PDA

View Full Version : Các pro JX giúp em về maps với !

hoangtusitinh
23-11-10, 07:13 PM
Sao em vào chiến trường thì bị đứng, chỉ mở đc5 hành trang.Còn vượt ải thì thấy nhân vật nhưng màn hình đen thui!Giúp em với.EM đã đồng bộ sever và dổi map thành máp trong data rồi.Ai giúp e em xin thank đũ 10 lần.THank trước.........

thaihoa91
23-11-10, 10:10 PM
Bạn nên đồng bộ nguyên thư mục Settings !

Bạn dùng Server nào ???

hoangtusitinh
24-11-10, 12:13 PM
Ak` em thử rồi.Sever song gió v3, em đã làm thử mõi thứ ở clien rồi.Sau đấy em giải nén sever lại và lần đầu vào thì lại vào được tống kim, vượt ải rồi.Tắt sever đi thì bật lại nó lại bị cái lỗi map tông kim bị treo và vượt ải bị đen.SAu đấy em lại giải nén sever ra chỗ khác và lại đồng bộ >>Củng chỉ vào được vượt ải, tông kim lần đầu.Tắt sever đi vào lại thì nó lại bị.Mong anh thai hoa vip hoặc pro nào HELP em với.Thankkkkkkkkkkkk 10 lần khi succer thành công.EM xin cảm ơn các pro rất nhiều

thaihoa91
24-11-10, 02:07 PM
Ak` em thử rồi.Sever song gió v3, em đã làm thử mõi thứ ở clien rồi.Sau đấy em giải nén sever lại và lần đầu vào thì lại vào được tống kim, vượt ải rồi.Tắt sever đi thì bật lại nó lại bị cái lỗi map tông kim bị treo và vượt ải bị đen.SAu đấy em lại giải nén sever ra chỗ khác và lại đồng bộ >>Củng chỉ vào được vượt ải, tông kim lần đầu.Tắt sever đi vào lại thì nó lại bị.Mong anh thai hoa vip hoặc pro nào HELP em với.Thankkkkkkkkkkkk 10 lần khi succer thành công.EM xin cảm ơn các pro rất nhiều

Bạn vui lòng thoát game tại ba lăng, đừng thoát game các chỗ khác thử coi có bị ko !

hoangtusitinh
24-11-10, 06:58 PM
Bạn vui lòng thoát game tại ba lăng, đừng thoát game các chỗ khác thử coi có bị ko !
DẠ thì em vẫn thoát ở ba lăng huyện đấy chư ạ.Lần đầu cài sever thì e vẫn vào đc 2 map đấy.KHi e tắt sever thì vào lại là bị lỗi 2 máp trên.EM đã dồng bộ đầy đủ, dùng mọi patch rồi mà ko đc.CHỈ khi em cài lại sever ra chỗ khác thì cung~ chỉ vào đc 2 map đấy lần đầu.LẦn sau mở sever là lại bị lỗ.A làm ơn giúp em với ạ

nhoc_kute_blog
24-11-10, 07:09 PM
Ak` mình đã gửi tin của bạn cho Thái hoa rồi đấy.LỔi này thì mình chưa găp bao giờ, chắc phải nhờ pro giúp thôi!!!!!!!!!!1