PDA

View Full Version : HELP lỗi mở map.THái hoa, pro JX ơi!

nhoc_kute_blog
22-11-10, 11:35 AM
CHo mình hỏi các pro với:
1) SAo mình đã xem sever lish và vào workset.ini để thêm máp rồi mà(thêm dung theo thứ tự, count = số map) rồi vậy mà khi vào xa phu vẫn chỉ có bẳng số map cũ, ko thấy thêm tên map nào mới.AI chỉ mình xem có phải thêm cái gì đễ hiện tên map ở xa phu nữa ko.Mình mới chỉ thêm ở workset.ini.Xin thank các ban.
2) khi mình vào báo danh rồi vào chiến trường thì bị đứng hinh, chỉ mở đc hanh trang.Mấy map train thì zo vân ok.MÌnh đã đông bộ sever rồi.THank
MONg các cao nhân chỉ giáo đễ JX đc phat triên hơn

thaihoa91
22-11-10, 11:42 AM
1) Bạn thêm bản đồ vào WorldSet.ini để move wa dc là 1 chuyện ! Còn việc xa fu có hiện fần chọn đi đến bản đồ mới hay ko là do bạn fải viết code thêm nữa !

Khi làm, cái bạn cần đôi khi ko fải chỉ 1 công việc đơn giản khai báo là hỉu ! Fải làm nhìu kiến thức cơ bản liên quan với nhau mới thành công !

Đó là vì sao mà mình lun bảo các bạn đọc ebook trước khi mún làm bất cứ thứ gì !

2) Chưa đồng bộ Settings giữa Client và Server !

nhoc_kute_blog
22-11-10, 11:53 AM
mình đã đông bộ theo đung HD của bạn rồi mà?
CÒn về map thì ban có thễ HD mình cụ thễ đc hok?

thaihoa91
22-11-10, 01:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoc_kute_blog
22-11-10, 07:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ỦA ebook nào nhỉ?MÌnh dùng ebook 1 và ebook 3.0 mà no thấy.HIHI, còn 2.0 của giangleloi thì sao mình cài bao nhiêu máy no cũng báo virut.Ak` mà khi mình tắt virut đi thì vào cái 2.0 nó ko hiện hình minh họa>nản?.Pro giúp mình với.THankkkkkkkL-)

nhoxpk2707
22-11-10, 07:39 PM
hình như ơ ebook 2 ay ban ak ban thu kie mxem minh nho la o do