PDA

View Full Version : xin link server no font!!!

planttycon
09-10-10, 02:39 PM
chào các bạn, mình mới tìm hiểu về Jxoffline, đọc qua diễn đàn thấy có nhiều server nhưng không biết cái nào là server no font, cái nào có font:(. các bạn có thể cho mình xin link download một vài server no font hay hay mới mới dc không? do là mấy hôm nay cài server có font không dc nên chuyển sang chơi trên server no font. ah, cho hỏi thêm là Jxoffline này có các nhiệm vụ danh vọng như VNG không, rồi làm nv dã tẩu mà nó kêu nâng pk, bó tay, chẳng biết lấy đâu ra người mà giết đây nữa!!

thaihoa91
09-10-10, 03:13 PM
Mình chỉ có Server NO FONT này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server này có nv dã tẩu !

planttycon
09-10-10, 04:27 PM
bạn có thể cho mình link download cái patch của server này không? mình dùng cái patch full của bạn bị windown chặn lại, không cho khởi động game. dùng cho server nào cũng bị như thế hết! ???

thaihoa91
09-10-10, 05:24 PM
bạn có thể cho mình link download cái patch của server này không? mình dùng cái patch full của bạn bị windown chặn lại, không cho khởi động game. dùng cho server nào cũng bị như thế hết! ???

Có thể do chương trình anti diệt virus của bạn ko cho ! Bạn tắt anti đi rùi làm !

planttycon
09-10-10, 05:33 PM
mình đã tắt chương trình diệt virut, tắt luôn tường lửa nhưng vẫn không cài dc. hôm trước mình dùng cái patch của bạn cho 1 server khác nó cũng bị như thế nhưng dùng patch đi kèm với file của server đó thì vẫn ok! mình thấy server Jxpro của bạn có nhiều item mới hơn nhiều so server mình đang chơi, không biết có thể lấy item đó qua server mình đang chơi dc không bạn?

thaihoa91
09-10-10, 06:12 PM
mình đã tắt chương trình diệt virut, tắt luôn tường lửa nhưng vẫn không cài dc. hôm trước mình dùng cái patch của bạn cho 1 server khác nó cũng bị như thế nhưng dùng patch đi kèm với file của server đó thì vẫn ok! mình thấy server Jxpro của bạn có nhiều item mới hơn nhiều so server mình đang chơi, không biết có thể lấy item đó qua server mình đang chơi dc không bạn?

Lấy thì dc ! Nhưng ko fải copy wa là xong ! Bạn fải bít thông số đem wa từ từ !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

planttycon
09-10-10, 07:25 PM
vậy chút khoảng 8h15 bạn xem thử dùm nha, giờ mình đang bận học. thank bạn trước!