PDA

View Full Version : giúp e về lỗi này với

chieudavl
17-11-10, 01:04 PM
cho mỳnh hỏi lổi khi chạy sever..lúc đến game sever tkỳ nó lại báo lổi
hỳnh nè...ai giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
17-11-10, 01:24 PM
Lỗi X state thì có thể change mật khẩu của sa trong SQL lại thử xem !

Riêng GameServer.exe load xong mà log acc thì bạn ráng chờ nó kết nối 1 lát xem !

Cho hỏi máy bạn RAM bao nhiu ??? Nếu nhỏ hơn 1 GB thì bạn ráng chờ xíu do RAM yếu nên load chậm !

chieudavl
17-11-10, 01:35 PM
RAM mình 2GB...mỳnh chờ nó load rồi.nó để hiện đang kết nối với máy chũ..chờ 1 hòi báo kết nối thất bại

thaihoa91
17-11-10, 02:25 PM

condomok
17-11-10, 06:41 PM
Mình download 2 server Tuyet Tinh Kiem và Han Tuyet nhưng sao khi giải nén và update thỉ cả 2 server đều không vô đươc. Khi kich vào Game.exe thì nó chẳng hiện lên j cả. Mấy pro giúp mình với.
Cho mình hỏi thêm ngoài 2 server trên thì 4rum còn server privage online nào nữa không?????

thaihoa91
17-11-10, 06:43 PM
Mình download 2 server Tuyet Tinh Kiem và Han Tuyet nhưng sao khi giải nén và update thỉ cả 2 server đều không vô đươc. Khi kich vào Game.exe thì nó chẳng hiện lên j cả. Mấy pro giúp mình với.
Cho mình hỏi thêm ngoài 2 server trên thì 4rum còn server privage online nào nữa không?????

Trong đây toàn Server Offline (chơi 1 máy 1 mình) ! Bạn mún private thì wa gamevn.com là có à :D