PDA

View Full Version : Cái Này Chắc Cở Cao Thủ Mới Xử Lí Được

3z3z3z
03-11-10, 10:00 AM
Em Đã Tự Mò Và Tạo Server TLBB thành công. Nhưng Khi Đến khúc Đánh TK và pass xong thì nó cứ kết nối máy chủ. Lát sau nó bảo là " Xin kiễm tra lại đường mạng"

Em dùng EASY-PHP để tạo server. Mấy anh nào biết có thể chỉ em được không?

Nếu ai có kinh nghiệm thì chỉ em tạo server với. cái thớt của Chicken Run ko hiểu gì hết cả.

zake100
03-11-10, 10:13 AM
ẹc đây là server dùng VMWare để chạy máy ảo server cơ mà bạn dùng easy-PHP để tạo web đăng ký cho nó à
bạn tạo được server = easy-php kiểu gì tài tình thế chỉ cho mình với chứ link server đưa ra là của vmware mà

3z3z3z
03-11-10, 10:22 AM
ẹc đây là server dùng VMWare để chạy máy ảo server cơ mà bạn dùng easy-PHP để tạo web đăng ký cho nó à
bạn tạo được server = easy-php kiểu gì tài tình thế chỉ cho mình với chứ link server đưa ra là của vmware mà

Bạn có thể chỉ mình được ko?:-/:-/:-/

qazcderfv
03-11-10, 10:33 AM
Em Đã Tự Mò Và Tạo Server TLBB thành công. Nhưng Khi Đến khúc Đánh TK và pass xong thì nó cứ kết nối máy chủ. Lát sau nó bảo là " Xin kiễm tra lại đường mạng"

Em dùng EASY-PHP để tạo server. Mấy anh nào biết có thể chỉ em được không?

Nếu ai có kinh nghiệm thì chỉ em tạo server với. cái thớt của Chicken Run ko hiểu gì hết cả.

EASY-PHP là phần mềm tạo host ảo thay thế cho cái IIS cũa Windows. Nó dùng để chạy web mà cụ thể là PHP. Sever tlbb đâu phải cái đó. Bạn đọc kỉ hướng dẩn đi rồi nói tiếp

qazcderfv
03-11-10, 10:35 AM
Bạn có thể chỉ mình được ko?:-/:-/:-/

Mình nói thì hơi quá nhưng mà bạn có NGU đến nổi không nhìn thấy 3 cái chú ý to đùng đùng trong cái box này không. Đọc hết 3 cái đó là bạn đủ làm sever ok rồi

3z3z3z
06-11-10, 11:01 AM
Mình nói thì hơi quá nhưng mà bạn có NGU đến nổi không nhìn thấy 3 cái chú ý to đùng đùng trong cái box này không. Đọc hết 3 cái đó là bạn đủ làm sever ok rồi

OK. Tui Nhận là tui "NGU" nhá. Nhưng bạn chỉ cho tui 3 cái chú ý đó ở đâu vậy. Có thể đưa link dc ko?

zZxikezZ
07-11-10, 03:17 PM
OK. Tui Nhận là tui "NGU" nhá. Nhưng bạn chỉ cho tui 3 cái chú ý đó ở đâu vậy. Có thể đưa link dc ko?

ơ hơ các hạ thật VL, 3:-O, cứ thế này thì tiếng việt xuống dốc :((

qazcderfv
07-11-10, 05:45 PM
ơ hơ các hạ thật VL, 3:-O, cứ thế này thì tiếng việt xuống dốc :((

Em cũng bó tay vs chân với bác 3z3z3z này luôn (_ __)". Cứ muốn người ta dâng cơm đến tận miệng thì đâu ra :-ss

3z3z3z
08-11-10, 06:58 AM
Em cũng bó tay vs chân với bác 3z3z3z này luôn (_ __)". Cứ muốn người ta dâng cơm đến tận miệng thì đâu ra :-ss
Nhưng Mà Cái CHÚ Ý đó ở đâu vậy?Z!

Công Quốc
08-11-10, 07:21 AM
mục Chú Ý phía trên cùng của BOX TLBB, OKIE

3z3z3z
08-11-10, 10:21 AM
mục Chú Ý phía trên cùng của BOX TLBB, OKIE

Nhưng mà đọc hết không thấy cái nào đưa lên sever cả!