PDA

View Full Version : [nhờ vả ] thái hòa giúp mình tí

cauam.tapiu
07-10-10, 06:54 PM
@ thái hòa bạn có thể tạo 1 nv mang tên MrVjolet sau đó gán cho nó cái ff10 + hoàng đế + bộ đồ đẹp đẹp sau đó chụp ảnh post lên đây giùm mình cái dc k :D
mình làm chữ kí :)>-

thaihoa91
07-10-10, 06:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemdenny
07-10-10, 07:31 PM
Làm dễ òm.... o:-) Unpack mấy cái Kiếm Thế ra rồi vọc vô....Đã có mấy bài của Hòa + Zonj chỉ cách ghép skill vòng sáng rồi đó..Còn đồ đẹp bạn có thể vọc cái Kim Ô ra mà dùng....:-< Hok ai rãnh tự sướng dùm bạn đâu...!! Tự ngâm đi nhé...!! :)>-

À quên Hòa ơi...anh có thể "bắn" wa cho em cái mục item của anh có cả Kim Ô và mấy món linh tinh của VNG ko...?? ^:)^ Em dốt Unpack nên ko bik unpack gì của VNG cả...:-< Chỉ bik Unpack của mấy server kia thôi.... =))

thaihoa91
07-10-10, 08:00 PM
Bạn xài RPGViewer để view và lấy ra : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cauam.tapiu
07-10-10, 08:03 PM
tiếc quá e đang cân gấp x-(
........ 30 chả cho giống 4rum vng^:)^

kemdenny
07-10-10, 08:24 PM
Ơ sao cái này down về rồi giải nén ra...chạy RPGViewer.exe nó hiện cái bảng lỗi gì thế anh Hòa ? Cái này này
< This application has failed to star because the application configuration is incorrect.Reinstalling the application may > Cách sửa đê anh Hòa ơi...!!

Čħīċķėň
07-10-10, 08:28 PM
cài VC++ đi trong file readme.txt có link down :|

zonjkut3
07-10-10, 10:11 PM
cài VC++ đi trong file readme.txt có link down :|

hiểu tại sao ko bật dc lên rồi :))
thanks anh chic :D,đang tính làm chức năng lệnh bài thanh câu,vân lộc,thương lang,huyền viên,phú quý cẩm hộp ... như vltk vng mà thiếu spr quá :">