PDA

View Full Version : Cho hỏi về lỗi này gấp

pehuhong
17-11-10, 03:20 AM
Khi mình mở game.exe ra thì báo lỗi này , ko biết là gì nữa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

À , cái phần server , sao cái thư mục script báo lỗi màu đỏ , cho mình hỏi cách khắc phục với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
17-11-10, 07:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
17-11-10, 09:09 AM
Trong client thiếu file LuaLibDll.dll
Cách fix : Download file LuaLibDll.dll về copy vào client
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pehuhong
17-11-10, 01:25 PM
mình xài patch client của bạn thaihoa đó , làm như bạn hướng dẫn . Extract patch của bạn copy vào VNG rùi sau đó đồng bộ server và client , bạn chỉ mình cách sửa với

Trong client thiếu file LuaLibDll.dll
Cách fix : Download file LuaLibDll.dll về copy vào client
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong client của mình có file này , ko thiếu .Nó đâu có báo lỗi missing file đâu . Nó báo lỗi là file đó ko thể đọc cái file gì đó thì fải

thaihoa91
17-11-10, 02:23 PM
Bạn làm đúng 8 bước đồng bộ hết chưa ???

pehuhong
18-11-10, 12:43 AM
mình làm đúng mà , down cái patch client về , giải nén ra . Sau đó copy và paste vào client mới nhất của VNG , rùi sau đó đồng bộ hoá . Ko thiếu bước nào hết . Mình nghĩ chắc do sever quá , tại bên server khi mở JxStartup lên thì thấy nó đỏ phần script , báo error như hình mình post á , bạn xem giúp mình nha

hoivegame
18-11-10, 01:10 AM
cái này là do bạn làm client, bạn thử làm lại xem sao. Lúc copy cái path full TH vào client xong thì bạn xóa ngay cái settings của TH đi rồi bỏ settings cùa sever bạn vào. Rồi chỉnh skill trong represent04. Thử xem có work ko\:D/

pehuhong
19-11-10, 03:45 PM
bạn thaihoa ơi , bạn cho mình xin nguyên cái client đã patch của bạn được ko , mình đang chạy server TSBD ver 0.2 đó bạn , chứ mình ko làm được rùi , IP mình add là 192.168.0.100

bạn thaihoa ơi , bạn dâu rùi , giúp dùm mình đi bạn , mình làm hoài mà ko ra cái client gì hết , cứ lỗi y chang vậy hoài à , bạn giúp dùm đi

thaihoa91
19-11-10, 06:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>