PDA

View Full Version : Không save được nhân vậy HELP pro

nhoc_kute_blog
14-11-10, 07:22 PM
sao mình cứ chơi xong , tắt sever đi.lần sau bật lại là lại mất hết nhân vật>GIúp mình lưu nhân vật với.HELPPP^:)^

thaihoa91
14-11-10, 08:21 PM
Thoát game tại Ba Lăng huyện rùi tắt GameServer.exe !

Tuyệt đối ko tắt GameServer.exe khi chưa thoát game, làm kỉu đó thì mất nhân vật là 100% !

nhoc_kute_blog
15-11-10, 06:57 PM
Sặc mình đã làm lần lượt nhưng vẫn ko được.Cứ tắt sever là mất nhân vật.Mình đã thoát game va đợi một lúc rồi mới ấn tắt sever vậy mà vẫn mất nhân vật.HUHU giúp mình với

jxvietnam
15-11-10, 07:06 PM
Cài SQL ở ổ nào ? máy bạn có đóng băng không ?
Thử tắt = startup thử xem, tui tắt = startup chưa bao giờ bị ko lưu nhân vật:-s

nhoc_kute_blog
15-11-10, 07:31 PM
thì tui tắt = startup pro chứ còn gì.SQL thì cài mac định ổ C.HELP ko save dc thì chơi làm gj`? BỎ nghề thui.

uichaovn
15-11-10, 08:06 PM
thì tui tắt = startup pro chứ còn gì.SQL thì cài mac định ổ C.HELP ko save dc thì chơi làm gj`? BỎ nghề thui.

cái này tui mới chơi cũng nghe người ta nói chút ! cũng ko bik đúng hay sai nên thông cảm dùm nhen !
khi mình chơi game xong thì mở starup lên rồi nhấn vào dòng chữ ẩn tất cả cửa sổ đó rồi mình bật lên tắt theo thứ tự ngược lại là ok nó tự động lưu lại đầu tiên tắt gameserver.exe đến S3Relay.exe đến Bishop.exe đến Goddess.exe đến S3RelayServer.exe đến Sword3PaySys.exe

nhoc_kute_blog
15-11-10, 08:11 PM
cái này tui mới chơi cũng nghe người ta nói chút ! cũng ko bik đúng hay sai nên thông cảm dùm nhen !
khi mình chơi game xong thì mở starup lên rồi nhấn vào dòng chữ ẩn tất cả cửa sổ đó rồi mình bật lên tắt theo thứ tự ngược lại là ok nó tự động lưu lại đầu tiên tắt gameserver.exe đến S3Relay.exe đến Bishop.exe đến Goddess.exe đến S3RelayServer.exe đến Sword3PaySys.exe
cái này thì tui cung bit~DU` sao cung~ thank

tjnakung
15-11-10, 09:02 PM
cái này thì tui cung bit~DU` sao cung~ thank
bik mà vẩn bị thì bó tay rồi :-w xóa cài lại hoặc cài sv khác thử xem

4s.lovely
16-11-10, 01:58 PM
bạn tắt game trc"

Rồi Mới tat Gămeserver
các còn lại thỳ Tắt Kiểu Rỳ Cũng Dk
Dùng bản Startup Của Alextuan Y"