PDA

View Full Version : có 2 vấn đề mình cần hỏi các bạn?

nhactre8x
26-11-10, 06:23 PM
1.Trước khi cài Jx thì netfram của mình chạy ngon lành.
sau khi cài JX thì xuất hiện lỗi làm 1 đống chương trình chạy ko đc bị lỗi.
mình đã thử Remove nó đi nhưng ko đc báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và khi cài đặt nó cũng báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết cách sửa lỗi này giúp mình với.mình đã thử mấy cách trên google mà ko ăn thua gì cả.toàn nói cài lại win :-ss
2.khi mình config JX Online thì bên ngoài connect vô đc nhưng tạo nhân vật xong vào game thì nó đứng luôn rồi out ra.
ip config đúng theo hướng dẫn.nhưng khi chạy sv lên bước cuối cùng thì ra 1 hàng đó thì toàn là ip máy.còn nếu nó hiên Ip wan thì báo db bị lỗi.
port đã mở Full của sv TSBD.
Server: Bishop.cfg , Database, JXConfig, ServerCfg ( chú ý: IP Dòng Network để IP của máy ) Client: Vào foder Settings -> Serverlist sửa Ip thành IP WAN.trong SQL table serverlist :IP wan.

nhoc_kute_blog
26-11-10, 07:02 PM
1.Trước khi cài Jx thì netfram của mình chạy ngon lành.
sau khi cài JX thì xuất hiện lỗi làm 1 đống chương trình chạy ko đc bị lỗi.
mình đã thử Remove nó đi nhưng ko đc báo lỗi
và khi cài đặt nó cũng báo lỗi
ai biết cách sửa lỗi này giúp mình với.mình đã thử mấy cách trên google mà ko ăn thua gì cả.toàn nói cài lại win :-ss
2.khi mình config JX Online thì bên ngoài connect vô đc nhưng tạo nhân vật xong vào game thì nó đứng luôn rồi out ra.
ip config đúng theo hướng dẫn.nhưng khi chạy sv lên bước cuối cùng thì ra 1 hàng đó thì toàn là ip máy.còn nếu nó hiên Ip wan thì báo db bị lỗi.
port đã mở Full của sv TSBD.
Server: Bishop.cfg , Database, JXConfig, ServerCfg ( chú ý: IP Dòng Network để IP của máy ) Client: Vào foder Settings -> Serverlist sửa Ip thành IP WAN.trong SQL table serverlist :IP wan.
CÁi này có thể do máy bạn đã bị nhiễm virut năng rồi.Có thể là do con USP10.dll>>Tải avira về scan lại 1 cái>>>OK