi nói TSBD cùi, vì server đó củng rất tốt. k có NPC và quái là do em chưa kick hoạt server bằng NPC

nhoxpk2707
27-11-10, 03:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào cái này nè xem sv nào bạn thấy tốt thì trọn TSBD cũng hay tại bạn k biết thui

quangphong0904
27-11-10, 03:14 PM
ừ! góp ý cho nhok kia thế thôi.
Vì mổi server đều có 1 cái hay riêng

thjenthanx9
27-11-10, 04:32 PM
hiz kích hoạt thế nào ạ ! em thấy không add đc map và skill ít lắm

luckyboyvt
27-11-10, 06:07 PM
Bản TSBD thì bạn ra Bă Lăng nói chuyện với Cổ Lão Thái là kích hoạt hết!
Mọi người cho hỏi luôn là Tống Km với Vượt ải trong bản TSBD có hoạt động k?sao mình canh đúng giờ mà vào k đc??
À thêm luôn là làm sao lưu nhân vật đc vậy?Mình tắt game,tắt Jxstarup,tắt máy.Khi chơi lại thì k lưu nhân vật nữa.Vậy thoát theo thứ tự là sao???