PDA

View Full Version : Share Server 4GAMER cua huuduyen

luong_101
16-09-10, 05:39 PM
Anh huuduyen oi! Share cho moi nguoi server tình kiếm (4Gamer) đi! Thay mặc anh em xin Thanks trước. (Nếu hack đc thị xơi luôn server FPT đi) OK!

zZxikezZ
16-09-10, 09:47 PM
Anh huuduyen oi! Share cho moi nguoi server tình kiếm (4Gamer) đi! Thay mặc anh em xin Thanks trước. (Nếu hack đc thị xơi luôn server FPT đi) OK!

Thứ 1. Sever của hd là sever các bạn đang chạy rầm rầm..
Thứ 2.Bạn làm như hack dễ lắm, ăn nói như thỉu..Nên tìm hỉu trước khi lập topic

duchung145
16-09-10, 10:02 PM
Thứ 1. Sever của hd là sever các bạn đang chạy rầm rầm..
Dù cùng là server của zrockmanx up lên nhưng anh Huuduyen đã sửa gần hết lỗi, Việt hóa nhiều hơn anh em ta

Còn cái Server của FPT thì họ bảo mật lắm, không cho ai đâu. Lần trước viết bài lên 4rum của họ còn bị del bài

zZxikezZ
16-09-10, 10:31 PM
Dù cùng là server của zrockmanx up lên nhưng anh Huuduyen đã sửa gần hết lỗi, Việt hóa nhiều hơn anh em ta

Còn cái Server của FPT thì họ bảo mật lắm, không cho ai đâu. Lần trước viết bài lên 4rum của họ còn bị del bài

Có học mới có....
Học đi, rồi tự sửa.. Thế thôi.. Hỏi bạn luôn người ta bỏ bao công ra học, sửa rồi để bạn dùng ??? Suy nghĩ phát đi

ikyssu
17-09-10, 01:34 AM
ai share sever mới cho mọi ng đi.sever cũ mình down về nhưng ko cài dc nè

huuduyen_05
17-09-10, 09:09 AM
Nguyên tắc khi share thì mình không quan tâm người nhận lấy dùng nó vào mục đính gì.

Do đó, khi nào mình close Tình Kiếm thì mình share :D

stranger1795
18-09-10, 07:55 PM
huuduyen đã anti ddos được chưa
hic máy ngày nay hok chơi được thèm quá

0241618026
19-09-10, 07:13 PM
Nguyên tắc khi share thì mình không quan tâm người nhận lấy dùng nó vào mục đính gì.

hay hay lắm
cái gì mà mình mất công xậy dựng thì khi ngồi hưởng thành quả nó mới xướng đc

vutuan1984
07-12-10, 09:22 AM

Vậy có khi em cầu trời khấn phật cho sever tình kiếm sớm sớm closed nhỉ :) đùa chút thôi nhé, mọi người đừng chém em tội nghiệp %-(

Anubis
07-12-10, 10:20 AM

Không cần huuduyen share nguyên cả sever, chỉ cần share mấy file Việt hóa sever như ActivityNotice.txt, ActivityRuler.txt, EquipBase.txt.. (bản của rockman bị lỗi set 100, opt ẩn không có tác dụng, do ai đó đã sửa sai :D) và hướng dẫn kỹ hơn về chỉnh sửa delay skill, thực sự mình ko thể nào dịch được mấy skill trong SkillData_V1.txt nên không biết skill nào của phái nào hết :( và skill Pet cũng chịu luôn. Mong huuduyen giúp đỡ :D còn về anti thì mình ko cần vì làm sv off để chơi với 2 thằng bạn trong phòng mà :">

lengoctung
07-12-10, 06:39 PM
Anh huuduyen_05 ơi, muốn việt hóa mấy cái dòng thông báo đi Ác tặc, Ác bá, Túc cầu, thông báo Đến giờ đi cờ... thì việt hóa ở file nào vậy anh huuduyen_05 .

Anubis
07-12-10, 09:52 PM
Anh huuduyen_05 ơi, muốn việt hóa mấy cái dòng thông báo đi Ác tặc, Ác bá, Túc cầu, thông báo Đến giờ đi cờ... thì việt hóa ở file nào vậy anh huuduyen_05 .
ActivityNotice.txt, ActivityRuler.txt 2 cái này nè bạn, mình cũng như bạn nhưng mà ko dịch được :"> vì ký tự nó lộn xộn quá :((

Čħīċķėň
07-12-10, 10:34 PM
^
bạn có thể dùng toolkit của Unikey để covert

HD:

Nguồn : VISCII
Đích : Unicode

file nguồn :...
file dích : ...

Bên cạnh có bảng tùy chọn thix chức năng nào thì thêm vô :)

Anubis
08-12-10, 01:55 PM
^
bạn có thể dùng toolkit của Unikey để covert

HD:

Nguồn : VISCII
Đích : Unicode

file nguồn :...
file dích : ...

Bên cạnh có bảng tùy chọn thix chức năng nào thì thêm vô :)

Cảm ơn bạn nha :) bổ sung là Ctrl + Shift + F6 để mở ToolKit của Unikey :D