PDA

View Full Version : Cho mình hỏi một vài lỗi khi khởi động và chạy sever

huyonline40
14-11-10, 08:51 PM
Mình chạy sever và chơi thì nó báo những cái lỗi này bác nào giúp em khắc phục nhé

Ah` mà mình cũng xin mấy cái ebook của JX nữa nhé, ai có share mình với, lên mạng chỉ kiếm đc cái ebook JX 3 thôi ah` còn 1 2 không có, ai có pót cho mình với nha, tks nhìu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tungpro102
15-11-10, 02:06 AM
Hình 1: Dis S3reply -> ko chat được -> Config Pass sa đúng sẽ hết tình trạng này, bạn kiểm tra lại xem
Hình 2: Do folder Server ko có mục data -> chep data của jx 49 vào là ok

huyonline40
15-11-10, 08:50 AM
Hình 1: Dis S3reply -> ko chat được -> Config Pass sa đúng sẽ hết tình trạng này, bạn kiểm tra lại xem
Hình 2: Do folder Server ko có mục data -> chep data của jx 49 vào là ok

Mình đã làm như bạn nhưng vẫn vậy đã kiểm tra kỹ các file pass sa ko cái nào bị sai cả giống nhau và đúng hết mà vẫn bị!

Còn cái hình 2 bạn nói chép mục data cua jx49 nhưng ma mình kiếm link down JX 49 thì die hết rồi bạn có link thì cho mình xin lun nha hjx

Ah` mà mình cũng xin mấy cái ebook của JX nữa nhé, ai có share mình với, lên mạng chỉ kiếm đc cái ebook JX 3 thôi ah` còn 1 2 không có, ai có pót cho mình với nha, tks nhìu

tungpro102
15-11-10, 09:05 AM
Hình 1: Bạn quét virus qua rùi xem kỹ phần config pass sa xem, xem cả trong sql nữa nhé
Hình 2: Lấy của bất kỳ server nào cũng được ( server dev trên nền jx 49 là được, ví dụ: TTK, Jx7.0, Sóng Gió Tình Yêu )

huyonline40
15-11-10, 12:42 PM
Mình đã copy mấy mục data đó rồi có phải mục dât có 6 file .txt ko. Vẫn bị như vậy bạn ơi

cái lỗi dis S3Replay cũng zay

Cho hỏi luôn cái lỗi của NPC chuyển sinh nữa hix

sao hok có ai giúp hết vậy chài hix

thaihoa91
16-11-10, 10:59 AM
Dùng thư mục data của Server này xem sao : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4s.lovely
16-11-10, 02:00 PM
chắc là bạn lên làm tuần tự theo hướng dẫn là được mà

ko thì Đọc Ebook Của Giangleloi Ý