PDA

View Full Version : Xin Giúp Em

lamlam1
15-09-10, 10:03 PM
Em Đang Chơi Sever DHAH Như Sao Em Chọn Phái 5 Độc Lại Nhận Vũ Khí Thì Nó Ra Vũ Khí
Của Thúy Yên Và Thiên Nhẫn Mà Cầm Vũ Khí Khác Vào Thì Không Thấy Gì Hết Cũng Không Đánh Được Nữa

thaihoa91
15-09-10, 11:30 PM
Em Đang Chơi Sever DHAH Như Sao Em Chọn Phái 5 Độc Lại Nhận Vũ Khí Thì Nó Ra Vũ Khí
Của Thúy Yên Và Thiên Nhẫn Mà Cầm Vũ Khí Khác Vào Thì Không Thấy Gì Hết Cũng Không Đánh Được Nữa

Bạn đã thực hiện việc đồng bộ hóa chưa bạn ????

notfile
15-09-10, 11:33 PM
Lỗi này là do thiếu patch thôi ! cách duy nhất đó là down pacth Full của thaihoa về chép và đồng bộ hóa là ok !
hoặc tốt hơn kiếm cái patch Full mình nhớ là của phuongdung hay thanhchuong gì đấy ! vì patch của mình làm từ pacth full đó mà

ph4mduc4n
15-09-10, 11:36 PM
em kết mỗi cái sv Đại Hội Anh Hùng , vừa đẹp vừa nhiều chức năng , nếu bầu chọn thì sv này là no1 !

lamlam1
16-09-10, 06:50 AM
Em Làm Theo Anh Hòa Nói Như Nó Cũng Vậy Àk ~X(

thaihoa91
16-09-10, 05:24 PM
Em Làm Theo Anh Hòa Nói Như Nó Cũng Vậy Àk ~X(

Bạn dùng Server gì và Patch Client nào ???

Bạn làm đồng bộ hóa theo bài nào ??? Có làm đủ 7 bước thế này ko ???

Bước 1 : Chúng ta phải đồng bộ hóa các dữ liệu về Settings của Server và Client để tránh tình trạng khi chơi game thì bị 1 vài lỗi như : tên Item bị chữ TQ mặc dù tên Item trong .txt đều là tiếng việt, học skills 1 môn phái nào đó lại ra nhiều skills của môn phái khác....

Bước 2 : Bây giờ chúng ta tiến hành đồng bộ hóa Server và Client. Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Vào thư mục item --> Tạo 5 thư mục tên : 000, 001, 002, 003, 004

Bước 3 : Copy các file .txt trong thư mục item --> Paste vào từng thư mục 000, 001, 002, 003, 004 vừa tạo

Bước 4 : Quay trở lại thư mục Settings của Server --> Mở Skills.txt bằng Notepad

Bước 5 : Vào thư mục Client --> Tìm và mở file represent04.dll bằng Notepad (Chuột phải represent04.dll chọn Open With... --> Xuất hiện 1 cái bảng --> Chọn Notepad và nhấn OK) --> Copy nội dung Skills.txt --> Paste vào nội dung bên represent4.dll và Save lại

Bước 6 : Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Copy toàn bộ trong thư mục Settings (Trừ thư mục NpcRes là ko copy) --> Paste vào thư mục Settings của Client

Bước 7 : Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Mở Serverlist.ini và chỉnh lại IP cho giống IP chạy Server rùi Save lại

Vậy là xong rùi đó các bạn !

lamlam1
16-09-10, 08:51 PM
Thanks Anh Hòa Và Anh Notfile Em Làm Được Rồi Phải Dowonload Cả 2 Và Chép Vào Mới Có Được :D

Sir.THÀNH™
16-09-10, 08:53 PM
ĐẠI HỘI là SV edit mà =)). Item là Cupo của ReZo =)). Còn lại mấy cái quảng trường thì hình ảnh chỉ mang tính minh họa. =)) Liên đấu , Vượt ải không có =)). Lỗi Skill khá nhiều =)).

lamlam1
16-09-10, 09:05 PM
Vượt Ải Thì Có Như Liên Đấu Thì Không Cần Vì Offline Chơi 1 Mình Vào Đó Đánh Ai =))

Sir.THÀNH™
17-09-10, 11:21 AM
Vượt Ải Thì Có Như Liên Đấu Thì Không Cần Vì Offline Chơi 1 Mình Vào Đó Đánh Ai =))
1 SV VIP thì phải có đầy đủ tính năng.
tớ có bảo có LD để đánh nhau đâu.:-t