PDA

View Full Version : làm sao khi cài Loopback mà máy tính k có Addhardware

anhtb82
18-11-10, 01:51 PM
[-O<[-O<các bác chỉ em với em tìm trong C.P mà chẳng thấy cái Add Hardware đâu cả :-??

notfile
18-11-10, 01:52 PM
chụp hình cái đấy lên đây đi bạn !

hoivegame
18-11-10, 01:59 PM
"hdwwiz.exe" đánh cái này vào thay vì đánh "cmd" nó sẽ hiện cái add new hardware. Cái này dùng cho win7 còn mấy win khác mình chưa thử, bạn thử xem sao.

anhtb82
18-11-10, 02:39 PM
"hdwwiz.exe" đánh cái này vào thay vì đánh "cmd" nó sẽ hiện cái add new hardware. Cái này dùng cho win7 còn mấy win khác mình chưa thử, bạn thử xem sao.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Čħīċķėň
18-11-10, 03:32 PM
thời đại giờ có nhìu phương án lắm

mượn card mạng của VWMare cũng đc

thienhau1990
18-11-10, 06:12 PM
Bạn click chuột phải vào my computer---> manager----> device manager xong rui bạn nhìn lên table ở trên có chữ Action kíck vào đó chọn add legacy hardwave chọn next---> check vào install the ......--->next----> network apdapters---->next--->microsoft---->microsoft loopback adapter..(o trong win7 nhé)

anhtb82
18-11-10, 09:18 PM
Bạn click chuột phải vào my computer---> manager----> device manager xong rui bạn nhìn lên table ở trên có chữ Action kíck vào đó chọn add legacy hardwave chọn next---> check vào install the ......--->next----> network apdapters---->next--->microsoft---->microsoft loopback adapter..(o trong win7 nhé)

nhà em không có mạng lên mỗi lần là lại phải ra quán mới mệt 8-} nhưng dù sao cũng thanks bác

baocgv
19-11-10, 01:11 PM

bạn biết cài SQL cho win7 không, cái máy tính để bàn cùi quá chơi ko ngon, xài ké cái laptop của bạn mà nó cài win7 không biết cách làm