PDA

View Full Version : Áo mới Võ Đang - Phần Body

nguyentrunghbl
17-10-10, 05:43 PM
Được sự giúp đỡ của thaihoa, Sandaru, ntp mình đã unpack được phần Body của Võ Đang. Giờ mình share lên, ai unpack được phần đầu và cánh tay thì share lại cho mình!
Trong thời gian này mình vẫn tiếp tục làm tiếp phần đầu và tay. Xong bộ này sẽ làm tiếp bộ khác. Mong anh em cùng hợp tác phát triển!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (fix lại một số hành động đánh chưa đúng)

Vài hình Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
17-10-10, 05:47 PM
;)30 charĐể coi xem nào ! Mà kon này bị dị tật à???

[S]ocola[S]an
17-10-10, 05:48 PM
chỉ tội cụt 2 cánh tay 8->.................................................

Tiến Đạt
17-10-10, 05:49 PM
30 char Uhm nhỉ ( sao cứ phải 30 .... mới đc)??

Mr.Phát
17-10-10, 05:51 PM
em có giúp đc gì đâu 8-}

nguyentrunghbl
17-10-10, 06:48 PM
em có giúp đc gì đâu 8-}

Phát là người em thân thiết và nhiệt tình nhất giúp anh những ngày đầu vào Jx!Đam mê là 1 chuyện được quen biết người bạn tốt thì mới đáng quí hơn!

Čħīċķėň
17-10-10, 08:49 PM

bởi thế khả năng làm res mới ko có, nếu bạn cần gì thì mình sẽ cố gắng hết sức giúp đỡ :)

Mr.Phát
17-10-10, 08:52 PM

bởi thế khả năng làm res mới ko có, nếu bạn cần gì thì mình sẽ cố gắng hết sức giúp đỡ :)

để lại cái YH tui nc tí :D

thaihoa91
17-10-10, 08:55 PM
Tin mừng là tui đã view 2678 files ảnh res và fân loại cả rùi, giờ ghép res và test hành động thui :))

Čħīċķėň
17-10-10, 08:57 PM
liver_pooi :)

nguyentrunghbl
17-10-10, 08:57 PM
Tin mừng là tui đã view 2678 files ảnh res và fân loại cả rùi, giờ ghép res và test hành động thui :))

Thật là ngưỡng mộ thaihoa, mình moi thử làm mới có phần body thôi cũng muốn điên đầu rồi, ngồi phân loại hành động muốn nổ con mắt!

Čħīċķėň
17-10-10, 09:18 PM
@ntpdnp_2021 : Lúc trước TTK(thời kì đầu tiên có tui - Sang - King) con VPS Ram 8GB, tụi nó tấn công riết cũng 3:-O

Mr.Phát
17-10-10, 09:27 PM
@ntpdnp_2021 : Lúc trước TTK(thời kì đầu tiên có tui - Sang - King) con VPS Ram 8GB, tụi nó tấn công riết cũng 3:-O

cái này thì ko pík ;)) ko đủ nữa thì xin con VPS 16gb luôn :D
nhưng thời gian đầu test cái đã

__Q12__
17-10-10, 09:32 PM
nguyentrunghbl có thể chỉ mình làm đc ko???
kả thang nay mình làm ko đc ji hít, mong bạn jiup đỡ.
nick kủa mình là: hantinh_hannguoi210 :-c

thaihoa91
17-10-10, 11:21 PM

Bạn mún làm dc đòi hỏi bạn fải có kiến thức nền ! Ko có nền sao bạn làm dc mấy cái kia !

tungpro102
17-10-10, 11:49 PM
Ram VPS chỉ cần 4g là đủ, trước tui có nghịc rùi Ram 4g là ok quan trọng là CPU mấy core thui, nếu càng nhiều core sức chứa càng lớn, tui có để ý gamer tăng lên thì % CPU cũng tăng lên, ram ko thấy tăng
Nếu bị sendpack ( Nhiều tool send cũng lúc ) thì DDRAM3 1 TB, chip I7 hoạc Xeon thì cũng bị dis GS

Mr.Phát
17-10-10, 11:57 PM
Ram VPS chỉ cần 4g là đủ, trước tui có nghịc rùi Ram 4g là ok quan trọng là CPU mấy core thui, nếu càng nhiều core sức chứa càng lớn, tui có để ý gamer tăng lên thì % CPU cũng tăng lên, ram ko thấy tăng
Nếu bị sendpack ( Nhiều tool send cũng lúc ) thì DDRAM3 1 TB, chip I7 hoạc Xeon thì cũng bị dis GS

nếu nó sentpack thì là dạng flood sv rồi
chúng ta có kiwiguard chương trình này tự phát hiện các IP Flood và tự ban các IP đó :D

nguyentrunghbl
18-10-10, 02:52 AM

Bạn coi lại mấy bài về làm ngựa, làm được ngựa rồi thì bạn qua làm quần áo vì quần áo khó hơn chút, nhiều hành động hơn và vấn đề quan trọng nhất vẫn là ở bạn , phải nhìn từng hành động để phân loại khó nhất là phần này. bạn có thể dùng tool RPGViewer để xem mấy file update của VNG, rồi phân loại. Tớ cũng chẳng biết gì hơn để giúp bạn!

tungpro102
18-10-10, 04:15 AM
Bạn coi lại mấy bài về làm ngựa, làm được ngựa rồi thì bạn qua làm quần áo vì quần áo khó hơn chút, nhiều hành động hơn và vấn đề quan trọng nhất vẫn là ở bạn , phải nhìn từng hành động để phân loại khó nhất là phần này. bạn có thể dùng tool RPGViewer để xem mấy file update của VNG, rồi phân loại. Tớ cũng chẳng biết gì hơn để giúp bạn!
Hôm nay là ngày thứ 5 rùi đến hẹn rùi, chiều nay 1h onl được hem hay là để tối ;), dạo Internet bị làm sao ý lag kinh + dis thường xuyên nên mình ko onl được

nguyentrunghbl
18-10-10, 05:02 AM
Hôm nay là ngày thứ 5 rùi đến hẹn rùi, chiều nay 1h onl được hem hay là để tối ;), dạo Internet bị làm sao ý lag kinh + dis thường xuyên nên mình ko onl được

Lúc nào cũng được Tùng ơi! Tớ thức đến 5h sáng chắc ngủ 2, 3h chiều mới dậy!

nghienvolam
18-10-10, 09:50 AM
Lúc nào cũng được Tùng ơi! Tớ thức đến 5h sáng chắc ngủ 2, 3h chiều mới dậy!

Gần đi ngủ nghịch ubpack của VNG tí được cái áo này, mệt quá tớ mới chỉ test add vào file Body ai thích mai share nguyên bộ cả đầu, tay trái , tay phải!
Demo:
nguyentrunghbl ơi hình như mặc vào nó bị lệch thì phãi :D

Zin Kull
18-10-10, 12:02 PM
uhm, tất nhiên là lệch rồi :) ngoại trang mà :D
@Phát : Phát online yahoo cho zin xin cái nick chat người "đâm" VPS cho Phát đi ;))
Zin học đâm lum cho vui
Mới có vài con cvv + cnn asia ;)) Đang tìm cách đâm VPS JP ;))

quangphong0904
18-10-10, 12:04 PM
good lắm....cứ như thế này thì JX sẻ hay lắm đây

ThanhVipLn
18-10-10, 05:06 PM
uhm, tất nhiên là lệch rồi ngoại trang mà
@Phát : Phát online yahoo cho zin xin cái nick chat người "đâm" VPS cho Phát đi
Zin học đâm lum cho vui
Mới có vài con cvv + cnn asia Đang tìm cách đâm VPS JP
Zin Cho 1 Con Cui Cui Làm Làm Server Chát Coi
Đang Lập Trình Yahoo TÍnh Đưa Lên Làm Kênh Chat Bạn Bè Cho zui :)

nguyentrunghbl
18-10-10, 05:37 PM
thaihoa đêm nay có online pm YM bật mí tí về phân loại hành động tay trái tay phải nhé, khó quá tưởng như không làm nổi.!

jxvietnam
18-10-10, 05:45 PM
không có tay nhìn đẹp trai phết ^^;))

tungpro102
18-10-10, 05:47 PM
Có 1 tay sẽ đẹp hơn ( Dương Quá ) :D................................
Hôm nay phấn khởi quá ;)

jxvietnam
18-10-10, 05:59 PM
Có 1 tay sẽ đẹp hơn ( Dương Quá ) :D................................
Hôm nay phấn khởi quá ;)
chắc mới kiếm đc em nào xinh xinh rồi chứ gì :T:T

tungpro102
18-10-10, 06:07 PM
chắc mới kiếm đc em nào xinh xinh rồi chứ gì :T:T
Làm gì có em nào xinh xinh, JX xinh xinh thì có :D

nguyentrunghbl
20-10-10, 07:50 PM
Share Spr XuanNguu, mặt nạ xuân ngưu của VNG, giờ làm thú cỡi! Do nó là dạng mặt nạ nên không thể nào so sánh với các loại thú cỡi chuyên dụng được hơi lag thông cảm! Nhưng nhìn cũng thích !
Ai thích thì down! không thích đừng nói lời cay đắng nhé!hix

Link down:

Hình demo:

Video Youtube Demo:

Mr.Phát
20-10-10, 07:58 PM
Share Spr XuanNguu, mặt nạ xuân ngưu của VNG, giờ làm thú cỡi! Do nó là dạng mặt nạ nên không thể nào so sánh với các loại thú cỡi chuyên dụng được hơi lag thông cảm! Nhưng nhìn cũng thích !
Ai thích thì down! không thích đừng nói lời cay đắng nhé!hix

Link down:

Hình demo:

Video Youtube Demo:
em nể anh thật :-s làm đc cái jì là share hết

tungpro102
20-10-10, 08:31 PM
Con gì thế mọi người sỉn quá rùi :D chẳng nhìn ra con gì .................................................. .............

Mr.Phát
20-10-10, 08:32 PM
Con gì thế mọi người sỉn quá rùi :D chẳng nhìn ra con gì .................................................. .............

con trâu :)

tungpro102
20-10-10, 08:41 PM
con trâu :)
Con trâu màu đen mà, giống con cừu hơn ;)

[S]ocola[S]an
20-10-10, 08:46 PM
COn xuân ngưu .................................................. ..............

thaihoa91
20-10-10, 09:14 PM
Ây dà ! Con này lúc trước khi bản update test ô kim của VNG vừa ra thì có !

Con này là loại NPC nên bị lag wa lag lại như thế ;))

Theo tui dc bít con này có trong event đấu bò bên KingSoft cho ra event này rùi ;)) còn VNG thì chưa :))

tungpro102
20-10-10, 09:27 PM
Ây dà ! Con này lúc trước khi bản update test ô kim của VNG vừa ra thì có !

Con này là loại NPC nên bị lag wa lag lại như thế ;))

Theo tui dc bít con này có trong event đấu bò bên KingSoft cho ra event này rùi ;)) còn VNG thì chưa :))

Đấu bò tức là roll toàn bộ skill của char và dử dụng sát thương của bò để pk chăng :D

nguyentrunghbl
21-10-10, 05:30 PM
Ngựa – loài vật quý giá với đức tính trinh tiết và trung thành, đứng hàng thứ 7 trong 12 địa chi – xuất hiện trong tranh Trung Quốc và cả VN như là biểu tượng của sự mau chóng và thành đạt. Thí dụ bức tranh có chủ đề phổ biến nhất là «mã đáo thành công» thể hiện qua một bầy ngựa phi nước đại gió bụi mịt mù.
Tớ rất yêu thích thú cỡi đặc biệt là ngựa nên làm cho vui các bạn đừng chém nhé!!
Tương truyền rằng Chu Mục Vương (1001 - 746), đời Nhà Chu có 8 con ngựa nổi tiếng Xích Ký, Ðạo Ly, Bạch Nghĩa, Du Luân, Sơn Tử, Cừ Hoàng, Hoa Lưu, Duyên Nhĩ và chắc con này con thứ 9 Bạch Mã Ô bị thất lạc trong 1 chuyến nhà vua đi ngao du qua vùng Việt Nam....

Cái này có sẵn trong res Nam Nữ rồi nhé các bạn chỉ cần chỉnh sửa ko cần share!

thaihoa91
21-10-10, 05:56 PM
Con này bị lai hả ^^! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

TS2GVN
21-10-10, 06:31 PM
Éc Sao Tui Làm Vài Không ĐƯợc Vậy Nó Chay SV Báo Toàn Tiếng CamBUCHIA

tungpro102
21-10-10, 06:52 PM
Con này bị lai hả ^^! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Chuẩn, bị lai Bôn Tiêu và Phiên Vũ, Tui việt hóa skill nha :D, Ông tập trung làm res đi :D

nguyentrunghbl
23-10-10, 02:05 AM
Như mình đã nói do mình thích các loại thú cỡi nên hôm nay có qua FS lấy thử 1 con, sau khi gắn vào thì nó ra thế này. Vậy là thú cỡi bên FS không thích hợp với Jx. Định lấy thêm 1 vài con đem qua Jx mà ra kiểu này thì thôi!

Hình demo:

Video Youtube demo:

[S]ocola[S]an
23-10-10, 06:30 AM
Fs nó lệch rất nhiều nên khỏi làm thỳ hơn

thaihoa91
23-10-10, 08:45 AM
Dòng Series FS (1, 2, 3) mình view sạch rùi :D test rùi, nếu xài dc thì mình là người share hình đầu tiên ^^ Tiếc là lệch nhìu do góc độ màn hình game nó khác 1 chút !

[S]ocola[S]an
23-10-10, 10:34 AM
Vườn Cây Of Sandaru :))............................................... ...............

zonjkut3
23-10-10, 10:59 AM
Như mình đã nói do mình thích các loại thú cỡi nên hôm nay có qua FS lấy thử 1 con, sau khi gắn vào thì nó ra thế này. Vậy là thú cỡi bên FS không thích hợp với Jx. Định lấy thêm 1 vài con đem qua Jx mà ra kiểu này thì thôi!

Hình demo:

Video Youtube demo:

hay à nha =))
nhìn như bạn đồng hành ;)) .

Mr.Phát
23-10-10, 07:01 PM
hay à nha =))
nhìn như bạn đồng hành ;)) .

bạn đồng hành gì thế ku . kon nít ai cho vào đây :))

jxvietnam
23-10-10, 09:52 PM
ai biết unpack mấy file spr này ở đâu chỉ tui với:(

Mr.Phát
23-10-10, 09:54 PM
ai biết unpack mấy file spr này ở đâu chỉ tui với:(

FS 2 & 3 ;)) unpack hình ảnh Item cũng vậy thôy bỏ vào là lệch hết ;))
hình như đc cái skill + map

anhducvt09
23-10-10, 09:57 PM
uhm, tất nhiên là lệch rồi :) ngoại trang mà :D
@Phát : Phát online yahoo cho zin xin cái nick chat người "đâm" VPS cho Phát đi ;))
Zin học đâm lum cho vui
Mới có vài con cvv + cnn asia ;)) Đang tìm cách đâm VPS JP ;))

YM: nobita.xiteen

Hoan nghênh ai có thiện chí! :-@

jxvietnam
24-10-10, 06:55 AM
FS 2 & 3 ;)) unpack hình ảnh Item cũng vậy thôy bỏ vào là lệch hết ;))
hình như đc cái skill + map
ý tui là trang bị ô kim của vd đóa ^^ không phải ngựa;)