Đăng nhập

View Full Version : Jx Hàn Tuyết Đã Update Trang Bị Ô Kim :)

zonjkut3
23-10-10, 10:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhìn hình thì tự bik phải làm j nha =))

link patch nè

anhducvt09
23-10-10, 10:23 PM
Còn online ko nhỉ?

30 charrrrrrrrrrrrrrr

benop001
23-10-10, 10:47 PM
ý bạn là unpack ra à =))30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

zonjkut3
23-10-10, 10:49 PM
ý bạn là unpack ra à =))30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

unpack hẳn res ra ý chứ spr thì ko nói =))

kunno001
23-10-10, 11:21 PM
unpack hẳn res ra ý chứ spr thì ko nói =))

Xin Thưa Zonjkute ;)) đây lịnk đây cái đấy chỉ test 2 bộ cùi ghẻ à :|

nghienvolam
24-10-10, 07:18 AM
Xin Thưa Zonjkute ;)) đây lịnk đây cái đấy chỉ test 2 bộ cùi ghẻ à :|
Cùi ghẻ:|Công sức bạn làm ra mà ko bík quý trọng sao lại có hạng người thế nhỉ:-@

nhoxpk2707
24-10-10, 07:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình lấy mấy cái patch trện làm ỳ xèo tí nó ra cái này :D

Mr.Nam
24-10-10, 08:33 AM
cho xin cái Server và Client Jx Hàn Tuyết này được hem. nhìn mí cái đẹp quá
Tuần Lộc :)

hungqtmk42
24-10-10, 12:40 PM
anh zonikut3 ơi anh co thể share cho em cái sv này offline dc hem em rất cám ơn

jxvietnam
24-10-10, 01:08 PM
cho xin cái Server và Client Jx Hàn Tuyết này được hem. nhìn mí cái đẹp quá
Tuần Lộc :)

anh zonikut3 ơi anh co thể share cho em cái sv này offline dc hem em rất cám ơn

Server trên là server onl ko phải off. Muốn xin thì xin bác GM á^:)^

zonjkut3
24-10-10, 01:10 PM
có thì đã share lun rồi chứ ko đợi các bạn xin đâu =))

mrkubot
30-04-12, 04:55 PM
có pác nào còn giữ path + sever của cái này ko T.T

shiraran
30-04-12, 08:17 PM

tienhung15
01-05-12, 05:11 AM
Sv này hay và ngon qá :X ..Ai có Path và Sv thì share nhé ^^ :X . Thanks mọi ng .Hoặc là ai có Sv nào hay hay tựa vậy cũng đc. Cho tớ xin nhé ^^ .

nhocluka
01-05-12, 07:11 AM
bó tay tưởng sever thật ai dè ........kill hết mấy thằng đi đào mộ.

mrkubot
01-05-12, 07:22 AM
bó tay tưởng sever thật ai dè ........kill hết mấy thằng đi đào mộ.

ông này kì gê nhanz
ông click chuột vào 1 cái có mất mát j` không mà đòi kjll tui
>.<

ph4mduc4n
04-05-12, 01:36 PM
Hàn Tuyết trước là 1 server rất hay, có thể nói là hay ngang với TKH bây giờ, nhưng mà ko biết admin lý do gì mà đóng cửa server và ẩn tích nữa =.="

passika
07-05-12, 07:34 AM
Có spr vòng sáng của server này ko cho mình xin với đang kiếm.Nhìn pic phê ghê! ko có off?!!

tienkiem.net
07-05-12, 03:41 PM
Hàn Tuyết trước là 1 server rất hay, có thể nói là hay ngang với TKH bây giờ, nhưng mà ko biết admin lý do gì mà đóng cửa server và ẩn tích nữa =.="

Cái Gì Cũng Có 1 Thời Nhỉ 30 Char